Tiêu chuẩn chọn vợ (nam nên đọc, nữ càng nên đọc hơn)

• Thread starter Ira
  • Ngày gửi
A

aodenabc

Guest
14/10/04
23
0
0
Ha Noi
Suy cho cùng thì thằng cha nào có ý định chọn vợ theo ý thích thì kẻ đó sẽ gặp tai hoạ lớn. Các bạn đã nghe chuyện cái duyên cái số nó vồ lấy nhau chưa?
Các cụ xưa có câu đời fải biết mình là ai, mình chọn các chị các em nhưng cũng cần fải xem các cô có chọn mình ko chứ.
Theo tôi được biết thì dân số Việt Nam cso tỷ lệ nam/nữ là 49/51. Vậy là các bạn có thể thấy trong 100 người thì cứ mỗi một người đàn ông lấy một bà vợ thì sẽ còn 2 cô ko lấy được ai. Mà nước ta có khoảng 80 triệu dân vậy sẽ có 1.6 triệu người ko có chồng. Đây là một tín hiệu rất tốt để các đấng phu quân chịn lựa nhưng có một tin rất buồn. Con gái Việt nan thì thường ko có nhiều ngườ đẹp nên các chàng lao vào các cô xinh như một con thiêu thân. Và điều quan trọng là con trai có nhiều cơ hội để chọn lựa hơn nhưng cũng chẳn chọn được ai cả. he he he

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kimtinhtn

Guest
11/1/05
61
0
6
Tp HCM
To Cothant :Chỉ cho mình biết Ira là ai đi để Kimtinh lấy lại hồ sơ .KimTinh sợ quáaaa huhuhu
To Ira : Kimtinh mới chọc có tí mà nóng vậy, thế mà Ira nói không sợ bị chửi nên mới post bài này lên cho mọi người xem đã vậy còn nói óc khôi hài nữa
to aodenabc:Không phải vậy đâu bạn ạ .Con trai không có cơ hội chọn lựa đâu .bạn nghĩ xem nước mình tỷ lệ nam/nữ là 49/51 nhưng mà bây giờ con gái VN lấy chống Đài Loan nhiều lắm nên tướng lai con trai VN sẽ sang CamPuchia hay Lào cưới vợ đó (Con trai DL ---> VN---->CPC,L) hihihihi -> con gái VN có rất rất nhiều cơ hội chọn lựa kể cà người xấu nhất .OK

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To Kimtinhtn: Hix, thế này thì có chết không cơ chứ, Ira nó nói với mình nó biết bạn là ai nhưng đồng thời nó cũng bảo: cothant không được nói gì cho kimtinhtn biết hết nhé, thế là xong! Thôi thì xin lỗi Kimtinhtn vậy, hi hi hi...không giúp được gì cho bạn rồi.

K

kimtinhtn

Guest
11/1/05
61
0
6
Tp HCM
To Cothant : Cothants sợ bạn mình bị đánh à?Không đâu.Làm sao KimTinh nỡ đánh Ira chứ hix!!hix!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA