Bị lỗi khi cài đặt phần mềm thuế TNCN 2.2

• Thread starter samac99999
  • Ngày gửi
M

minhtam3012

Guest
18/9/09
1
0
0
Tp.HCM
Cac bac giup em voi...em tai chuong trinh ve ok...soan thao nhin font chu ok...nhung den khi xuat tep file thi hien chu rong ran..han chot thang nay em phai nop ben thue rui...

Khóa học Quản trị dòng tiền
S

sungem

Guest
3/12/08
1
0
0
Hanoi
Lỗi font chữ cả khi export

Khi export ra excel tất cả các font chữ đều bị lỗi, có bác nào biết cách giải quyết chỉ giúp với. Thanks nhiều.

N

Nguyen Hien Diep

Guest
25/4/09
5
0
0
74
TP. HochiMinh
Tôi cũng đang đau đầu vì dùng TNCN 2.2 và TNCN 2.3 không được.
Có phải các phần mềm này không chạy được trên Windows Víta hoặc Windows 7 ?
Bạn nào có cao kiến gì , nhờ chỉ giúp .

T

TieuLongNhan

Guest
24/3/05
15
0
0
44
VietNam
Mình cài vào thì bị lỗi

xml document must have a top level element

Sau đó mình kiểm tra thì máy mình cài IE8, mình đã remove IE8, cài lại IE7, tiếp tục remove ra và cài lại. Nhưng vẩn bị lỗi cũ

Mong các bạn giúp dùm

J

Janna

Sơ cấp
27/8/09
7
0
0
Gò Vấp
Hi các bạn,
Mình tải TNCN 2.3 về nhưng xuất ra excel bị lỗi font, có ai biết cách sửa làm ơn chỉ dùm?
Cài clipboard thì đánh font TV được nhưng xuất ra excel cũng lỗi font nữa.

H

hoa lam vang

Guest
14/9/09
9
0
0
Thanh xuan ha noi
Phiên bản này TCT sẽ cập nhật lại trong thời gian sớm nhất, các bạn có thể yên tâm tải từ trang http://tncnonline.com.vn/default.htm này để sử dụng vì nó cũng là 1 trang thành phần của TCT.

cả nhà ơi hiện tại công ty em mới có thêm một thành viên mới, thế nên em phải đăng kí MST cho họ, nhưng em tải phần mềm phiên bản 2.3 thì lại k hông được, em cung chẳng biết là bị lỗi ở đâu nữa, Khi tải về thì lại ra phiên bản 1.0
Cả nhà chỉ giúp em với! Cảm ơn cả nhà rất nhìu....

M

muihuisolo

Guest
Không ai diệt được lỗi -21477024770 à

Các đại ca cố gắng giúp em với.Mới đi làm mà mắc phải bao nhiêu thws thế này.Nghe mấy anh bảo
cài lại win là hết ,nhưng có người cài lại win 3 lần mà vẫn thế. Chán quá à.ko có ai đủ bản linhx sao

N

nido

Guest
29/4/10
4
0
0
HCM
Tôi cũng đang đau đầu vì dùng TNCN 2.2 và TNCN 2.3 không được.
Có phải các phần mềm này không chạy được trên Windows Víta hoặc Windows 7 ?
Bạn nào có cao kiến gì , nhờ chỉ giúp .

Tôi cũng dùng WIN 7, cài đặt lúc đầu cũng bị lỗi , sau đó vào control panel chỉnh lại định dạng ngày tháng cho giống với định dạng trên phần mềm kê khai thuế (dd/mm/yy). Tiếp theo remove phần mềm TNCN hoặc HTKK rồi khởi động lại máy. Bây giờ bạn có thể cài đặt lại và chạy bình thường.
Thân.

D

dieu nhan

Sơ cấp
16/4/11
17
0
0
tphcm
hey! Mình biết lỗi là do đâu ròy hix hix tìm nguyên ngày mới bít lỗi font là do phần mềm này hong cho đánh telex pải đánh vni mới được và khi đánh ko được đánh toàn bộ là chữ in hoa mà pải đánh là chữ thường thì khi kết xuất ra mới ko bị lỗi font trường hợp mình gặp là vậy đó cuối cùng cũng khắc phục được hix hix

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA