Mỗi tuần một chuyên đề

Có lẽ có lúc bạn rất buồn, rồi bật khóc, bạn có khóc bao giờ không?

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
babyan

babyan

Guest
2/3/06
263
0
0
nguoi lon
tranchan79 nói:
Nghe điêu thật!
HIchic. thi thoảng các bác cho em cố gắng "điêu" bằng các bác mới ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
babyan nói:
HIchic. thi thoảng các bác cho em cố gắng "điêu" bằng các bác mới ạ
:1nono:Còn lâu mới cho bằng nhá! :1nono:
Phải học hỏi nhiều

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
tranchan79 nói:
:1nono:Còn lâu mới cho bằng nhá! :1nono:
Phải học hỏi nhiều

Truyền cho tôi ít đi ông???:biggrin:

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
tranchan79 nói:
Khóc đi khóc đi khóc đi..... đừng ngại ngần, dù mai có ...............!
Em mạn phép sửa lại tí tẹo nhé bác "Hãy khóc đi khóc đi khóc đi để ....rửa mắt", hò hò khóc cũng là 1 biện pháp rửa mắt tốt nhỉ cụ Trần nhỉ :biggrin:

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
Hôm qua cái xe thân yêu của em bị xước một vết to khiếp đảm khi gửi xe ở bãi xe dưới công ty. Có một chú hâm đơ nào đó đã nhét xe của em vào tận trong cùng và chèn ép nó vào 1 cái máng xi măng, hic.
Ko thể trách mắng chị trông xe và đành mang nỗi ấm ức về nhà.Đã thế mẹ em xem xe xong lại còn bảo là "uh. xước to thật!".Giột nước làm tràn ly rồi,em khóc luôn,huhu.Thương cái xe ghê!

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Ức mà ko nói được câu nào? Toàn cho mình vào việc đã rồi. Về nhà khóc môt mình !

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
luckygirl85 nói:
Ức mà ko nói được câu nào? Toàn cho mình vào việc đã rồi. Về nhà khóc môt mình !

Ai lại khóc một mình thế! Phí,..

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
trang ba gia nói:
Hôm qua cái xe thân yêu của em bị xước một vết to khiếp đảm khi gửi xe ở bãi xe dưới công ty. Có một chú hâm đơ nào đó đã nhét xe của em vào tận trong cùng và chèn ép nó vào 1 cái máng xi măng, hic.
Ko thể trách mắng chị trông xe và đành mang nỗi ấm ức về nhà.Đã thế mẹ em xem xe xong lại còn bảo là "uh. xước to thật!".Giột nước làm tràn ly rồi,em khóc luôn,huhu.Thương cái xe ghê!
Chắc lúc đó đâu phải do mẹ bảo "uh. xước to thật!".mà lúc về lỡ ăn vụng roài về nhà sợ mẹ mắng thêm nên òa.............Thành thật chia buồn cùng chiếc xe, nỗi oan của xe ai hiểu đâu.

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
khoithuocbuontrongdem nói:
Chắc lúc đó đâu phải do mẹ bảo "uh. xước to thật!".mà lúc về lỡ ăn vụng roài về nhà sợ mẹ mắng thêm nên òa.............Thành thật chia buồn cùng chiếc xe, nỗi oan của xe ai hiểu đâu.
Có cần phải thế ko hả pác.Vì xe em mới có biển U7, mà xước sát còn hơn cả xe của papa em là biển K4 thế nên mới ức chứ bộ.
Còn ăn vụng nó thành thói quen rôi, có bị mắng nữa cũng ko sao đâu ạ.

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
trang ba gia nói:
Vết xước này tối hôm qua mới bị mà...........
Xạo quá đi....không phải bị xước ở công ty đâu. Đổ oan cho chị trông xe roài....

T

trang ba gia

Trung cấp
8/6/06
86
0
0
Hà Nội
360.yahoo.com
babyacc nói:
Vết xước này tối hôm qua mới bị mà...........
Xạo quá đi....không phải bị xước ở công ty đâu. Đổ oan cho chị trông xe roài....
Hoá ra cái đứa làm xước xe em là babyacc ah`?

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Nguyên văn bởi tocdai_friendly
Hôm qua mình khóc nhè khi xem bộ phim cô dâu nhỏ xinh khi anh chàng thanh tra bị đánh và có nói với cô dâu nhỏ là: Anh có lỗi khi đã làm em yêu anh trước.
Hic híc xúc động

nhge em nói anh muốn khoc quá.........hu hu__________________
Anh buồn ơi anh đã khóc chưa hay là.....????

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
N

Nguyễn Trường

Guest
29/11/06
0
0
0
Miền Bắc
Khóc có muôn vàn lý do để khóc, mình đã có lúc vô cớ bị hạ bệ từ KTT đon vị nảy sang KTV đơn vị khác mình không hề khóc, nhưng mình đã khóc khi KTV của mình quá dốt nhưng lại tự làm theo cái dốt của bản thân để SEP cần thông tin mình không đáp ứng được đã thế lại rơi vào trường hợp CCCC nên mình quá khó sử chẳng sợ đâu nhưng khóc cho sự đời CCCC dốt quá Vậy là khóc!

F

FT2AC

Guest
16/5/05
6
0
0
42
Bien Hoa
Quả thật có những lúc đi làm tức giận và buồn muốn khóc. Những lúc bị sếp mắng mặc dù mình không làm sai hay những lúc không có người để chia sẽ nỗi lòng trong công việc.
Nghề kế toán đôi lúc thấy giống một nhân viên "cleaner" cao cấp đi "clean" những thứ mà bộ phận khác để lại. Không biêt mọi người có nghĩ thế không? Công ty hiện tại của mình đang làm là như thế. Như thế cảm thấy đủ buồn và tức muốn khóc rồi.

T

trang32323

Guest
3/11/06
2
0
0
40
halong, quang ninh
Sad due to somethings.....No one, nothing beside me.....It only is present Differ from dreams. One people i need but i make him far way. Because i know him don't understand me. I also differ than i need to be
An invirement i i don't fit or ít don't fit.
One thing: i can't be happy like others think like i have to be.
Need freetime, vacasion........

N

nuketoan

Guest
4/5/06
39
0
8
40
Hà Nội
Khi nào buồn tôi sẽ khóc.Nhưng chỉ dám khóc một mình.Vì cảm xúc là của riêng ta.Ta không nên làm người khác bị ảnh hưởng hay bận lòng
Còn sau đó tôi sẽ cố gắng quên đi.Để có can đảm đối diện với sự thật.Để mạnh mẽ hơn
Một mình ở thành phố nhiều lúc cũng muốn khóc lắm.Và cũng chỉ khóc được một mình

G

gái nhà quê

Guest
23/10/06
16
0
0
36
Sài Gòn
Khóc vì 1 bị bỏ rơi, khóc vì cảm động khi xem một bộ phim cảm động Hàn Quốc, khóc vì bị xúc phạm mà không làm được gì, khóc vì đuối lý khi cãi nhau với ai đó,..v.v...Nhiều lý do để khóc lắm. Con gái mà :p

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA