Có lẽ có lúc bạn rất buồn, rồi bật khóc, bạn có khóc bao giờ không?

• Thread starter anhlaanh
  • Ngày gửi
A

autunm99

Guest
23/3/06
10
0
0
Hung Yen
Khóc hả? Hôm nọ mình mới cãi sếp 1 trận kịch liệt, sau khi chiến thắng vẻ vang trở về phòng thì tự nhiên mình ngồi khóc 1 cách hết sức ngon lành như từ lâu rồi chưa được khóc vậy, không thể hiểu được mình nữa.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hocon_86

Guest
18/8/06
162
0
0
38
DH ThangLong
Em nhớ lần chia người ấy , sock và không thể khóc được ! Mẹ nhìn em rồi mẹ khóc.............( Còn em thì cứ tỉnh bơ ấy!) . bây giờ nghĩ lại mới thấy sợ và nghĩ hồi ấy sao mình ngốc thế ..............
Đã lâu rồi em ko khóc ..........( ko biết đấy có fai là dấu hiệu em đã trưởng thành hơn chưa nữa ?)

lunglinh

lunglinh

Trung cấp
19/11/04
101
0
16
46
Ha Noi
Khóc hả? Khóc cũng tốt

Lúc buồn tớ muốn khóc cho vơi đi nỗi buồn!
Lúc vui, tớ muốn khóc vì không thể hét lên: sợ người khác bảo hâm.
Khi xúc động, tớ không muốn khóc nhưng vẫn chảy nước mắt
Khi nũng nịu, tớ muốn khóc để cho người ấy bối rối
Khi có lỗi, tớ muốn khóc cho người khác tha thứ
.....
Đại để là đôi khi khóc rất có lợi, nhưng đừng có lạm dụng thôi.:inlove:

C

ciao

Guest
20/7/06
2
0
0
Ha noi
Khóc là có lợi thật đấy, nước mắt sẽ làm cho đôi mắt trở nên trong sáng hơn. Híc có lẽ vì thế nên thỉnh thoảng mình cũng phải khóc 1 phát.

huemis

huemis

sonbt@eurowindow.biz
2/11/05
278
0
0
42
ha noi
khóc làm chi cho đầu đau,mắt hỏng
Tùy lúc mà khóc thôi nhất là khi nước mắm có ớt cay....

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
Anh biết không, anh là tấm gương vỡ
Soi lòng em bằng những bóng nhạt nhoà
Đời cười nhạt cho tình em lầm lỡ
Bóng đổ dài trên những giấc mơ xa

Em biết không, em mặt hồ dậy sóng
Che khuất anh trong những uất hận yêu
Anh tan chảy trong thuỷ triều khuất bóng
Tim đứ đừ vì ngọn sóng liêu xiêu

B

blueremembrance

Trung cấp
hocon_86 nói:
Em nhớ lần chia người ấy , sock và không thể khóc được ! Mẹ nhìn em rồi mẹ khóc.............( Còn em thì cứ tỉnh bơ ấy!) . bây giờ nghĩ lại mới thấy sợ và nghĩ hồi ấy sao mình ngốc thế ..............
Đã lâu rồi em ko khóc ..........( ko biết đấy có fai là dấu hiệu em đã trưởng thành hơn chưa nữa ?)

Thế là giỏi đó em. Lần chia tay my first love ấy hả? Chị cũng khóc 03 ngày liền. Đến ngày thứ 4, đám bạn tởi rủ chị đi ăn ốc. Chúng nó bảo chị soi gương xem bây giờ trông chị thế nào, đưa cho chị bộ quần áo mới bảo chị mặc vô. Ra đường, đi ăn ốc, cà phê, thấy mình đang buồn thật uổng phí. Thế là về nhà lại líu lo như chim sơn ca. Mẹ chị nhìn chị lắc đầu. Bảo con gái mà thế này thì đích thị là lắp nhầm...

S

shark88

Guest
29/9/06
138
0
0
Hà Nội
Buồn làm chi cho thêm già
Cái gì rồi cũng sẽ trôi qua
Một lần ngã để lần sau vững
Thêm kinh nghiệm mới cũng tốt mà

Tran Thao Cuc

Tran Thao Cuc

Guest
15/8/06
76
0
0
Sai Gon
Đâu chỉ khi buồn ta mới khóc. Khi vui ta cũng khóc mà. Cái ta biết đầu tiên khi có mặt trên đời đó là tiếng khóc. Khi mẹ nhìn thấy ta lần đầu tiên, không chỉ có nụ cười, mà còn có những giọt nước mắt lăn dài trên má...để thể hiện sự vui sướng!
Nếu nước mắt có thể xoa dịu được nổi đau, thì hãy cứ khóc cho thỏa thích, rồi thì mạnh mẽ để vượt qua và đón chào ngày mới.

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
blueremembrance nói:
Thế là giỏi đó em. Lần chia tay my first love ấy hả? Chị cũng khóc 03 ngày liền. Đến ngày thứ 4, đám bạn tởi rủ chị đi ăn ốc. Chúng nó bảo chị soi gương xem bây giờ trông chị thế nào, đưa cho chị bộ quần áo mới bảo chị mặc vô. Ra đường, đi ăn ốc, cà phê, thấy mình đang buồn thật uổng phí. Thế là về nhà lại líu lo như chim sơn ca. Mẹ chị nhìn chị lắc đầu. Bảo con gái mà thế này thì đích thị là lắp nhầm...

Chị ơi em chia tay nhẹ như lông bò...Chẳng nói chẳng rằng thế là đường ai nấy đi. Vì cả hai đều hiểu rằng...thế là hết...

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Khóc suốt !

B

blueremembrance

Trung cấp
hungh123 nói:
Chị ơi em chia tay nhẹ như lông bò...Chẳng nói chẳng rằng thế là đường ai nấy đi. Vì cả hai đều hiểu rằng...thế là hết...

Nghe gọi bằng "chị" sướng qua. Ở cơ quan mình bé nhất, suốt ngày bị gọi "Con bé này".

Quả nhẹ như lông bò nghe lạ ghê. Lông bò nhẹ cỡ nào vậy ạ???

khoithuocbuontrongdem

khoithuocbuontrongdem

Guest
2/12/05
180
0
0
44
hanoi
lunglinh nói:
Lúc buồn tớ muốn khóc cho vơi đi nỗi buồn!
Lúc vui, tớ muốn khóc vì không thể hét lên: sợ người khác bảo hâm.
Khi xúc động, tớ không muốn khóc nhưng vẫn chảy nước mắt
Khi nũng nịu, tớ muốn khóc để cho người ấy bối rối
Khi có lỗi, tớ muốn khóc cho người khác tha thứ
.....
Đại để là đôi khi khóc rất có lợi, nhưng đừng có lạm dụng thôi.:inlove:
Chắc hay đưa nước mắt cá sấu ra để dọa đây!!!

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
blueremembrance nói:
Nghe gọi bằng "chị" sướng qua. Ở cơ quan mình bé nhất, suốt ngày bị gọi "Con bé này".

Quả nhẹ như lông bò nghe lạ ghê. Lông bò nhẹ cỡ nào vậy ạ???

Dạ chả là người ta hay nói ''nhẹ như lông hồng'' mà em thì chưa bao giờ sờ cái lông hồng xem nó ra làm sao nên em gọi lông bò cho nó thực tế, vì hồi nhỏ chăn bò em đã được sờ vào lông bò rồi..haha

T

thu6tudo

I have changed
24/6/06
345
3
0
Đồng Nai
Khóc hả, vô tư...mới khóc xong sáng nay nè, xe tung tím đầu gối, huhu...:freddy:

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
thu6tudo nói:
Khóc hả, vô tư...mới khóc xong sáng nay nè, xe tung tím đầu gối, huhu...:freddy:
Hic thế cái quần có bị làm sao không?

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
hungh123 nói:
Dạ chả là người ta hay nói ''nhẹ như lông hồng'' mà em thì chưa bao giờ sờ cái lông hồng xem nó ra làm sao nên em gọi lông bò cho nó thực tế, vì hồi nhỏ chăn bò em đã được sờ vào lông bò rồi..haha
:wall: :wall:

hungh123

hungh123

Trung cấp
1/2/05
53
0
6
47
Somewhere near you
letmyha nói:

Let rủ hungh123 cùng :wall: :wall: ạ??? Làm gì thì được chứ làm thế không làm đâu.

letmyha

letmyha

Hư không
18/5/04
815
6
0
43
The land of the living
hungh123 nói:
Let rủ hungh123 cùng :wall: :wall: ạ??? Làm gì thì được chứ làm thế không làm đâu.
là sao nhỉ? Sao dạo này đầu óc mình nó....."bã đậu" thế nhỉ? hic

B

blueremembrance

Trung cấp
hungh123 nói:

Thấy anh nói vào web để "ngoáy" mỗi chỗ một tí. Lông bò nhẹ thế ngoáy hay phải biết, anh nhẩy?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA