Khó hiểu quá!

• Thread starter toan_nttt
  • Ngày gửi
T

toan_nttt

Guest
24/11/04
69
0
0
43
hcm
Công ty mình làm về thiết kế web, phần mềm và luôn cả linh kiện máy tính, hiện tại đang làm thủ tục chuyển định mức điện sinh hoạt sang kinh doanh nhưng mình có thắc mắc thế này: Người đến khảo sát cho cty mình mình thì ra định mức là 50 cho dịch vụ và 50 cho phần mềm và thiết kế web,nhưng khi mình lên điện lực thì trên đó bảo rằng “ thiết kế website cũng là hình thức mua bán, làm rồi bán ra cho khách hàng” nên ko được hưởng định mức như trên nên ra định mức cho cty mình là 90 cho dịch vụ và 10 cho phần mềm.
Mình cũng ko hiểu thế nào nữa. Có bạn nào biết giải đáp giúp mình. Thân.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nhd2222

Guest
toan_nttt nói:
Công ty mình làm về thiết kế web, phần mềm và luôn cả linh kiện máy tính, hiện tại đang làm thủ tục chuyển định mức điện sinh hoạt sang kinh doanh nhưng mình có thắc mắc thế này: Người đến khảo sát cho cty mình mình thì ra định mức là 50 cho dịch vụ và 50 cho phần mềm và thiết kế web,nhưng khi mình lên điện lực thì trên đó bảo rằng “ thiết kế website cũng là hình thức mua bán, làm rồi bán ra cho khách hàng” nên ko được hưởng định mức như trên nên ra định mức cho cty mình là 90 cho dịch vụ và 10 cho phần mềm.
Mình cũng ko hiểu thế nào nữa. Có bạn nào biết giải đáp giúp mình. Thân.
Câu hỏi này hơi khó hiểu, đây là công việc áp giá của ngành điện vào các khách hàng sử dụng điện. nếu điện lực đã nói vậy chắc là đúng rồi, nếu chưa rõ sao bạn không hỏi luôn điện lực để họ trả lời thắc mắc của bạn nhi???

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA