em nhỏ xin mắt các bậc tiền bối cũng như hậu bối :)

• Thread starter pipi257
  • Ngày gửi
P

pipi257

Guest
18/3/05
3
0
0
39
HCM
Anh Ira ơi, vậy chủ nhật này anh có đi không vậy? Còn em chắc là không đi được rồi, bữa đó em bận thi tiếc quá, thôi thì đành để dịp sau vậy. Chúc mấy anh chị đi chơi vui vẻ nha... lần sau em sẽ có mặt
hihi Anh cothant ơi, em biết biệt danh của anh rồi nha "Cổ Tấn Hải Ân Tồ" .... mà sao em chưa hiểu .... nghĩa là gì vậy anh ? Anh có thể bật mí cho em nhỏ biết được không vậy? hihi
Àh mà anh cothant hình như lớn tuổi hơn anh Ira mà--> đừng chọc ảnh giận nha anh .... hihi .... ai chứ anh cothant là giận dai lắm đó anh ...hihi

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
I

Ira

Guest
To Pipi: Anh thừa nhận là Cổ Tấn Hải Ân Tồ cao tuổi hơn anh. Nhưng nó học chung với anh hồi còn học đại học đó em ạ. Anh với nó "mày, tao" đã đời, không cần phân biệt tuổi tác. Bây giờ nó đang đổ đốn ra đó chứ!

I

Ira

Guest
To anh Cổ Tấn Hải Ân Tồ: Không biết từ khi ra trường tới giờ anh lên tay bao nhiêu, nhưng lên mặt thì hơi bị nhiều đó anh! Em xin bái phục anh là sư phụ về hãnh tiến!

P

pipi257

Guest
18/3/05
3
0
0
39
HCM
Ira nói:
To Pipi: Anh thừa nhận là Cổ Tấn Hải Ân Tồ cao tuổi hơn anh. Nhưng nó học chung với anh hồi còn học đại học đó em ạ. Anh với nó "mày, tao" đã đời, không cần phân biệt tuổi tác. Bây giờ nó đang đổ đốn ra đó chứ!

Hai cái anh này.... bạn cùng lớp thì gặp nhau phải vui lên chứ, phải không nè? Như em vô đây đâu có quen ai đâu... lonely quá trời
2 anh Ira : em công nhận là cho dù ở ngoài đời hai anh xưng hô với nhau sao cũng được , chắc tại anh cothant ko muốn anh xưng hô như vậy trong diễn đàn thôi mà, chứ không có ý gì khác đâu ... sao anh nói anh ấy nặng lời thế?
À mà hôm nay mấy anh chị đi họp mặt EFC có vui không? Tiếc là em ko tham gia được, có gì vui anh chị kể em nghe với nha.

I

Ira

Guest
To Pipi: Tiếc quá! Hôm Chủ Nhật anh cũng không đi được, không kể cho em nghe chuyện gì được.
To anh Cổ Tấn Hải Ân: Em hết hứng cãi nhau với anh rồi, huề nha bồ tèo.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA