Tin nóng hổi vừa đọc vừa ....thổi

• Thread starter PHIHUNGVN
  • Ngày gửi
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Dô..dô...dô..đó là từ mà được mọi người nhắc đi, nhắc lại một cách hào hứng nhiệt tình nhân dịp cử hành đại lễ ăn khao. Khao lên chức của bác BATHANH, trúng giải GIALINH, sinh nhật và đặc biệt là khao của bác PAT+ thêm của 1 bác ...quên mất nick rồi đạt giải sao..sao...cũng quên nốt nhưng mà là sao phát sáng.
Đúng 16h (ngày 27/3) trong không khí hào hứng của ngày đại khao, một cuộc giao lưu với sư góp mặt của hơn 20 thành viên đến từ các nơi của Hà nội đã diễn ra tại 195 Hàng bông. Sau màn khởi động làm quen và đón tiếp bác PAT từ thành phố HCM bay ra góp mặt. Cuộc giao lưu chuyển địa điểm Rắn lệ mật theo như chương trình thông báo.
Tại đây cuộc giao lưu phát triển không ngừng mở đầu là phần tuyên bố lý do của bác Gialinh, màn 2 nếm mật rắn do bác PAT khai cuộc, người đầu tiên dám thử là Tú anh ( bạo gan quá, mình thì sợ đắng có dám nếm đâu hoá ra mật lại ngọt tiếc hùi hụi, nhưng đâu chỉ có mình ÁPS cũng chạy mất dép luôn). Tiếp theo là dô..dô..dô, sau một hồi .....(phần này dành cho các mem MB kể thêm nhé hào hứng lắm)....., rồi đến phần bình thơ chủ đề nụ hôn đầu tiên ôi trời ơi phần này chắc CAMTO tiếc đứt ruột cho mà xem.
Và rồi ....mời các bác xem tiếp phần 2 vào hồi.....
TB: Cho hỏi các mem MN đã được thưởng thức rượu rắn, gấu gửi vào chưa?

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
2 nếm mật rắn do bác PAT khai cuộc, người đầu tiên dám thử là Tú anh ( bạo gan quá, mình thì sợ đắng có dám nếm đâu hoá ra mật lại ngọt tiếc hùi hụi, nhưng đâu chỉ có mình ÁPS cũng chạy mất dép luôn)
xin được đính chính lại: ........ (lớn mật quá......)
Giờ mới biết tại sao lớn mật. hehehe!
Mà Bác PAT đâu rồi nhỉ? hay phê quá, bay tuốt sang Singapore mất rồi? các mem MN đâu rồi, làm ơn tìm trẻ lạc giúp!

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
đây là ảnh bác PAT đang trầm tư với ...........

Đính kèm

3.5 KB · Lượt xem: 100
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
và đây nữa, sự quan tâm của các mem MB đối với bác PAT, một thành viên danh dự của CFC HN.

Đính kèm

3.1 KB · Lượt xem: 101
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Bathanh nói:
đây là ảnh bác PAT đang trầm tư với ...........

Đề nghị Bathanh không nói xấu chiến sỹ nhé. PAT "ngượng" lắm.

Rất vui và cảm ơn CFC Hà nội đã cho PAT tình cảm rất ấm cúng và thận thương.

P/S : Lần sau các mem nữ phai tin PAT nhé. Mật rắn ngọt thật. Không nếm là mất cơ hội đấy.

PAT sẽ gửi ảnh buổi off-line cho bác

Về phần rượu bác gửi PAT sẽ trân trọng chuyển đến cho CFC Sài gòn. Nhưng mà bật mí với các mem nhé. Rượu của Gia Linh "nguy hiểm" lắm. Thử đi sẽ biết

PAT

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
Đúng là BATHANH không tham gia nên không biết rồi.
Mọi người có biết, nét mặt bác PAT đang biểu cảm điều gì ko?
Và tại sao ảnh chụp chỉ chụp bán thân ( phần trên) không?
Vấn đề của sự quan tâm dành cho bác PAT đâu chỉ có rượu bia và đâu phải chỉ từ các mem NAM MB, vấn đề chính là ở chỗ này.
Đố ai ( không tham gia offline) mà giải thích được.
Gia linh xin kính phục và trao giải thưởng NGƯỜI ĐOÁN MÒ XUẤT SẮC NHẤT!
( đề nghị các thành viên tham dự không bật mí bí mật này).

C

Chiên da xốp

Cao cấp
Gia Linh nói:
Vấn đề của sự quan tâm dành cho bác PAT đâu chỉ có rượu bia và đâu phải chỉ từ các mem NAM MB, vấn đề chính là ở chỗ này.
Đố ai ( không tham gia offline) mà giải thích được.
Gia linh xin kính phục và trao giải thưởng NGƯỜI ĐOÁN MÒ XUẤT SẮC NHẤT!
( đề nghị các thành viên tham dự không bật mí bí mật này).

Có phải bác PAT bị virus H1R5 tấn công không vậy ?

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
Chiên da xốp nói:
Có phải bác PAT bị virus H1R5 tấn công không vậy ?

Không phải đâu, bác nhầm rồi!
thứ nhất là không phải là BỊ
Thứ hai là chưa H.

L

LinhAoF

Guest
9/4/04
16
0
0
Ha Noi
Trui ui tiec qua'(may tinh' nay` ko go duoc tieng Viet, mong moi nguoi thong cam)! Hang Bong cung gan nha` em ma` hom do' em ko di duoc hic..(Cam on chi Giang da bao' cho em nhe'). Lan sau em se co gang di(luc' do' se ru moi nguoi den mot quan cung hay hay...) Bac' PAT co' ve bi' hiem qua', hi hi sao ko ai bat mi' cu the nhi? Bac' GiaLinh ko treo giai gi` ah?

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chiên da xốp nói:
Cái này chắc là massage chân quá !
mát thì có mát nhưng xa quá đâu có đúng

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Gia Linh nói:
.
Ủa, BATHANH không tham gia, sao có hình của anh PAT vậy kìa... hóa ra là BATHANH là đồng chí mặc áo tàng hình ạ???

V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Hôm qua em xiangquang chẳng nói gì cả, thỉnh thoảng tủm tỉm cười, đến lúc đợi anh PAT say rùi mới ra chuốc chén cuối cùng cho ...bác PAT xỉn hẳn (sorry nhé, tại lúc đó vnacc xui xiangquang uống, không phải lỗi của xiangquang :), tại lúc đó hết cả lý do uống rượu). Trưa nay vnacc hỏi lại bác PAT bảo vẫn còn lâng lâng và bâng khuâng. Hôm qua lần đầu tiên tôi tham gia cùng CFC cảm thấy thật là vui và đầm ấm. Chúc gia đình CFC luôn vui vẻ và "chơi hết mình". VNacc nể nhất là hai bạn Song Van và Chang` Ngoc' vì mình cứ uống chén nào là hai bạn này cũng ..."bắc cạn". Mà số chén vnacc uống thì ....không đếm được.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ôi trời, thì ra ngoài đấy vui thế cơ à.... hix hix... em là em đang bâng khuâng...rượu rắn, gấu.... không biết còn hay hết... bác Tuấn nhỡ....ha ha ha ha ha....

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ở trong đó các bác phải kiểm nhận thật kỹ hai chai rượu đó giùm tụi em nha! Bọn em gửi vào trong đó là nguyên đai, nguyên kiên và nguyên kẹp chì đó. Em sợ bác PAT xỉn quá không nhớ lời bác Gia Linh dặn dò.

Các bác vinh dự lắm đấy vì các mem nữ ngoài này có bao giờ được thưởng thức một giọt rượu gấu bao giờ đâu. Nhớ tả cho em nghe khi các bác thưởng thức nhé!

cothant nói:
Ôi trời, thì ra ngoài đấy vui thế cơ à.... hix hix... em là em đang bâng khuâng...rượu rắn, gấu.... không biết còn hay hết... bác Tuấn nhỡ....ha ha ha ha ha....

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Nè bác ơi, bác còn "giấu mặt" chưa khai báo phần thưởng của mình đấy nha! 30/4 tới bọn em sẽ tính sổ với bác đó!
Thế em ngồi bên bác suôt cả buổi nhậu mà bác không ấn tượng gì với em à? Hu... hu.. hu...
VNacc nói:
Hôm qua em xiangquang chẳng nói gì cả, thỉnh thoảng tủm tỉm cười, đến lúc đợi anh PAT say rùi mới ra chuốc chén cuối cùng cho ...bác PAT xỉn hẳn (sorry nhé, tại lúc đó vnacc xui xiangquang uống, không phải lỗi của xiangquang :), tại lúc đó hết cả lý do uống rượu). Trưa nay vnacc hỏi lại bác PAT bảo vẫn còn lâng lâng và bâng khuâng. Hôm qua lần đầu tiên tôi tham gia cùng CFC cảm thấy thật là vui và đầm ấm. Chúc gia đình CFC luôn vui vẻ và "chơi hết mình". VNacc nể nhất là hai bạn Song Van và Chang` Ngoc' vì mình cứ uống chén nào là hai bạn này cũng ..."bắc cạn". Mà số chén vnacc uống thì ....không đếm được.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Bác ơi, có gì mà phải "ngượng" nào? Bác có thấy bác vinh dự nhất nhất không vì riêng bác có hình, trong khi bọn em đứa nào đứa nấy "xinh tươi như hoa" cả mà có được lên hình đâu bác?

Thế bác đã gửi lời hỏi thăm của em đến bác Thìn chưa đấy? Bác mà không gửi là đại ca của em không trao cho em giải nhất cuộc thi đố vui lần sau đâu.

À thế bác có còn nhớ tới em không nhỉ?

phianhtuan nói:
Đề nghị Bathanh không nói xấu chiến sỹ nhé. PAT "ngượng" lắm.

Rất vui và cảm ơn CFC Hà nội đã cho PAT tình cảm rất ấm cúng và thận thương.

P/S : Lần sau các mem nữ phai tin PAT nhé. Mật rắn ngọt thật. Không nếm là mất cơ hội đấy.

PAT sẽ gửi ảnh buổi off-line cho bác

Về phần rượu bác gửi PAT sẽ trân trọng chuyển đến cho CFC Sài gòn. Nhưng mà bật mí với các mem nhé. Rượu của Gia Linh "nguy hiểm" lắm. Thử đi sẽ biết

PAT

V

VNacc

Guest
20/8/04
128
0
0
Hanoi
Tú Anh là mem nữ của HN "chăm sóc" bác PAT nhiệt tình nhất rùi, bác PAT thì mang cả cái nắng của HCM ra HN làm em Tú Anh "ấm áp" đến mức bảo "em cũng dại giống anh". Riêng cái vụ nếm "mật rắn" Tú Anh thử đầu tiên cũng thấy là Tú Anh "tin tưởng" bác PAT rùi. Mà cái bài thơ "lãng mạn" bác PAT đọc ...thấy nhìn em "kỹ lưỡng lắm" mà...:).

C

chang` ngoc'

Guest
6/3/05
43
0
0
42
HN
VNacc nói:

Trùi! Bác VNACC nể em thế mà lại âm thầm giải tán trước màn karaoke vậy? Thế là không fairplay đâu đấy. Nhưng thôi, bác không tới bến cùng anh em thì bác thiệt vì không được nghe anh em hò, mà cũng không được xem anh PAT "massage" nhỉ.
Tiếc hùi hụi chưa?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA