Chúc mừng WhoamI làm mod Ứng dụng pháp luật Thuế!

• Thread starter ForestC
  • Ngày gửi
F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
Sau một thời gian đề cử cuối cùng các bác adminz đã cất nhắc WhoamI vào chức modz Ứng dụng pháp luật Thuế. Xin thay mặt các memberz trong Excel Club, chúc mừng em, hy vọng qua việc được chọn làm mod của boz này sẽ tạo điều kiện cho em có thể giúp đỡ được các thành viên khác nhiều hơn, đồng thời em cũng sẽ học hỏi được nhiều hơn. Cố gắng lên, em nhé?!

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
MaiKa nói:
Sau một thời gian đề cử cuối cùng các bác adminz đã cất nhắc WhoamI vào chức modz Ứng dụng pháp luật Thuế. Xin thay mặt các memberz trong Excel Club, chúc mừng em, hy vọng qua việc được chọn làm mod của boz này sẽ tạo điều kiện cho em có thể giúp đỡ được các thành viên khác nhiều hơn, đồng thời em cũng sẽ học hỏi được nhiều hơn. Cố gắng lên, em nhé?!

Chúc mừng WhoamI nhé.

PAT

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Bạn cố lên, cứ đi rồi sẽ tới.

W

WhoamI

Cao cấp
Em chân thành cảm ơn vì W đã nhận được rất nhiều tình cảm từ các bạn, các anh chị!
Những gì em nhận được từ WKT đã là quá nhiều rồi ah! Mong rằng em có thể góp phần thiết thực xây dựng WKT ngày càng phát triển dù ở bất kỳ vị trí nào! :biggrin:

Sửa lần cuối:
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
WhoamI nói:
Em chân thành cảm ơn vì W đã nhận được rất nhiều tình cảm từ các bạn, các anh chị!
Những gì em nhận được từ WKT đã là quá nhiều rồi ah! Mong rằng em có thể góp phần thiết thực xây dựng WKT ngày càng phát triển dù ở bất kỳ vị trí nào! :biggrin:
Chúc mừng bạn. Hy vọng sẽ đóng góp nhiều cho diễn đàn.

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Chúc mừng em WhoAmI. Bac Va Anh Toi oi. Bác hãy giup đỡ cho em WhoamI nhe. Mong rằng Bác tham gia trên diễn đàn cũng nhiệt tình như Bác dã tham gia cac buổi offline khác vậy.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA