Chao cac anh chi....cho em tham du vao web ke toan nhe.

• Thread starter VA_member
  • Ngày gửi
V

VA_member

Guest
8/3/05
12
0
0
44
Tp.HCM.
Chao cac anh chi cac bac , em la nguoi moi mong cac anh chi chia se kinh nghiem cung nhu tham du cac hoat dong cua cong dong web ke toan.Xin cam on.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng bạn đã tham dự hy vọng bạn sẽ có nhiều ý kiến hay để phát triển trang web

N

NGỌC HÀ

Guest
hi! mình cũng mới vào trang wed này, mình cùng tiến nha!

R

Red river

Guest
2/6/05
9
0
0
Hµ Néi
Mình là newcomer. Minh ko biết phải làm sao để nhắn tin với một chủ đề mới mà ko reply lại một chủ đề của một mem khác.Làm ơn chỉ dùm cho mình với.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Red river nói:
Mình là newcomer. Minh ko biết phải làm sao để nhắn tin với một chủ đề mới mà ko reply lại một chủ đề của một mem khác.Làm ơn chỉ dùm cho mình với.
Chào mừng bạn đã tham gia Web Ketoan, mong rằng bạn sẽ hận được những điều bổ ích từ trang Web này
- Thứ nhất: Các bạn phải gõ Tiếng Việt trên diễn đàn. Bạn muốn gõ Tiếng Việt, thì máy của bạn phải có ít nhất 1 bộ gõ như : Uni Key, Vietkey, Vietspell ... Sau đó bạn chọn kiểu gõ Unicode + Font chữ Unicode (Arial....)
- Thứ hai: Khi đã đăng ký thành viên WKT bạn có các quyền sau:Gửi bài, sửa bài, gửi trả lời và gửi kèm file.
De co the tra loi ban co nhieu cach nhu sau : Nhap vao Quote (de tra loi co trich dan) Post Reply (de tra loi truc tiep)
De co the post bai moi (Ban phai chu y post dung muc, chu de thuoc linh vuc nao.... ) ban nhap vao "Gui bai" ben phia trai moi muc.
Ngoai ra con van de gi nua ban hay post bai vao "Thanh vien giup nhau ban se nhan duoc su giup do cua tat ca cac thanh vien WKT
Than chao ban va mong ban se la thanh vien tich cuc nhat cua WKT.
(Sorry tu nhien sao lai mat bo go)

V

VA_member

Guest
8/3/05
12
0
0
44
Tp.HCM.
Hì hì , cám ơn bác Nam đã chỉ bảo rất tận tình , em sẽ cài một bộ gõ tiếng việt vào máy ngay, kẻo ko có dấu các bác admin xóa mất hì hì...

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Nam ơi, có một cách nữa mà không cần phải có chương trình gõ tiếng việt đấy. Các bạn tắt hết các chương trình gõ tiếng việt và nhìn xuống cuối trang có phần tuỳ chọn: có 4 lựa chọn cho bạn về cách gõ tiếng việt trên wkt English/Telex/VNI/VIQR. như vậy là không cần chương trình hỗ trợ gõ tiếng việt nào đâu nhé. Bây giờ thì Nam yên tâm nếu có post bài ở ngoài tiệm thì vẫn có thể gõ có dấu được đấy nhé, tôi tóm được ông post bài không dấu một lần rồi nhưng thú nhận là ở ngoài tiệm đúng không. Chào mừng các bạn mới mình mới đây có 3 tháng thôi.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ziczac nói:
Nam ơi, có một cách nữa mà không cần phải có chương trình gõ tiếng việt đấy. Các bạn tắt hết các chương trình gõ tiếng việt và nhìn xuống cuối trang có phần tuỳ chọn: có 4 lựa chọn cho bạn về cách gõ tiếng việt trên wkt English/Telex/VNI/VIQR. như vậy là không cần chương trình hỗ trợ gõ tiếng việt nào đâu nhé. Bây giờ thì Nam yên tâm nếu có post bài ở ngoài tiệm thì vẫn có thể gõ có dấu được đấy nhé, tôi tóm được ông post bài không dấu một lần rồi nhưng thú nhận là ở ngoài tiệm đúng không. Chào mừng các bạn mới mình mới đây có 3 tháng thôi.

Cám ơn sư huynh nhé. Tôi cũng vừa mới biết xong, "ếch ngồi đáy giếng" hè

P

Phuong2005

Guest
20/6/05
2
0
0
42
Vô gia cư
Chào các bạn, mình mới gia nhâp, mong được mọi người giúp đỡ nhiều lắm. Mình có rất nhiều thắc mắc muốn được hỏi mọi người. Cứu mình với!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA