Phuonghoang thêm một tuổi!

• Thread starter tyfnmax
  • Ngày gửi
T

tyfnmax

Guest
2/5/04
40
0
0
HN
Em nghe nói bác Phượng hoàng lửa yêu quý bước sang tuổi mới, chúc bác thành công và như ý nhé!

Bác đang có nhiều tâm sự phải không? Hãy vui vẻ và tự tin như lúc nào bác cũng thể hiện ý!

Happy birthday!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
W

WhoamI

Cao cấp
He..he..hi..hi...cô em này lãi ghê! leu!
Chúc mừng Sinh nhật Phượng Hoàng Lửa,
Chúc em sớm kiếm được cái điểm tựa nhé! cả đòn bẩy nữa! hi..hi..lần này đảm bảo vững lắm ko đổ được đâu!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Chúc mừng sinh nhật em. Mong em hay ăn, chóng nhớn và thật "chát" với các anh kế nhà ta vào.

Chị rất ấn tượng hôm Tổ chức 8/3 đó. Em đề ra yêu cầu khó đến như thế, ai dè các bác kế nam đã làm được và Fooly_kid đại diện thực hiện khá thành công. Lần sau nghĩ ra cái gì đó để cho các ổng không thể làm được nhé!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ôi!!! Được chị Retngot nói, em mơí biết các pác chúc mừng em...sớm quá cơ?Định "thúc" em hay sao thế ạ?
Nhưng mà em rất vui vì được mọi người quan tâm!Xin cảm ơn tất cả!
Còn nửa tháng nữa mới đến SN em cơ, hy vọng rằng lại có dịp gặp mặt mọi người trong ngày mình "già" đi một tuổi (hic)!
To Nguyentuanh: Trời, em chẳng dám "chát" đâu, để nhường cho người khác nữa chứ! Em quậy chỉ để mang lại không khí mới thôi mà!
Nói nhỏ với chị nhé: em lai nghĩ ra một yêu sách khác "cực kì không tưởng" rồi, nhưng mà có khi phải chờ đến 8/3 sang năm thôi.Mong rằng đến lúc ấy em chưa ...quên mất!Hihi.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ôi thế hóa ra sinh nhật em chưa đến à? Chị thấy mọi người cứ lao vào box của em ầm ầm nên chị cũng chạy theo phong trào. Nói đùa thôi, chứng tỏ em rất được nhiều người ưu ái đó!
Nhớ đừng quên yêu sách "cực kỳ không thể tưởng tượng được" nhé! Nếu sợ quên thì cứ bỏ nó vào hòm thư của chị, đến 8/3 năm sau chị em mình lôi ra dùng nhỉ?
phuonghoanglua nói:
Ôi!!! Được chị Retngot nói, em mơí biết các pác chúc mừng em...sớm quá cơ?Định "thúc" em hay sao thế ạ?
Nhưng mà em rất vui vì được mọi người quan tâm!Xin cảm ơn tất cả!
Còn nửa tháng nữa mới đến SN em cơ, hy vọng rằng lại có dịp gặp mặt mọi người trong ngày mình "già" đi một tuổi (hic)!
To Nguyentuanh: Trời, em chẳng dám "chát" đâu, để nhường cho người khác nữa chứ! Em quậy chỉ để mang lại không khí mới thôi mà!
Nói nhỏ với chị nhé: em lai nghĩ ra một yêu sách khác "cực kì không tưởng" rồi, nhưng mà có khi phải chờ đến 8/3 sang năm thôi.Mong rằng đến lúc ấy em chưa ...quên mất!Hihi.

T

tyfnmax

Guest
2/5/04
40
0
0
HN
Chu em nao cuop cai nick cua anh vay. Du sao cung cam on chu da chuc ho anh.

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Chúc em sang tuổi mới gặp nhiều niềm vui.
Này, còn nhớ Anh không đấy...he..he..

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Sao lại không nhớ 1 người đẹp trai và vui tính như anh DVD nhỉ?Cảm ơn anh và Tyfnmax nhé (gớm tên bác khó nhớ quá)!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hi`, hôm nay 10.4 mới đúng là ngày mà cách đây 23 năm, có 1 đứa bé gái xinh xắn dễ thương ra đời, còn sau 23 năm trở thành một thiếu nữ đầy vẻ quyết rũ, làm hút hồn bao nhiêu đấng mày râu (từ trẻ tời già, từ Bắc vô Nam, từ miền xuôi lên miền ngược....ha ha ha) đó chính là phượng hoàng lửa

Giờ, tôi chúc bà sớm sớm chọn một anh trong hàng loạt vệ tinh đi nhé.... đừng làm khổ họ nữa.... :p

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc em sinh nhật vui vẻ.
Những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với em trong tuổi mới nhé.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Happy birthday!
Àh mà mình nhớ cái tên Phượng Hoàng Luộc không biết ai tạo ra nhỉ? không biết bây giờ đâu mất rồi.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Nếu ở đây được chọn một biểu tượng cảm xúc, tôi sẽ chọn biểu tượng ":D" của yahoo đi kèm với " :("
Sinh nhật, ở một nơi hơi xa cái nơi mình muốn ở, làm công việc của mình, và thầm ước "giá như"...
Sinh nhật, những người đang "tobe" bên cạnh mình không biết, nhưng lại được nhận những lời chúc dễ thương của những người bạn khắp nơi,
Sinh nhật, chưa có bông hoa nào, chưa có món quà nào, nhưng lại thấy ấm áp!
Sinh nhật, cầu mong cho những người có cùng ngày sinh như mình được vui vẻ và hạnh phúc như mình (hơn thì.... phải xét ).
Sinh nhật, cảm ơn mãi thì có khách sáo không?
Sinh nhật....
Hôm nay, tôi 23 tuổi.

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Sao mà lại buồn như thế trong ngày SN hả bạn? Đừng như thế, lạc quan lên, đâu phải hôm nào cũng là ngày ta 23 tuổi.
Chúc bạn vui!

S

Song Van

Guest
12/9/04
13
0
0
Ha Noi
Thêm 1 tuổi thì vui chứ. Songvan chỉ thích hôm nào cũng sinh nhật để được nhiều quà mà đâu có được. Dù hơi muộn nhưng chúc PHL lúc nào cũng vui vẻ cho mọi người được vui !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA