File excel hình thức Nhật ký - chứng từ

• Thread starter tocdai_tb_84
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
leehang

leehang

^.^Nhí Nha Nhí Nhảnh^.^
12/5/09
64
0
6
37
Ho Chi Minh - Bien Hoa
Sửa lần cuối:
T

tocdai_tb_84

Guest
18/10/06
64
0
6
39
ngõ nhỏ-phố nhỏ
:wall: Mình gởi qua email cho bạn rồi nha. Check mail :013:

Chị ơi, em cần file excel có đủ các công thức, bảng biểu theo hình thức Nhật ký - chứng từ ( QĐ 15)chị ạ, cái mẫu chị gửi cho em là của hình thức NKC.
Em cảm ơn chị nhé!

leehang

leehang

^.^Nhí Nha Nhí Nhảnh^.^
12/5/09
64
0
6
37
Ho Chi Minh - Bien Hoa
Ok mình gởi lại, ban kiểm tra nhé

W

WINWIN300706

Sơ cấp
26/8/09
5
0
0
45
tphcm
Mình vốn là GV, nay fải đảm trách phần kếtoán cho cty (mới thành lập) của chồng. Mình rối quá. Anh/chi/cac ban giup minh gỡ rối với. Mình đã đăng ký hình thức kế toán là NKC, phương pháp tính: Bình quân gia quyền, kê khai định kỳ. Giờ mình không biết mặt mũi sổ sách ra sao, phải làm từ đâu nữa... Nhờ cả nhà tư vấn cho mình phần mềm nào đơn giản nhất với, excel thì mình rành. Ngành nghề kd là mua bán và sửa chữa thiết bị, linh kiện điện tử, viễn thông.
Cảm ơn cả nhà. Email của mình: winwin300706@yahoo.com

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Mình vốn là GV, nay fải đảm trách phần kếtoán cho cty (mới thành lập) của chồng. Mình rối quá. Anh/chi/cac ban giup minh gỡ rối với. Mình đã đăng ký hình thức kế toán là NKC, phương pháp tính: Bình quân gia quyền, kê khai định kỳ. Giờ mình không biết mặt mũi sổ sách ra sao, phải làm từ đâu nữa... Nhờ cả nhà tư vấn cho mình phần mềm nào đơn giản nhất với, excel thì mình rành. Ngành nghề kd là mua bán và sửa chữa thiết bị, linh kiện điện tử, viễn thông.
Cảm ơn cả nhà. Email của mình: winwin300706@yahoo.com
Chị vào chuyên mục:"SỔ SÁCH,BÁO CÁO KÊ TOÁN",trong đó có mẫu sổ NKC của anh "levanton" đã up lên.Chị down về dùng thử xem sao nhé!

K

ketoanvien0294

Guest
13/6/09
43
0
0
39
Hải Phòng
leehang ơi gửi cho mình với nhé, công ty mình cung dùng hinh thức nhật ký chứng từ, mình chưa biết kiếm đâu ra file excel hình thức nhật ký chứng từ.
meo của mình:muasaobang0294@yahoo.com

Sửa lần cuối:
K

ketoanvien0294

Guest
13/6/09
43
0
0
39
Hải Phòng
T

tocdai_tb_84

Guest
18/10/06
64
0
6
39
ngõ nhỏ-phố nhỏ
em xin thông báo lại: ai có file sổ sách theo hthức Nhật ký chứng từ( đủ các sổ, công thức liên kết) thì cho em xin với ạ, bạn leehang có gửi cho mình 1 file nhưng đó là của hình thức Nký chung.
ai có thì cho em xin ạ, cảm ơn mọi người nhiều!
mail của em là: traitimbinhyen10684@gmail.com

T

thieuhoa1985

Sơ cấp
25/12/08
8
0
0
tp.hcm
các bác ơi em mới làm thêm kế toán cho 1 Cty khác nên muốn xin file kế toán làm theo hình thức nhật ký chung có kê khai VAT bác nào có thì cho em xin nhé.Mong các bác giúp em nhé vì cty em đang làm thì dùng phần mền mà em thì không rành về excel lắm nếu bác nào có thì gửi mail cho em nhé: haylachinhminh_0958@yahoo.com.Thanks các bác nhiều

D

duthuong

Guest
24/7/09
2
0
0
q 9
Hic,cho mình xin 1 fle kế toán theo hình thức nhật ký- chứng từ với. Trả bạn là một cây xoài mình đang trồng nè. mail của mình muathu_htn@yahoo.com:015:

J

jenny158

Guest
5/9/09
13
0
0
tp hcm
Các anh chị ơi, ai có file kế toán bằng excel theo QĐ 48 hạch toán theo hình thức nhật kí chung thì cho em xin với. Cảm ơn các anh chị nhiều.
Mail của em :hangacc@yahoo.com
Chúc cả nhà một ngày làm việc vui vẻ!:015:

T

tocdai_tb_84

Guest
18/10/06
64
0
6
39
ngõ nhỏ-phố nhỏ
Các anh chị ơi, ai có file kế toán bằng excel theo QĐ 48 hạch toán theo hình thức nhật kí chung thì cho em xin với. Cảm ơn các anh chị nhiều.
Mail của em :hangacc@yahoo.com
Chúc cả nhà một ngày làm việc vui vẻ!:015:[/QU

Đã gửi vào mail cho bạn. Check mail nhé!

K

ketoanvien0294

Guest
13/6/09
43
0
0
39
Hải Phòng
Chị vào chuyên mục:"SỔ SÁCH,BÁO CÁO KÊ TOÁN",trong đó có mẫu sổ NKC của anh "levanton" đã up lên.Chị down về dùng thử xem sao nhé!
Hình thức nhật ký chung thì các bác cứ vào mục mà hoalan chi nói đó, có đày đủ.
còn bác nào có file excel hình thức nhật ký chứng từ thì gửi cho em với, meo em làmuasaobang0294@yahoo.com
Thanks các bác trước!

N

ngoc huy truong

Guest
21/3/09
1
0
0
tân phú
mình là thành viên mới của WedKetoan, giờ mình đang rất cần biểu mẫu về hình thức nhật ký chứng từ bạn nào có thì cho mình xin
cảm ơn !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA