Số CMTND trong đăng ký MST cá nhân bị trùng

• Thread starter Nhungph
  • Ngày gửi
connick

connick

Cao cấp
30/8/07
237
1
18
40
qn
Chỉ có một cách duy nhất là Làm CMND mới

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

coc con

Guest
22/10/07
7
0
1
viet nam
Ở chỗ em cũng có 2 người bị trùng CMT với người đã được cấp mã số thuế rồi. Em mang tờ khai mẫu số 01 + phô tô CMT + Danh sách lỗi mà thuế trả kết quả lên nộp ở phòng 105 Cục thuế TP Hà Nội. Cục Thuế đã giải quyết cho em rồi đấy. Hôm nay em lên tầng 8 vào phòng 804 gặp anh Hưng lấy được thẻ mst của 2 người này rồi.

P

phuonghoang788

Guest
Cty của mỉnh cũng có 2 ngưởi thay cơ quan thuế TP.HCM tra ve là lỗi 2 người đó trùng CMT/HC với người NNT thu nhập cá nhân và kèm theo hai mã số thuế ò 2 người đó dược cấp cách đây mấy năm, mà giờ mình chưa biết giải quyết ra sao?/// Mà ms cũ của 2 người đó giờ có tiếp tục sử dụng được hay ko?
Anh chi nào biết giúp` em với nha!
Em cảm ơn các anh (chị) nhìu !!!

L

loannm

Guest
3/3/11
1
0
0
Hà nội
Chào cả nhà, cả nhà cho e hỏi là : Tính đến thời điểm này là tháng 03.2011 cục thuế đã có hướng dẫn cụ thể thủ tục cấp MSTCN cho những người trùng CMTND chưa ạ? nếu có rồi thì cả nhà hướng dẫn e với
E xin cảm ơn

N

nquyduong

Guest
29/12/09
1
0
0
hanoi
ca nha cho em hoi, em dang ky MST ca nhan cho nhan vien, ket qua tra loi co 1 ban bi trung CMT/HC cua NNT, nhung hang thang khong phai trong dien phai nop thue, bay gio em giai quyet the nao? ai biet bao giup em voi

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA