Chúc mừng Sinh Nhật anh VongPhuc!

• Thread starter WhoamI
  • Ngày gửi
W

WhoamI

Cao cấp
Chúc mừng sinh nhật anh Vọng Phúc!

Chúc mọi nỗi buồn của anh sẽ trở lên nhỏ bé và niềm vui luôn tràn ngập trong cuộc sống!
Nhưng mong anh đừng mải mê quá với "Điều kỳ diệu" mà bỏ bê EFC nhé! Hi...!

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hi`, chúc anh Vongphuc luôn vui vẻ, gặp nhiều điều may mắn trong cuộc sống !!!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Ui thế mà bác không báo cho em biết gì hết! phải tổ chức Sinh nhật thật hoành tráng cho chủ nhiệm EFC chứ.
Nhân đây chúc bác ngày càng thành công nhất là công việc và thành công trong việc phát triển EFC nửa bác ạh.

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
Happy Birthday!
Chúc Anh Luôn Vui Vẻ Và Hạnh Phúc

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Đồng chí Phúc kỳ này thấy lặn hơi lâu đấy nhé. Chúc 1 tuổi mới với nhiều dự định và thành công hơn đặc biệt là phải tăng tốc để cho mọi người uống rượu nhé.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
tranvanhung nói:
Đồng chí Phúc kỳ này thấy lặn hơi lâu đấy nhé. Chúc 1 tuổi mới với nhiều dự định và thành công hơn đặc biệt là phải tăng tốc để cho mọi người uống rượu nhé.
Àh có vụ uống rượu nữa cơ àh! hay quá nhỉ! Nhưng anh nhớ vui chơi đừng quên nhiệm vụ nhé.
Chờ tin uống rượu!!

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
À, vậy là Vongphuc thêm một tuổi nữa rồi. Chúc mừng em, mong em luôn gắn bó với EFC và tất cả những dự định của mình

C

chang` ngoc'

Guest
6/3/05
43
0
0
42
HN
Mừng sinh nhật bác Vọng Phúc!
Hơi muộn chút, sory bác, hôm qua em Nạng Sơn về muộn quá đi, mỏi quá không Happy birthday bác được, nhưng biết bác cũng có niềm vui ở bên rùi nên không thấy áy náy nắm! Hì hì! Khi nào có bạn vào trong đó, tiện thể em gửi quà cho bác nhé! Mong bác tuổi mới béo ú!

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Chúc mừng sinh nhật Vong-Phuc nhé! Chúc em hạnh phúc và thành công!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc Vongphuc bước vào tuổi mới với thật nhiều niềm vui và luôn đạt được những mục tiêu trong cuộc sống nhé.

V

vongphuc

Excel Fans Club
11/8/04
300
5
18
Ha Noi
Oách. Cảm ơn WhoamI, OverAC, cảm ơn chị Dung và các bạn. Tớ rất vui và cũng mong các bạn luôn gắn bó và tiếp tục góp sức xây dựng cho EFC ngày càng phát triển. Cảm ơn các bạn rất nhiều và chúc mọi người luôn mạnh khỏe

Thân!

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
tranvanhung nói:
Hehehe... Bác Hùng làm việc hiệu quả..vui chơi không quên nhiệm vụ ,nhắc nhở post bài hihihih...Cho nên vừa chúc mừng anh Phúc, vừa nhắc nhở ...
Hic,....em gái mải lo tuyển chồng, nên vào chúc mừng sinh nhật anh trai muộn, chúc anhsinh nhật vui vẻ,và đạt được những gì mà anh mong muốn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA