Em có ý kiến

• Thread starter anhvu
  • Ngày gửi
A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Em có một ý kiến bé nhỏ như sau:
Có cách nào để sửa lại cái chủ đề mình đã post không ạ? Ý em là cái Tít của cái chủ đề ấy ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Chào Anhvu, dân đen bọn mình thì chỉ có thể sửa được phần nội dung bài viết của mình thôi, chứ cái Title của topic thì chỉ có các bác Admin mới sửa hộ được thôi. Còn chúng mình thì bó tay rồi. :chuoi :sorry :wall

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Không phải là dân đen hay dân đỏ gì ở đây mà tất cả những hạn chế này chỉ nhằm mục đích duy trì trật tự cho forum. Nếu các bạn tham gia diễn đàn tích cực nhiệt tình thì chúng tôi sẳn sàng mời bạn tham gia điều hành.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
ấy chết, em nói không hiểu có gì bác Admin phật lòng không chứ em trêu thế không có ý gì, bác đừng hơi nặng lời thế chứ. Mời bác lybia cho hạ nhiệt ạ :bia

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Ái chà !!! nói thế hơi nặng lời thì cho mình xin lỗi nha. :sorry
Tại vì bạn nói "dân đen bọn mình" nghe như có vẻ như bạn ta thán về sự phân biệt đẳng cấp hay admin áp chế bạn gì đó nên mình nói thế thôi.
Nếu ai cũng có thể sửa xóa bài được thì một member nào đó có thể xóa vài bài, sửa lung tung trong bài của một member khác thì sao ?

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hehe, thôi các bác ạ, ý kiến ý cò gì cũng nhè nhẹ thôi, anh em trong nhà cả mà - em rút kinh nghiệm từ bản thân đấy.

To anhvuMargarita : Hai bạn là thành viên cực kì nhiệt tình của Web đấy, cố gắng nữa lên, còn việc xóa bài cứ để đấy ban quản trị giúp, các bạn đỡ mệt công :leu:, lại được tính nhiều bài :chuoi (nói vui thôi)
To bác VNgeek : bác này, kệ cho ai thích nói gì thì nói, dân đen vì bạn Margarita da black mà :sorry. Bác còn cứ nhấn mạnh nỗi buồn của họ nữa, chán thật.

Thôi giải trí :bia :dzo :pepsi:

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
To Vngeek: đương nhiên là em hiểu quyền hạn của các member chứ? Ai mà cũng xoá được bài của người khác thì loạn forum mà.
To Anhchuot, ai bảo đằng ấy là da tớ black nào? :wall :lol :chuoi, chết thật! :dzo

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
:bia :bia :bia
:two: :two: :two:
Thôi chuyện nhỏ bỏ qua nhé. Member phải có góp ý như thế thì webketoan mới phát triển được chứ, phải không ? Rất tiếc là việc này không thực hiện được chứ những gì cần phải cải tiến để đem lại tiện ích cho bạn đọc mà có thể thực hiện được thì khó mấy mình cũng ráng thực hiện.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Hihi, vâng, chuyện không có gì mà Vngeek, có một admin hiểu member như anh chắc cũng hiếm đấy. Thôi, nhân cái vụ góp ý kiến này làm một ly chúc sức khoẻ anh và mọi người đi nào :bia :w_v :bia

P/S: mà đi qua nhiều forum rồi, chưa thấy forum nào có lượng bia bọt nhiều như Webketoan, cứ trên mạng uống bia bọt suốt ngày thế này, không hiểu ra ngoài tình hình sao đây?

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Tại vì trên mạng uống bia bọt suốt ngày mà không say nên cứ cụng ly vô tư. Nào xin mời :bia :bia

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
hiiiii , nói đi nói lại chỉ là cái danh , hiiiiiii , Không hiểu các bác nghĩ sao , chứ em th ì kiểu gì cũng không sao , viết title là gì cũng không quan trọng , mà cái chình là mình sẽ làm gì cho cái nội dung cua WEB hihi , :error :error :sorry :sorry :chuoi :bia :dzo :dzo :dzo :two:

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Ôi trời, một ý kiến nhỏ bé (bé lắm, rất bé) của em mà làm các bác lại mổ nhau làm em áy náy quá . Cũng vì tin học em hơi ếch nên mới vậy. Xin lỗi các bác .

Mà này Margarita, Cậu đã da đen rồi mà lại còn đòi cướp chính quyền à ? Mà sao tay cậu dạo này vẫy cái gì mà cứ như đang vẫy chú công an thế ? Run lắm!
:il

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
À quên, lại phải quay lại cái Topic này để nói với Margarita rằng, mình không hề có ý so sánh da bạn với nước sông Tô Lịch đâu nhé, đừng hiểu nhầm rồi lại trách cứ lung tung!

Bạn của Margarita: AnhVu

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Hichic, tệ thật đấy, có mỗi một buổi tối không canh ở trên này thế mà bị nói xấu thế này đây hả anhvu, ai bảo cậu là tớ đen nào, chậc chậc, chết thật. Quả thật là nước da tớ không được đen như sông Tô lịch đâu nhưng mà nó chỉ như quả hồ bóng thôi, huhu. :wall
Bạn của Anhvu: Margarita

P/S: Anhchuot đâu rồi, đầu têu ra cái trò này xong rồi biến đâu rồi? :angry:

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Hay thật, vậy mà hôm nay mình mới "phát hiện" ra topic này, vui và say đáo để!
Nói có Chúa và ...Cục thuế chứng giám, chứ Margarita nhà ta không hề ...black chút nào, có chăng vì AC suốt ngày trong hang nên bị ...cớm nắng, do vậy mới white hơn người khác thôi mà!

Nhắn thêm : sao anhvu lại nỡ đem tấm thân ngọc ngà của Margarita ra để so sánh với dòng sông Tô lịch thơ mộng giữa Thủ đô thế không biết ?
Hay chàng này nghiện ca dao : vì có ai đó đã tả "dòng sông như dải lụa đào vắt qua thành phố", mà ca dao xưa thì nói " thân em như dải lụa đào..."
suy ra : Bộ da em vắt qua ....thành phố, eo ôi, suy diễn thế được chăng ????

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Originally posted by Margarita@Nov 25 2003, 08:42 AM
Anhchuot đâu rồi, đầu têu ra cái trò này xong rồi biến đâu rồi? :angry:
Này nhầm đấy nhé, ai đầu têu nào, chẳng thế là gì sự thật thì thường mất lòng. Thôi xin lỗi Mar white nhé :leu:

Còn anh Haiau nữa, có cần khích em thế ko, anh nói vậy chẳng may ai gặp lại tưởng là nhầm thì chết đấy.
Tối nay ngồi nghiền ngẫm bài 131 và 3337 của anh, chóng hết cả mặt - định bật lại tí :a3 nhưng ong đầu quá - chuyển sang giao lưu cho vui cái đã.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
ôi giời ơi, 2 bác Haiau và Anhchuot toàn cậy là thức đêm muộn được để lên trêu em lúc em ngủ nhé, tối nay em cũng lên web muộn để canh đấy.

To bác Hải âu hoà bình :lily:, quả thật là em thấy khâm phục bác vì cái kiểu ví von của bác, gì mà đi ví Chúa với Cục thuế, quả là có một không hai! Nhân vụ này phải mời bác ngay vại bia. :bia

Nhưng cái kiểu ví bộ da em vắt qua thành phố, eo ôi chuối thôi là chuối :chuoi

Còn đồng chí Anhchuot đấy, đồng chí cứ liệu cái thần hồn đồng chí đấy :dzo :lol :no :angry: kẻo tôi bắt con mèo ra xơi tái bi giờ :chuoi

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Mèo của Margarita sao mà lại được với Chuột của Anhchuot được ! Không khéo lại tả tơi như trong phim đấy, eo ôi sợ lắm, anh can em đấy !

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Không, quả này em quyết rồi :angry:, nhất định phải xử lý :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Nếu thế hãy để anh làm trọng tài nhé!

Xem nhiều