Gặp vấn đề khi kê khai DKT TNCN trên HTKK 2.1

• Thread starter HoacomayBBC
  • Ngày gửi
N

Nguyen Ngoc Han

Guest
16/8/05
1
0
0
44
TP HCM
Các a chị ơi!, mọi người đã kê khai DKT TNCN trên HTKK 2.1 rồi thì giúp e với: E cũng tải phần mềm HTKK2.1 về máy, nhưng không hiểu sao trong quá trình kê khai thì e gặp lỗi mà không thể khắc phục được (mặc dù đã remove rồi, và tải đi tải lại mấy lần), e chỉ kê khai được một người, ấn F5 để tiếp tục kê khai thì không được, mà kết xuất ra dạng exel thì không thấy nội dung đã kê khai. Mong nhận được góp ý của mọi người.

Bạn tải chương trình HTKK2.1 ở đâu vậy ? cho mình xin link tải với :thanx:. Bạn nào biết thì chỉ cho mình với nhé, cám ơn nhiều nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nunguyen

Guest
13/11/07
1
0
0
39
Hà Nội, Việt Nam
Hnay e lên chi cục thuế nhưng ko mang theo USB, Các bác Download HTKK 2.1 ở đâu vậy, cho e xin link với. Cảm ơn các bác nhiều nhiều!:angel:

K

kaka02

Guest
3/4/08
19
0
0
39
Ninh Bình
Bạn đến cơ quan thuế quản lý cty ban ý. Người ta sẽ đưa cho bạn sách hướng dẫn cách Download HTKK 2.1

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Các a chị ơi!, mọi người đã kê khai DKT TNCN trên HTKK 2.1 rồi thì giúp e với: E cũng tải phần mềm HTKK2.1 về máy, nhưng không hiểu sao trong quá trình kê khai thì e gặp lỗi mà không thể khắc phục được (mặc dù đã remove rồi, và tải đi tải lại mấy lần), e chỉ kê khai được một người, ấn F5 để tiếp tục kê khai thì không được, mà kết xuất ra dạng exel thì không thấy nội dung đã kê khai. Mong nhận được góp ý của mọi người.
Khi cài đặt xong, ứng dụng có hỏi khởi động lại máy tính ko bạn?

Great life

Great life

Guest
20/11/06
143
0
0
Gửi lời yêu thương
Đã kiểm tra: Sử dụng Unicode, đủ các thể loại font. Kết quả:

- Nhập liệu thì ok mà in ra thì bị lỗi font
- Không kết xuất được ra excel

Bác nào bị như vậy không? Chỉ em cách khắc phục với

Tks

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Em down về mà mở ra nó trắng trơn ah? chẳng có mẫu gì, có ai bị như em ko? :wall:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Mình vẫn bị lỗi font chữ. Có bạn nào có cách gì khắc phục được vấn đề này không? Chán quá đi hom qua mình phải khai báo bằng tiếng Anh. Hic hci hic.:wall:

He he, tớ đổi font chữ được roài (bảng kê ý). Copy dữ liệu sang 1 sheet bên cạnh roài đổi lại font chữ .vntime là okie

Còn cái tờ khai thì potay.com.

D

dungtrienrau

Sơ cấp
23/10/08
4
0
0
42
Bình định
Ban remove IE8 (internet explorer 8 ) rồi cài lại bình thường là được.Chúc may mắn

V

Vương Thị Bích Thuỷ

Guest
8/12/05
11
0
0
Thanh Xuan Ha Noi
Phần mềm đăng ký MST cá nhân

em nộp TK từ đầu năm rồi các bác, Hôm nọ lên thuế để hỏi có MST chưa để em kê khai người phụ thuộc thì được trả lời chưa có. về vào trang www.tncnonline.com.vn rồi gửi dữ liệu lên đó. hỏi chưa có MST thì kê khai trước người phụ thuộc được ko , nhưng ko được phải chờ có MST rồi mới kê được các bác ạ

L

lydn

Guest
16/7/09
1
0
0
Đà Nẵng
Hic, mình cũng không tể sử dụng F5, hơn nũa đã ghi rồi nhưng đến khi đóng và mở lại thi lại mất hết!Có ai júp mình được không ?:wall:

Mình cũng bị như bạn đó z có ai biết cách chỉ giúp mình nha. Cảm ơn nhiều hen

M

MuaBongBong

Guest
24/6/09
21
0
0
38
Binh Duong
Nội dung nhập trên 2.1 như số nhà, đường phố nếu bỏ trống thì có được ko?

L

Lager22

Guest
3/4/09
34
2
8
Hanoi
Các bác cho em hỏi là bản 2.1 này áp dụng từ tháng mấy, khai thuế tháng 6 đã dùng rồi hay bắt đầu từ tháng 7. Mà bác nào có bản 2.1 rồi up lên mạng cho em xin. Thanks

B

bigrony

Guest
21/2/08
2
0
0
44
Hà Nội - Việt Nam
em cũng bị lỗi ấn F5 chẳng thêm dòng để kê khai cho người tiếp theo nên cũng chưa thử xem có lỗi font hay ko
Mà trước lúc vào thì nó báo lỗi:
System error: -2146697210
Bác nào có cách giải quyết lỗi này ko ạ?

L

leminhgiang

Guest
17/10/08
3
0
0
Hà Nội
Các bác cho em hỏi là bản 2.1 này áp dụng từ tháng mấy, khai thuế tháng 6 đã dùng rồi hay bắt đầu từ tháng 7. Mà bác nào có bản 2.1 rồi up lên mạng cho em xin. Thanks

bắt đầu áp dụng từ tháng 7 bạn à

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital

Bạn gỡ chương trình cũ hết đi, thứ nhất là vào Add or remove để gỡ, thứ hai là vào ổ chứa Program file (thường là ổ C) xoá folder TNCN đi. Rồi cài lại mới.

N

newvase

Sơ cấp
28/3/09
6
0
0
tp.hcm
chào cả nhà
các bạn cho mình hỏi là mình cài phần mềm HTKK2.1 hay HTKK2.2 vậy.
vì mình down cả 2 phần mềm này về nhưng chỉ nhập được dữ liệu vào file HTKK2.2 ah.Còn HTKK2.1 thi ko.
bạn nào bk cách cài đặt thì chỉ cho mình với
thanks nhiều.
Ah. cho mình hỏi them tý nữa nha. khi mình nhập tên của nhân viên có bỏ dấu ko vậy.vì mình thử gõ tên có dấu kiểu vini hay telex gi cũng ko được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA