em nhỏ xin mắt các bậc tiền bối cũng như hậu bối :)

• Thread starter pipi257
  • Ngày gửi
H

highland

Guest
To cothant!
Lại khiêm tốn nửa rồi chị nói thật đấy mà. Em nói sao, chị chỉ toàn đi phá không hà...
Nói thật là muốn post bài lắm đấy các bác ơi nhưng nghiệt 1 nỗi không có tgian vào WEB nhiều!

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
KHANHDOAN nói:
Yêu cầu bạn pipi viết bài đàng hoàng, không dùng những từ địa phương như vậy vào diễn đàn. Nên nhớ đây là diễn đàn của cả 3 miền. Có rất nhiều các mems lớn tuổi.
Ha ha, tội nghiệp nhóc pipi quá hà, vừa vào đã bị anh OverAC warning, sau đó lại tới chị/anh KHANHDOAN "hét ra lửa, thở ra khói.... ói ra phong ba" cảnh cáo tiếp...hi hi... Cũng đúng thôi em à, trong đây là 1 diễn đàn nghiêm túc, cho nên đừng dùng ngôn ngữ chatter vào đây nhé.

pipi257 nói:
( anh ơi, em nói nhỏ với anh chuyện này... anh cothant cũng vi phạm nội quy đó anh...ảnh viết là "anh ý"--> phải là "anh ấy" mới đúng phải không anh? phạt ảnh luôn đi anh... hihihi...)
À, anh vi phạm nội quy gì thế em? Anh đâu có làm méo mó tiếng Việt đâu nè, đó là 1 từ người miền Bắc vẫn hay dùng, tuy nhiên khi anh viết thì người ở miền Nam như em vẫn hiểu được (bằng chứng là em có thể giải thích rõ ràng đấy thôi). Vậy nhé, không được bắt bẽ lung tung nữa đấy. hi hi...

To phonuicao: hi hi giờ thì em hết sợ kế toán rồi chị ạ, em chuyển qua sợ.... con gái chị à, hix hix, chắc thấy em hiền quá hay sao đó, mà chị em phụ nữ cứ hay nhảy vào bắt nạt em chị ạ, từ cô bé pipi mới vào, cho tới Xiangqiang, Retngot, Meggie... rồi có KHANHDOAN nữa.v.v... em sợ quá chị à.... chị có cách nào hay chỉ em với.

H

highland

Guest
To cothant!
sao tội nghiệp em của chị thế. mà ai bảo em làm gì cho các chị em nữ bắt nạt nè?

Cách nào ấy à, chị cũng chẳng biết nửa. Em biết chị rồi mà còn hỏi chị nữa, hổng chừng chị mà đưa ra ý kiến coi chừng càng bị bắt nạt. dến lúc đó thì em lại quay sang bạt nạt lại chị nửa thì sợ lắm đấy.

To: Khanh Doan, Xiangqiang,..Thôi các em nhớ đừng bắt nạt đứa em ngoan ngoãn này nha, cothant tội nghiệp lắm đó, he he he....

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chị Khanhdoan đâu rồi, Meggie, retngot đâu nữa... vào đây mà xem này: người chuyên đi gây thù hằn cho người khác như cothant còn đủ dũng khí tuyên bố mình là hiền này...

Chị phonuicao ơi, chị thấy tội nghiệp em chị lắm hả? giả vờ đó chị, tin sao được... em mới là hiền này, toàn bị em chị bắt nạt....

Anh chai ơi, anh mà hiền thật, mà sợ con gái thật.... thì cổ em dài ra, cao bằng anh luôn, hic hic

P

pipi257

Guest
18/3/05
3
0
0
39
HCM
cothant nói:
Ha ha, tội nghiệp nhóc pipi quá hà, vừa vào đã bị anh OverAC warning, sau đó lại tới chị/anh KHANHDOAN "hét ra lửa, thở ra khói.... ói ra phong ba" cảnh cáo tiếp...hi hi... Cũng đúng thôi em à, trong đây là 1 diễn đàn nghiêm túc, cho nên đừng dùng ngôn ngữ chatter vào đây nhé.
Giá như anh nói câu này với em sớm hơn thì em đâu có bị , em đâu có bị chị KD "Hét ra lửa, thở ra khói ...." hichic... làm em sợ muốn khóc luôn ... em cứ nghĩ là sẽ bị delete nick luôn rồi :(
Anh nói sao ấy chứ, em nào dám bắt nạt anh, anh nói oan cho em quá ..hichic ... chỉ tại anh đi gây thù oán gì đó với mấy chị ... nên bây giờ ... hichic... tội nghiệp anh chưa kìa :)
Mấy chị ơi, nếu có thì bắt nạt ảnh ít ít thôi nha mấy chị... hihi

H

highland

Guest
To Xiangquang!
Em bảo là em hiền phải không? chị chưa biết à nha. Mà chị thấy hình như em cũng đâu có vừa đâu đấy nhé!
Chị đùa chút thôi. Chị chẳng biết ai hiền ai giữ đâu đấy nha!
To pipi257!
Em làm gì mà tội nghiệp cho cothant đến nỗi phải khóc luôn thế ?
To cothant:
Vậy là có pipi257 lo cho em rồi đấy. Và nhớ đấy đừng có mà.....

P

pipi257

Guest
18/3/05
3
0
0
39
HCM
phonuicao nói:
To pipi257!
Em làm gì mà tội nghiệp cho cothant đến nỗi phải khóc luôn thế ?
To cothant:
Ui chị ơi, em làm gì lo cho anh cothant đến khóc bao giờ ... hichic... lại oan cho em nữa rồi... em lo cho em còn chưa xong ấy chứ....

To XiangQiang: kệ em àh, thường thì những người thùng rỗng hay kêu ầm lên. Ai mà bắt nạt được lão ấy có mà leo lên được chức SMod.

To Phonuicao: Chị đừng có tin lời những người chân dài, lưng dài và cả cổ cũng dài luôn he he

To cothant: Đừng giả bộ làm Con nai vàng ngơ ngác mà dẫm nát cánh rừng già nghe chưa

To pipi : Chị không dzữ dzằn như em nghĩ đâu..................mà chị dzữ hơn em nghĩ nữa đó

P

pipi257

Guest
18/3/05
3
0
0
39
HCM
2 chị KHANHDOAN: em đâu có nói chị dzữ đâu nè ... em phải cám ơn chị nữa là khác ấy chứ . Em rất vui được biết chị

P

pipi257

Guest
18/3/05
3
0
0
39
HCM
hihi... cái nhầm kỳ này đâu có tai hại như lần trước đâu phải không chị? Chắc là em ko bị phạt đó chứ ...hixhix... hehehe

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Okay, giờ rảnh rỗi, trả lời mọi người cái nào, từ từ xếp hàng vào, đừng chen lấn, từ lớn tới nhỏ nhé (hí hí...)
phonuicao nói:
To cothant:
Dấu "..." là ý gì vậy chị?!? "Dzụ" này em hỏng hiểu lắm nha.... hi hi hi...
KHANHDOAN ..."chằn" nói:
To XiangQiang: kệ em àh, thường thì những người thùng rỗng hay kêu ầm lên. Ai mà bắt nạt được lão ấy có mà leo lên được chức SMod.
To Phonuicao: Chị đừng có tin lời những người chân dài, lưng dài và cả cổ cũng dài luôn he he
To cothant: Đừng giả bộ làm Con nai vàng ngơ ngác mà dẫm nát cánh rừng già nghe chưa
To pipi : Chị không dzữ dzằn như em nghĩ đâu..................mà chị dzữ hơn em nghĩ nữa đó
Ui, chuyện em dzữ thì khỏi phải bàn cãi rồi, ai cũng biết em có máu... "chaien" trong người mà, chuyên đi bắt nạt người khác mà.... hi hi hi...
1- Em nói anh thùng rỗng??? Sao em lại có thể nói sai sự thật thế hả! Anh đây đến cái thùng còn không có thì lấy gì có rỗng với đặc hả em..... kakakaka...
2- Thế cho anh hỏi nhé: những người lưng ngắn, chân ngắn và... cổ cũng ngằn thì sao em? Chắc là ai cũng có máu "chaien" giống em hả? hi hi hi hi...( hàng độc mà....hí hí hí...)
3- Em nhắc tới cánh rừng nào thế? Anh dẫm nát cả tá cánh rừng rồi.... không nhớ là em đang nói về rừng nào...

To Xiangqiang: xem câu số 2 của KHANHDOAN... ha ha ha ha...

To pipi257: em à, "lính mới" mà đã bắt bẽ anh về luật lệ đến thế thì không khéo mai mốt cũng đi theo con đường... "xã hội đen" của 2 bà chị KHANHDOAN và Xiangqiang đó, cẩn thận nhé em, tốt nhất là theo anh OverAC (hoặc cùng lắm là anh) học hỏi - những người hiền hoà trong đây.... ha ha ha...

H

highland

Guest
To cothant!
Dấu"..." ý là gì hả? chị cũng hổng biết nửa, hi hi hi. Trời ơi đừng có mà xạo quá đi. Làm gì mà em đã dẫm nát cả tá cánh rừng thế? Ở miền này mà bày đặt xạo đi. Như chị đây nè, ở rừng núi lên đây còn chưa....

P

pipi257

Guest
18/3/05
3
0
0
39
HCM
cothant nói:
Okay, giờ rảnh rỗi, trả lời mọi người cái nào, từ từ xếp hàng vào, đừng chen lấn, từ lớn tới nhỏ nhé (hí hí...)
Ai thèm chen lấn ... anh nói nghe dễ ghét quá.... Từ khi mới vào tới giờ em cứ tưởng anh hiền thật ấy chứ.... hoá ra em lại nhầm nữa rồi... hichic... đời em sao nhiều thứ nhầm thế này ... hichic ....em theo anh overAC, anh van accvn với mấy chị để học hỏi còn nghe được... anh cothant hả... còn lâu á... chỉ sợ theo anh cothant em lại đi phá hoại rừng nguyên sinh giống anh thì sao... đây là điều cấm trong luật VN đó nha anh... nên em đâu có dại ... hi hi hi
cothant nói:
những người lưng ngắn, chân ngắn và... cổ cũng ngằn thì sao em? hi hi hi hi...( hàng độc mà....hí hí hí...)
hichic.... câu này lại đụng tới nỗi đau của em rồi ... hichic...huhu... nhưng không sao .... chiều cao người ta vẫn thường tính từ đầu trở lên mà phải không mấy chị?... hehe

H

highland

Guest
To pipi257, cothant!
Làm gì mà 2 tụi em cứ gây nhau hoài vậy?

P

pipi257

Guest
18/3/05
3
0
0
39
HCM
Chị ơiiiii , em với anh cothant đâu có cãi nhau gì đâu nè , chỉ là .... em chọc ảnh tí xíu .... ai dè ... anh giận :) hihi .... anh cothant ơi, đừng giận em nữa nghen:)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, ối, anh là hiền nhất trong đây đó em, không biết giận ai đâu, mỗi lần ai chọc anh chỉ biết cười trừ thôi hà, .... và... oánh phù mỏ người đó thôi hà... hahahaha... à, CN này em tham gia họp mặt bên Excel Fan club đi kìa....( lúc đó có gặp, đừng chọc anh giận nhé...) .... kakaka

H

highland

Guest
To cothant!
Trời ơi nghe cothant nói sao mà sợ phát khiếp đi được. Hay là lúc đó bị người ta đánh hỏng biết trốn ở đâu nữa?

To pipi257!
Em có nghe anh cothant của em nói chưa? Chủ nhật này em có tham gia thì nhớ bảo trọng nhé!

I

Ira

Guest
Pipi ơi, nghe lời anh, nhớ coi chừng thằng Cổ Tấn Hải Ân Tồ đấy. Nó không tồ trong mấy chuyện dụ dỗ con nít đâu! Chúc em chủ nhật này... an toàn

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Á à... em chai Ira này hổn xược thật, còn nhỏ mà hư như thế là không được nhé, mới 22 tuổi mà... bày đặt, dám kêu anh bằng thằng cơ đấy. Em .... cũng cẩn thận nhé....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA