Làm sao để post bài đúng vị trí?

• Thread starter Hatrang
  • Ngày gửi
H

Hatrang

Guest
22/3/05
7
0
0
43
HCM
Chào các bạn, mình là thành viên mới và mình rất muốn được tham gia diễn đàn cùng các bạn. Nhưng mình chưa biết làm sao để post bài đúng vị trí nhỉ? Chẳng hạn như mình muốn gởi câu hỏi để nhờ các bạn giúp đở. mong các bạn thông cảm và chỉ giáo giúp mình nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hatrang

Guest
22/3/05
7
0
0
43
HCM
Nếu mình muốn post bài có nôi dung về thuế TNDN thì mình phải vào "hỏi đáp" rồi vào chuyên mục thuế TNDN và gởi bài, phải không nhỉ?

H

Hatrang

Guest
22/3/05
7
0
0
43
HCM
Cảm ơn bạn nhiều nhiều nhé!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ngoài lề 1 chút nhé, hatrang có mail Yahoo là La la phải không vậy?

H

highland

Guest
To cothant!
Sao mà em nhiều chuyện vậy, chỗ nào cũng có cả?Ai cũng biết hết....

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
Em chào các bác , em đang làm Luận văn về kế toán nghiệp vụ bán hàng, nhưng mà công ty em là công ty TNHH , nên khó tham khảo đc các luận văn của khoá trên vì cty họ thực tập là tổng công ty nhà nước .Có sự khác biệt nào giữa TNHH và NN,Em thú thật với các bác là em còn ngu lắm , vừa làm luận văn vừa mò mẫm , nhưng bây giờ vẫn chưa ra , mà sắp hết hạn nôpk rồi 30-3 là em phải nộp rồi , Trăm sự nhờ các bác giúp thằng em còi này

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
To; Tran van Hung

Nếu mình attach file theo noi dung post thì không được. Pls help me

To: cothant
Sao mà e để chị Pho nui cao chiếu tướng hoài vậy? bảo trọng đấy

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To Acc242: hi hi, cám ơn anh quan tâm, không sao đâu anh, người xưa bảo: "cây... khô không sợ chết đứng" mà anh, ha ha ha (chết ... khô queo rồi thì còn sợ gì nữa).
To phonuicao: ui, em hỏi vậy thôi chị à, nhưng không thấy trả lời, chắc không phải rồi.

H

highland

Guest
To Acc242!
Ai mà dám chiếu tướng cothant chứ. Vậy từ nay sẽ không được đụng đến cothant đúng không, vì đã có người đứng ra để mà lo cho cothant, đụng vào cothant sợ bị ăn đòn qúa.
To cothant!

H

huyendt.luuson

Guest
Lỗi khi gửi file Excel đăng ký với cơ quan thuế.
Các bạn cho mình hỏi khi gửi file Excel lên mạng, file báo có lỗi trong quá trình tải file lên máy chủ, xin vui lòng kiểm tra lại file của quý vị.
Mình đã tải phần mềm hỗ trợ 2.6 mà khi kết xuất gửi báo lỗi.
Giúp mình nhé.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA