"Đà Lạt xứ Bắc" - nơi gặp gỡ WKT Miền Bắc 2009

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Lâu quá rồi không tham gia offline cùng webketoan. Hy vọng lần này có thể tham gia cùng các bạn. Cho mình đăng ký 1 suất nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Em vừa chạy xuống chuyển khoản, chị Huế check hộ em nhé. Số TK: 0491001619217.
Mà em có trong danh sách nhận được áo thun ko thế chị ơi. Mong sao lần này sẽ đi được, sẽ ko bị trở ngại như hồi sinh nhật web nữa, đóng tiền rùi lại ko đến được, tiếc kinh khủng.
Ah, em xếp nửa cục gạch nữa nhé, nhưng chỉ chắc khoảng 50% thui hiiii

Đã nhận được 390K của bạn nhé. Tks

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Sẽ có trò chơi kích động từ lúc bắt đầu tụ tập lên xe cho đến lúc đi về bác ạ!
Hiện nay BTC đang thu xếp công việc ban đầu trước, sau đó sẽ đến phần trò chơi. Năm nay có nhiều trò chơi mang tính chất Bí Mật Cao, nên sự tiết lộ tin tức của BTC về trò chơi cũng trên tinh thần Bí Mật.
Các thành viên tham gia OFF năm nay lưu ý: Chúng ta cần tập luyện thể thao để rèn luyện sức khoẻ ngay từ bây giờ.
Chứ không lại quá sức vì hoạt động nhiều quá thì nguy!!!

Ok, nhưng mình "bói": bây gìơ BTC mới soạn chương trình trò chơi và đêm giao lưu.
BTC có lời khuyên nào về hành trang của mỗi người trong 2 ngày đó không? còn mình sẽ đem ít nhất như sau: (không có cái gì là 2 cả): 1 cây đàn ghi ta, 1 bộ bài chắn, 1 bộ bài tú, 1 quần lớn, 1 quần nhỏ, 1 đôi giầy thể thao, 1 áo phông (không tính áo phông của Webkt),1 đôi tất, 1 bộ bàn chải đánh răng, 1 khăn mặt, 1 con dao, 1 khẩu súng, 1 người yêu, 1 người vợ (nếu đòi đi theo)... (thôi không dám nhắc đến nữa):051:

phong2v

phong2v

Guest
Ok, nhưng mình "bói": bây gìơ BTC mới soạn chương trình trò chơi và đêm giao lưu.
BTC có lời khuyên nào về hành trang của mỗi người trong 2 ngày đó không? còn mình sẽ đem ít nhất như sau: (không có cái gì là 2 cả): 1 cây đàn ghi ta, 1 bộ bài chắn, 1 bộ bài tú, 1 quần lớn, 1 quần nhỏ, 1 đôi giầy thể thao, 1 áo phông (không tính áo phông của Webkt),1 đôi tất, 1 bộ bàn chải đánh răng, 1 khăn mặt, 1 con dao, 1 khẩu súng, 1 người yêu, 1 người vợ (nếu đòi đi theo)... (thôi không dám nhắc đến nữa):051:
Cái cần nhất thì ko có, nên chẳng làm ăn được gì

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Câu màu đỏ: Chẹp chẹp, không biết chij gì Vợ anh Vinh có làm nghề KT không nhể ... Mình phải tìm hiểu rồi xúi chị ý làm thành viên của Web để ... quản lý ông chồng chị í mới ổn :045:
Câu màu xanh: Súng gì anh ơi? Súng phun nước hay súng cao su ạ :045:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Hic! Nơi đăng ký đi off mà các bác spam tùm lum!:drummer:

D

dsdpn29

Guest
25/9/06
11
0
0
43
HN
Thật là tiếc vì tớ vừa mới đi TD đợt 30/4 vừa rồi....Nếu có cuộc gặp mặt ở HN thì hay biết bao.....

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Thật là tiếc vì tớ vừa mới đi TD đợt 30/4 vừa rồi....Nếu có cuộc gặp mặt ở HN thì hay biết bao.....

Tớ đi Tam Đảo vô số lần từ bé đến lớn, nhưng vẫn đi và sẽ tiếp tục đi, vì mỗi lần tớ đi với 1 nhóm người khác nhau. Và những nhóm người khác nhau này giúp tớ phát hiện ra khối điều thú vị về Tam Đảo mà những lần trước không biết đến.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Cái cần nhất thì ko có, nên chẳng làm ăn được gì

@ Phong: Ha ha,.. đúng là thiếu 1 cái ví trong đó có 1 cái...thẻ ATM.
@ Bong05: anh spam để cổ động mọi người đi chơi cho vui đấy chứ! không cám ơn thì thôi, lại trách hả? xong vụ này thì mod xoá đi là xong mà.
@ Coc: Đừng hỏi kỹ thế chứ, ngại lắm! mà đã hỏi thì trả lời là súng... bắn chim, Tam Đảo nhiều chim lắm (súng cao su cũng bắn được chim mà)
:045:

K

kimsinh

Guest
20/9/08
20
3
3
36
Hải Phòng City
hic! nghe moi nguoi ban luan ve chuyen di ma em them nhỏ rãi, cơ hội tốt mà không được đi mới ức chứ. 19 thi xong phai nhận nhiệm vụ trông cháu luôn:044:
các bác có ai giúp em giải quyết đợc nỗi khổ nay khong. em sẽ hậu tạ dài dài:066:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
hic! nghe moi nguoi ban luan ve chuyen di ma em them nhỏ rãi, cơ hội tốt mà không được đi mới ức chứ. 19 thi xong phai nhận nhiệm vụ trông cháu luôn:044:
các bác có ai giúp em giải quyết đợc nỗi khổ nay khong. em sẽ hậu tạ dài dài:066:

vác nó đê ....chuyện nhỏ...40 chục mạng thì có đến 38 mạng là female....chả lẽ hem ai cho cháu nó.....măm măm được sao( măm măm cái gi cũng ok hết:012: )

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
gôn ơi, cho em đăng ký thêm 1 suất cho con bạn thân em, nhưng phải tới ngày 15/6 mấy đóng xiền được, vì lý do công việc.

lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
38
Ha noi
ui, cho em đăng ký 01 suất với các bác nhé, em thích đi Tam Đảo lắm, mà lần này lại được đi cùng các đồng nghiệp thì vui quá, và biết đâu còn được gặp lại thầy Trần Văn Hưng nữa, hihi.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Đã nhận được tiền của bạn VAN-TBHN0708: 1200K (dư 30K, khi nào đi offline nhớ gặp BTC để nhận lại tiền dư nhé)

Tks,

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Chết dở rồi, Gôn ơi! tình huống bất ngờ quá, hỏng hết cả việc đi chơi cùng các bạn rồi. Hôm nay cơ quan thông báo toàn thể CBNV đi nghỉ mát ở Sầm sơn vào đúng ngày 19 và20/6 thế có toi cơm không chứ! mình lại trong Ban tổ chức nên chịu không nghỉ được rồi.
Anh xin đính chính lại đăng ký vậy, hy vọng đến gần hôm đó cty thay đổi kế hoạch.
Xin lỗi BTC lần nữa nhé!

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chết dở rồi, Gôn ơi! tình huống bất ngờ quá, hỏng hết cả việc đi chơi cùng các bạn rồi. Hôm nay cơ quan thông báo toàn thể CBNV đi nghỉ mát ở Sầm sơn vào đúng ngày 19 và20/6 thế có toi cơm không chứ! mình lại trong Ban tổ chức nên chịu không nghỉ được rồi.
Anh xin đính chính lại đăng ký vậy, hy vọng đến gần hôm đó cty thay đổi kế hoạch.
Xin lỗi BTC lần nữa nhé!

Đang lên kế hoạch mua mấy chai votka thế mừ bác lại cancel, hix

N

nguyenhaihaulaocai

Guest
14/5/09
25
0
0
36
Lào Cai
Huhu!
Được uống rượu à? Các pác cho em theo với....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA