"Đà Lạt xứ Bắc" - nơi gặp gỡ WKT Miền Bắc 2009

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội
Đang lên kế hoạch mua mấy chai votka thế mừ bác lại cancel, hix

Đại ca ơi đập .... chít tên này đê .... không cho chạy làng chứ. Nếu không đi được cứ gởi 10 chai thì tha đại ca nhá.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Đang lên kế hoạch mua mấy chai votka thế mừ bác lại cancel, hix

Quả này tổ chức ParaTamDao (Tiền Tam đảo) thật to chõ bõ vậy!
@ bác T: này bác trong số này chỉ có em và bác là đàn ông thôi, chẳng bênh em thì thôi, lại hùa vào "bọn chúng" thì em chít chắc rồi. Còn thân bác đấy!

Sửa lần cuối:
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
@ bác T: này bác trong số này chỉ có em và bác là đàn ông thôi, chẳng bênh em thì thôi, lại hùa vào "bọn chúng" thì em chít chắc rồi. Còn thân bác đấy!

Ai bảo chỉ có hai điền ông nhỉ? Bác coi lại danh sách xem nào:drummer:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Ai bảo chỉ có hai điền ông nhỉ? Bác coi lại danh sách xem nào:drummer:

Đấy là đang nói vụ "tiền Tam Đảo" ạ

ủy quyền cho mấy đệ đập đấy.

Tự dưng nảy ra ý tưởng: Tổ chức offline giao lưu đi anh duyvinh ơi. Cty anh với webketoan hi hi

T

thd6758

Cao cấp
4/5/07
2,280
119
63
Hà Nội

Khỏi lo đi khi chúng đến mình sẽ lại hợp tác .... đập lại đây là chiêu dụ khi mừ

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Khỏi lo đi khi chúng đến mình sẽ lại hợp tác .... đập lại đây là chiêu dụ khi mừ
Chả biết có mần ăn được giề không hả thầy ? " Bọn chúng" không vừa đâu nhá .... :045:

@ Gôn và anh Vinh: Bữa nào tổ chức ParaTamdao thì thông báo lịch chính xác cho Cóc với nhá ... ( Mà sao mùa hè lại khoái ăn ốc nhỉ? Mình ghét món ốc cực. Hôm đó chắc ngồi .... ngắm thôi ... chẹp chẹp chẹp ... )

Sao Bo Cap

Sao Bo Cap

Sơ cấp
20/4/09
7
0
0
Ha Noi
Chả biết có mần ăn được giề không hả thầy ? " Bọn chúng" không vừa đâu nhá .... :045:

@ Gôn và anh Vinh: Bữa nào tổ chức ParaTamdao thì thông báo lịch chính xác cho Cóc với nhá ... ( Mà sao mùa hè lại khoái ăn ốc nhỉ? Mình ghét món ốc cực. Hôm đó chắc ngồi .... ngắm thôi ... chẹp chẹp chẹp ... )

Nghe giang hồ đồn là CB có nhiều danh thắng lém phải ko chị Cóc.

E

Elephamus

Guest
20/7/05
0
0
0
54
Dong Nai
www.vncreatures.net
Chào các thành viên WKT miền bắc !

Tôi thì quá thân thiện với WKT miền nam nhưng hiện giờ đang học ở miền Bắc nên tham gia off miền Bắc luôn cho vui nếu các bạn welcome (tôi sẽ đám nhận chụp hình cho các thành viên nữ) nếu cần (báo cáo năm nay 42 tuổi vẫn cô đơn) heheheheheeh
Các bạn có thể tham khảo 1 trong các bài của tôi tại đây:
http://www.vnphoto.net/forums/showthread.php?t=38114

Phùng Mỹ Trung
www.vncreatures.net
Pmytrung@yahoo.com

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Đang định rủ rê anh làm chuyến về Buôn Mê Thuột, ai dè lại ra ngòai bắc rồi.

Kiểu này các ẻm ngòai bắc chết mệt vói kiểu lãng tử phong trần của ông Trung voi rồi :drummer:(miền Nam k biết có em nào chết chưa ta ?)

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

Tôi thì quá thân thiện với WKT miền nam nhưng hiện giờ đang học ở miền Bắc nên tham gia off miền Bắc luôn cho vui nếu các bạn welcome (tôi sẽ đám nhận chụp hình cho các thành viên nữ) nếu cần (báo cáo năm nay 42 tuổi vẫn cô đơn) heheheheheeh

Phùng Mỹ Trung
www.vncreatures.net
Pmytrung@yahoo.com

Welcome to... bác

Nghe tên bác đã lâu, hi vọng hôm offline này sẽ gặp

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
cầu chời đừng mưa , nắng to để công trình em nó sớm hoàn thiện thì em mí đựoc đi cùng cả nhà hú hú hú ....

@ chị Coc đất: em là em sợ chị lém đó....chị mà xuống núi là ...là....

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Mình cũng rất thích các hoạt động Offline, cũng rất thích "tụ tập đông người" và tất nhiên là thích đi du lịch nữa. Cũng rất muốn đặt một hòn gạch trong số 40 hòn gạch nhưng không biết có thể tham gia cùng với WKT được không?

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Con voi ma mút này do anh dụ khị đấy, nhớ chia hoa hồng cho anh nhen :045:

Em thik voi nhưng ko thik voi Ma Mút. Nhưng khoái chụp ảnh thì có thể làm quen được ko ah? :013:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mình cũng rất thích các hoạt động Offline, cũng rất thích "tụ tập đông người" và tất nhiên là thích đi du lịch nữa. Cũng rất muốn đặt một hòn gạch trong số 40 hòn gạch nhưng không biết có thể tham gia cùng với WKT được không?

Tại sao không nhỉ? Chào mừng bạn tham gia hoạt động offline của wkt

---

Đăng ký và đóng xiền là có 1 suất đi trong số 40 kia

H

hang_nguyen

Trung cấp
19/11/06
61
1
8
38
Bắc Ninh

Phùng Mỹ Trung
www.vncreatures.net
Pmytrung@yahoo.com
Hiiiii, thế này thì phải diện quần áo đẹp anh nhỉ?

phong2v

phong2v

Guest

Phùng Mỹ Trung
www.vncreatures.net
Pmytrung@yahoo.com
Hiiiiii. Chào bác em cũng có nick bên vnphoto, tuy nhiên chỉ vào đọc là chính, vì cũng mới bập bẹ vào cái niềm dam mê nheo mắt và méo mồm, bác cho lam quen và học tập với nhé, nhất là đc đi tam đảo vừa off vừa đc học thực tế thì hay quá

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà

Phùng Mỹ Trung
www.vncreatures.net
Pmytrung@yahoo.com

Chết cha, con Voi Uống Phi La Tốp này mà đi thì rượu đâu ra cho nó đủ?
Anh Trung ra Hà Nội có mang theo tí Chim - Bướm nào theo ra không nhỉ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA