Bạn từ đâu tới???!!!!

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Kính thưa các bác!

Hôm nay vô tình nhìn cái location của chị @ mình thấy ghi như sau:"Bụi mận gai..."
Nhớ lại cái location của anh ketoangiachat là: "Nơi bình yên chim hót..."

Nếu kết hợp lại ta có: "Tiếng chim hót trong bụi mận gai" đúng không nào?hihi. Như vậy có thể nói chổ ở của anh Giachat bên trong chổ ở của chị @ đúng không các bác nhỉ

Thực tế cho thấy là nơi ghi location có rất nhiều người hỏng chịu ghi location mà ghi những thứ thể hiện cái gì đó rất riêng cho mình! Nếu location của bạn không phải là một địa danh thì mời vào đây giải thích và bình luận cho mọi người cùng biết với!

Em xin nổ phát pháo đầu tiên:

location của em là: "Nơi tình yêu bắt đấu" Bời vì em là người yêu nhiều mà, gặp ai em cũng yêu (nhưng mà yêu đơn phương không hà). Nêu nơi em ở chính là nơi tình yêu bắt đầu..

Thế đấy.. Mời các bác tiếp tục nào

Khóa học Quản trị dòng tiền
hê hê vậy cho em nổ phát thứ 2 cùng OverÁC nhé.

location của em là : khi ước mơ vượt quá giới hạn thì nó trở thành tham vọng. Em nghĩ rằng mọi thứ trên đời đều có thể thực hiện được nếu chúng ta có ước mơ. Nhưng khi chúng ta khao khát để thực hiện, nó vượt quá ngưỡng mà chúng ta đặt ra thì ước mơ sẽ biến thành tham vọng.

Em đang đi đến từ ước mơ và em đang cố gắng để chạm tới đỉnh cao của ước mơ........hì hì và khi đó em sẽ gặp được vị thần mang tên Tham vọng.

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
Con người ta có nhiều thứ để tham. Tham tiền bạc, tham quyền lực, tham này tham nọ. Nhưng có lẽ cái tham vọng ( tức là tham nhìn) là cái tham dễ chấp nhận nhất. Có chăng đừng có nhìn trộm thôi.

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
@ hắt hơi từ sáng, lang thang thế nào vào đây đọc mấy cái "dịch nghĩa- locations" của overAC mà....... suýt ngã lăn xuống đất..... :)

(1-1 đều overAC ạ.... chắc reply cái vụ @ hỏi tại sao có AC rồi lại có overAC đây mà.... nhưng mà hậu sinh này khả.... "úy" hơn hẳn)

Hồi sáng cũng thấy anh già chát hỏi rằng "trong bụi mận gai thì có chim hót không"?

Sự tích của cái "bụi mận gai..." của @ thì thế này.
@ thì thích nghe thấy những tiếng hót hay nhất trần gian, nên cứ chui vào bụi mận gai.... ngồi ngó vậy.
Trước cũng có ý định thử đâm vào 1 cái "gai" nào đó để hót chơi......... xem có ai hót hay bằng không.. hihi...
Song chui vào đó rồi thì thấy nhiều chim hót hay trong ý lắm.... nên cứ ở trong đó nghe và xem cho vui vậy thôi mà... hì hì.........
Ai thích nghe, thích xem cứ đến chỗ @ nhé.... nhưng mà đông người muốn nghe quá thì @ sẽ tổ chức bán vé. hị hị...

Nào anh già chát đâu rùi, hỏi xem cái nơi bình yên chim hót của anh nó ở đâu cái nào. hehe....

Sửa lần cuối:
L
KHANHDOAN nói:
hê hê vậy cho em nổ phát thứ 2 cùng OverÁC nhé.

location của em là : khi ước mơ vượt quá giới hạn thì nó trở thành tham vọng.
Mình băn khoăn không biết đây là location hay là chữ ký những dẫu sao cũng rất hay và đầy ý nghĩa .

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
"Hạnh phúc là khả năng hấp thụ những gì mình đang có"
Thế bạn cho tôi hỏi chút xíu nhé.
ở trong cái dòng trên có 1 từ tôi không hiểu: khả năng hấp thụ hay là khả năng hấp thu ?
Câu này trừu tượng quá.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA