Đóng nhầm MST vào hđ GTGT...

• Thread starter tungchi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

tungchi

Guest
19/1/05
55
0
0
48
HN
To : Bác Chiên da xốp
Cái liên giao cho khách ( Liên 2) đâu có vấn đề gì, nó chỉ sai liên 1 và 3 thôi, với lại em có làm gì vi phạm pháp luật đâu cơ chứ chỉ tại có 2 cái củ khoai trong ngăn kéo mắt nhắm mắt mở đóng nhầm dấu MST thôi chứ các chỉ tiêu trên HĐ ko có gì sai cả. Em nghĩ ko nghiêm trọng như thế Chắc các Bác doạ em tý thôi hả???

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
tungchi nói:
To : Bác Chiên da xốp
Cái liên giao cho khách ( Liên 2) đâu có vấn đề gì, nó chỉ sai liên 1 và 3 thôi, với lại em có làm gì vi phạm pháp luật đâu cơ chứ chỉ tại có 2 cái củ khoai trong ngăn kéo mắt nhắm mắt mở đóng nhầm dấu MST thôi chứ các chỉ tiêu trên HĐ ko có gì sai cả. Em nghĩ ko nghiêm trọng như thế Chắc các Bác doạ em tý thôi hả???

Ừ đúng đấy bạn ạ!
có gì nghiêm trọng đâu, bút sa gà chết thôi mà. Giờ thì với đại dịch H5N1 thì gà chết đâu chỉ tại bút sa!

T

tungchi

Guest
19/1/05
55
0
0
48
HN
Nh­ư em đã nói hôm trước bất kể kết quả của sự việc này thế nào em cũng thông báo để mọi người được biết và đây là....: CQ quản lý 2 cty em đã chấp nhận việc giải trình của em tuy nhiên phải có ý kiến của những 2 gđốc. Sau đó em chỉ việc gạch chéo cái dấu MST đóng nhầm và đóng MST đúng vào bên cạnh. Còn bây giờ điều em muốn chủ đề này của em sẽ là 1 bài học giúp mọi người cẩn thận hơn và đừng ai nhầm lẫn như em, nếu nhầm thì phải nghĩ ngay đến Webketoan. Ok

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
HOAN HÔ tungchi, bác là người can đảm, em thật sự khoái những đồng nghiệp như bác, bác Chiên da xốp nói nặng quá, giả sử tungchi mới ra trường có khả năng phải khóc nhè khi đọc những ý kiến của bác mất, mọi việc đều có thể giải quyết nếu như mình ko cố ý làm sai mà, chỉ có điều dám làm dám chịu và độc lập mà tác nghiệp các công việc mới chạy được có phải ko ạ.(Nếu em nhớ ko nhầm: Luật kế toán quy định 1 quyền duy nhất của kế toán trưởng: độc lập trong tác nghiệp.)

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA