Ủa, bác honghot đã 30 tuổi rồi á?

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Bác Hóng hớt ới, giờ này bác đang lưu lạc phương trời nào thế???

Nhanh nhanh tranh thủ tìm quán net nào đi, để nghe anh em chúc mừng bác thọ 30 tuổi này....

Chúc bác thêm tuổi mới, hóng hớt thêm nhiều thứ hơn rồi phổ biến kiến thức cho anh em cái!

(Em gặp bác, cứ tưởng mới ngoài 20, ai ngờ lại nhiều tuổi thế!!!)

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
băm băm mà tưởng hâm hâm
Hót ơi giờ bác đang nằm nơi nao?
Mau tìm quán net chui vào
Sinh nhật bác đến xôn sao web nhà
Tuổi mới bác chớ la cà
Ở trong nhà kế thật thà hiến dâng
Kiến thức của bác Web cần
(Chứ) ở nhà sợ vợ cù lần mất thôi

(phỏng theo ý trên của XiangQiang)

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Chúng Anh Hóng hớt sinh nhật thêm một tuổi, hay ăn chóng lớn thêm chút nữa để có sức dìu dắt đàn em vững bước trên nghiệp đã chọn, Chúc Anh mãi hạnh phúc và thành đạt.

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Kỷ niệm 30 năm ngày thành lập ....Hong Hot, chúc bác vui vẻ mạnh khoẻ và ngày càng 'ăn nên làm ra" !

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Thêm 1 lời chúc từ cothant: chúc anh luôn vui, trẻ, khoẻ như.... cô gái Hà Lan, anh Hóng hớt nhé.... hi hi hi hi.

W

WhoamI

Cao cấp
Hi....Đất nứt .....! trời sinh anh Hóng hớt! Hi....trời!....sao và vần thế!
Anh Hóng Hớt ới! ới!..là...anh Hóng Hớt ơi, anh đang hóng hớt nơi đâu để bà con nhà kế mỏi tay thế này !....hi ....
Chúc anh năm mới, tuổi mới, thành công nối tiếp thành công! và quan trọng là luôn2 zui zẻ và có nhiều sức khỏe để post cho anh chị em WKT đọc những mẩu chuyện "trừu tượng" đến mức không thể trừu tượng hơn nữa anh Hóng hớt ới ời ơi!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Cho em chúc mừng SN ông anh cái nào .( Hôm nay vất vả, chui từ bên CFC sang đây chúc mừng anh đấy, may mà mình cũng biết Hónghớt đúng chỗ)!

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
Chúc mừng sinh nhật, người nghe tên rất nhiều và chưa gặp mặt :p

H

hong hot

Cao cấp
Vừa ngửi thấy mùi hương muỗi cái là hóng hớt hắt xì hơi ngay, mộng báo phải vào wkt để đọc tin chúc mừng của các bác.

Thank khiu cả nhà, Hóng hớt dạo này đi công tác ở quê bạn Lyly nên không vào web thường xuyên được, hôm nào hót đủ chuyện bốn phương hóng hớt mỗ lại về hầu chuyện các bác.

Nhanh thật, thời gian trôi như Cún chạy ngoài đồng, kể từ khi thành lập đến nay đã được 30 năm các bác nhắc mà thấy tủi thân muốn khóc, hu hu.

Thôi Hóng hót đi kiếm mấy xị vui tuổi già đây. Cảm ơn các bạn nhiều.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Cũng hóng hớt tí:

Chia buồn với bác, trai ba mươi tuổi đã toan về già. Chúc bác ăn khoẻ, ngủ khoẻ, giữ gìn sức khoẻ, đặng người luôn trẻ.

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Giời ah, hôm trước đâu đó có cái mục chúc sinh nhật Hóng Hớt rồi, em đã vào đó chúc rồi đấy chứ. Thế mà hôm nay có tên nào đó nhắn em vào chúc lại anh HH ạ :D Vì hắn ta đã xoá cái bài đó đi mất rồi.
Thôi thì chúc anh nhiều sức khoẻ hơn nữa để còn vác tù và hảng tổng anh nhé!

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Vào đây hơi muộn (nhưng còn hơn không), chúc Hong hot Băm... thật khỏe nha....

S

Scorpio

Guest
30/12/04
144
0
0
43
Somewhere with U :)
Nhân dịp bác Honghot sang tuổi ....băm, chúc bác mạnh khỏe, vui vẻ, thành công hơn nữa trên mọi lĩnh vực!
Túm lại thì bác vẫn chưa già được đâu, vẫn đang ở giai đoạn tuổi của con lừa mà bác!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA