Mẫu chứng từ kế toán

• Thread starter ketoan4mat
  • Ngày gửi
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Hey, mình muốn tìm website nào có các mẫu chứng từ kế toán cần thiết bằng tiếng Anh, vd: Phiếu thu, chi, nhập, xuất...Ai biết chỉ dùm
Tks,

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoan153

Guest
16/6/05
34
0
0
40
Danang - Vietnam
Mình cũng đang kiếm trang web đó nhưng chưa có, khi nào có mình sẽ trả lời bạn.
Bạn thử tham khảo mẫu biểu tiếng anh qua các phần mềm kế toán như peachtree,Bravo,FAS (gọi là một hướng giải quyết tạm thời nhưng cũng có hiệu quả).
Nếu bạn cần form Phiếu thu, chi, khác,...thì mình sẽ email cho bạn(mình là thành viên mới nên chưa có quyền upload)
Thân chào.

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Các bạn hãy vào TV của WKT, có File của Anhchuot up lên khá nhiều biểu mẫu, Template bằng tiếng Anh, còn các biểu mẫu BC bằng tiếng Việt cũng có trên TV rồi. Các bạn cứ theo dõi trên TV, còn nếu các bạn có File mới, nhưng chưa có quyền upload, các bạn hãy gửi tạm lên hộp thư : thuvien.wkt@gmail.com. Tôi và các Mod khác sẽ vào đó lấy tài liệu để up lên TV.

T

thao nguyen

Guest
1/4/06
1
0
0
Bien hoa
Hi ,em là thành viên mới của web,mình có một số vấn đề muốn hỏi ,không biết anh chị naò biết trang web naò có lưu các chứng từ kế toán thì chỉ mình với vì em phaỉ làm bài tiểu luận mà không co mẫu chứng từ
Rất mong sự giúp đỡ cuả các anh chị

N

nhatlanduong

Guest
24/5/06
36
0
6
TP.HCM
Nhân đây cho mình góp ý tí tẹo. Thư viện nên hệ thống lại sao cho dễ tìm hơn, nhất là đối với thành viên mới như mình. Nhiều khi trên hỏi đáp chỉ vào TV mà vào rồi thì tìm khó quá. Tuy vậy mình rất mê cái WKT này, các bạn thật là giỏi.

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
dững nói:
Chào các bạn, mình đang tìm phần mềm viết phiếu thu chi và in bạn nào có không share cho mình với
Cảm ơn
Bạn vào đây tìm xem nha. Chúc bạn tìm được nhiều điều hay và bổ ích.

P

pigpoo

Guest
14/4/11
1
0
0
Quận 2
Mình cũng đang kiếm trang web đó nhưng chưa có, khi nào có mình sẽ trả lời bạn.
Bạn thử tham khảo mẫu biểu tiếng anh qua các phần mềm kế toán như peachtree,Bravo,FAS (gọi là một hướng giải quyết tạm thời nhưng cũng có hiệu quả).
Nếu bạn cần form Phiếu thu, chi, khác,...thì mình sẽ email cho bạn(mình là thành viên mới nên chưa có quyền upload)
Thân chào.
mail cho mình bạn ui. mình đang cần
mail mình nek: pigpoo1010@gmail.com

quynhhuong0291

quynhhuong0291

Always be patient
Hi ,em là thành viên mới của web,mình có một số vấn đề muốn hỏi ,không biết anh chị naò biết trang web naò có lưu các chứng từ kế toán thì chỉ mình với vì em phaỉ làm bài tiểu luận mà không co mẫu chứng từ
Rất mong sự giúp đỡ cuả các anh chị
Bạn muốn xem các chứng từ mẫu thì sang topic sổ sách kế toán, còn chứng từ gốc của các cty là tài liệu nội bộ ko trang web nào dám share cả, nếu bạn muốn xem báo cáo tài chính thì sang trang MASAN GROUP , ở đó họ công bố rộng rãi lời lỗ cho các cổ đông biết.Thân

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA