File excel hình thức Nhật ký - chứng từ

• Thread starter tocdai_tb_84
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Khóa học Quản trị dòng tiền
L

leloimotminh

Guest
17/9/09
5
0
0
Go Vap
Chi Hoalachi oi em can so sach ke toan hinh thuc: chung tu ghi so Qd 48 chi co khong? cho em (kèm công thức luôn) càng tốt.:wall:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Chi Hoalachi oi em can so sach ke toan hinh thuc: chung tu ghi so Qd 48 chi co khong? cho em (kèm công thức luôn) càng tốt.:wall:
Công thức kèm theo trong mẫu luôn em:015:,em down về tham khảo nhé!

Đính kèm

• CTGS QĐ48.rar
    102.4 KB · Lượt xem: 281
C

canhdieutuoitho

Sơ cấp
24/2/09
12
0
0
Ho chi Minh city
Hi. Chị Leehang ui em cũng muốn xin file excel hình thức kế tóan NKC và NK CT, chị có thể gửi cho em với được không ạ? Thanks chị. Mail của em: Stewardngoc_acc@yahoo.com

C

cafeviet

Sơ cấp
17/2/09
10
1
1
vinh phuc
chào bạn Leehang, bạn cho mình xin một bản file NK-CT như của bạn tocdai được k?thanks bạn nhiều.
email của mình:bluesky12285@yahoo.com

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
H

Hong Ban

Guest
22/8/09
2
0
1
43
Bac Giang
leehang ơi minh cũng muốn xin file excel có đủ các công thức, bảng biểu theo hình thức Nhật ký - chứng từ ( QĐ 15 và 48).Cậu gửi cho minh xin với nhé! cảm ơn cậu nhìu nhìu ! đc của mình: ndp1420thainguyen@yahoo.com

Sửa lần cuối:
M

muadonglanhls

Guest
12/11/09
1
0
0
35
hoang mai ha noi
:015:Minh cũng đang cần mẫu sổ theo hình thức chứng từ ghi sổ nè ai có gửi luôn cho mình với? lykhuyenls@gmail.com

Sửa lần cuối:
T

tuandaokaizen1

Guest
14/10/09
6
0
1
34
hà nội
:wall: Mình gởi qua email cho bạn rồi nha. Check mail :013:

bạn ah ! bạn có thể gửi cho mình 1 mẫu được không? mình đang rất cần !

V

vanvtt

Guest
leehang ơi gửi cho mình với nhé, công ty mình cung dùng hinh thức nhật ký chứng từ, mình chưa biết kiếm đâu ra file excel hình thức nhật ký chứng từ.
meo của mình:muasaobang0294@yahoo.com
Leehang ơi gửi cho mình với nhé, công ty mình cung dùng hinh thức nhật ký chứng từ, mình chưa biết kiếm đâu ra file excel hình thức nhật ký chứng từ.
meo của mình:mailvan1003@yahoo.com

V

vanvtt

Guest
leehang ơi gửi cho mình với nhé, công ty mình cung dùng hinh thức nhật ký chứng từ, mình chưa biết kiếm đâu ra file excel hình thức nhật ký chứng từ.
mail của mình:mailvan1003@yahoo.com

N

nguyenducthang063

Guest
7/1/10
1
0
0
44
bl
Anh chị nào có File nhật ký chung theo quyết định 48 cho em xin với

Trạng thái