Thông báo offline miền Nam lần V - năm 2005

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Theo bạn nên tổ chức offline ở đâu ? (Các bạn chỉ vote khi có thể tham dư

• Thác Mai, Nam Cát Tiên

Bình chọn: 0 0.0%
  • Vũng Tàu

• Bình Châu, Hồ Cốc

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
pbthu nói:
Trước mắt mình đăng ký 3 người, đến giữa tháng nếu có gì trục trặc (mà kg đi dc) sẽ báo gấp hén.
Lịch trình đã có cụ thể rùi, nhưng mỗi người còn fải chuẩn bị những gì, nghĩa vụ mang theo cái gì, khi đến nơi du lịch sẽ phải làm gì .... bà con trong BTC vui lòng túm lại 1 lần dùm, chứ mỗi người 1 kiểu thì kg biết làm theo ai cả. Thanks!
Nè, mới 23 tuổi mà .... khó tính quá, như bà cụ non ấy, hi hi.
Hiện tại BTC đang thu thập ý kiến của các bạn. Uhm... trong vòng tuần sau (15-22/5) BTC sẽ chốt danh sách, kêu gọi đóng tiền và sẽ.... "túm lại" 1 lần theo ý em, chịu không? Hơn nữa, như vậy để cho mọi người có thời gian để sắp xếp, "suy nghĩ kỹ trước khi quyết định" mà (chẳng hạn như... em vậy đó, đến giữa tháng mới biết chính xác mà!!!)

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Anh ERPVN, anh thích nằm trong ban tổ chức Mina xin nhường cho anh luôn đó. Chức của Mina to lắm đó : là người thu tiền đấy, anh nhớ cho ý kiến nghe.....
To ketoangiachat : em nghe anh đăng ký có cả vợ và con theo nữa, không cho mọi người dẫn kèm thì tụi em chơi với ai. Hay là muốn mọi người rảnh rỗi để chăm con của giachát nhỉ?????

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Đề nghị BTC phân công cho anh erpvn nhiều nhiều vào kẻo anh ấy không tham gia đó ! Em nghĩ khi ra đó BTC nên phân công cho anh erpvn có nhiệm vụ ...canh chừng trại để cho mọi người đi chơi, hihihi...

N

NguyenThiMinhLy

Guest
ba con ôi dong tien dang ky di choi o dau vay?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
NguyenThiMinhLy nói:
ba con ôi dong tien dang ky di choi o dau vay?
Bạn để lại cách liên lạc với bạn ở đây, hoặc mail cho mình nhé (mình đã cho bạn mail ở phía trước, bạn xem lại nhé). Mình sẽ liên lạc với bạn.

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
48
Miền đất hứa
www.erpvna.com
MINA nói:
Anh ERPVN, anh thích nằm trong ban tổ chức Mina xin nhường cho anh luôn đó. Chức của Mina to lắm đó : là người thu tiền đấy, anh nhớ cho ý kiến nghe.....

Khekhe đi chơi đông ng sợ cô/chú làm không nổi nên giúp 1 tay - mong mọi ng đều vui thôi, nếu cô/chú sợ mấy chức thì nhà em xin thôi vậy :banana:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
erpvn nói:
Anh k nằm trong BTC hả? hehe thế thì k đi...
Ừhm... ok, vậy em bầu anh làm...trưởng BTC nhé, phụ trách tất cả các việc từ khâu tổ chức đến khâu vận hành, sau đó bầu anh kiêm luôn trưởng ban vận chuyển (nói theo lối bình dân là.... bốc xếp đó mà) anh thấy thế nào? Chức cao thế còn gì? Thế nhé, ráng đi nhé, vì đồ nhiều quá mà không ai chịu làm bốc xếp hết nè..... hi hi hi hi....
To Ziczac: mình lưu số dt bạn rồi, trong tuần sau mình sẽ gọi cho bạn để confirm chuyện đi chơi này nhé
To Phantuannam: đại diện bà con 2 họ (à không, bà con cô bác tham gia ốp lai) cám ơn Nam nhiều nhé, hi hi. Chắc chắn mình sẽ gọi cho cậu rồi, lúc đó thì nhớ là đừng tắt máy, bỏ trốn đó nhé, hi hi hi. À, cothant sẽ nhắn cho Casa

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
erpvn nói:
Dẫn dợ con đi luôn, yukos cũng thế đấy... Hòa già cũng vậy anh k sợ khác biệt đâu... hehe
Đúng rồi, hongtien cung đưa vợ và con gái theo ( Chỉ có cô em gái phải ở nhà thôi vì hôm đó không thể đi được)

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
ketoangiachat nói:
Cothant ơi, Bà thao đâu mất rồi, không có bà thảo thì lão gia biết gây với ai??
Đề nghị kiểm tra thật kỹ người đi kèm nhé (tranvanhung, leloanbt, Mina...) dẫn theo em gái hay chị gái còn được chứ không ....thì ...thà... đừng dẫn??
Lão già này sao vậy, cứ như mọi lần là được thôi đúng không vậy bé Thảo

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Bathanh nói:
thích thế, cho nằm cạnh với.
Ha ha ha, anh làm em buồn cười quá...hay là... để em chừa anh 1 chổ nằm nhé... trong đây bọn em nằm chung đông lắm nè....
To Hongtien: anh này, giới thiệu em gái này nọ cho đã, rồi ... đang ký có 2 chổ à... làm em.... mừng hụt, anh thật là....hi hi hi hi...

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
cothant nói:
Ha ha ha, anh làm em buồn cười quá...hay là... để em chừa anh 1 chổ nằm nhé... trong đây bọn em nằm chung đông lắm nè....
To Hongtien: anh này, giới thiệu em gái này nọ cho đã, rồi ... đang ký có 2 chổ à... làm em.... mừng hụt, anh thật là....hi hi hi hi...
Nằm cạnh cothanh thì chuẩn bị đi viện mất thôi. cothant toàn xương là xương, ko rách da cũng thủng ruột.
Mọi ng cẩn thận nhé!!!!!!!!!!!!

Mà hongtien rõ ràng đăng ký cho vợ và con đi cùng, nhưng chỉ đăng ký có 2 chỗ thôi??? thế tối đến làm sao nhỉ?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Oài... bác à, em mời bác vào nằm chung với tụi em, chứ đâu có nói bác sẽ nằm kế em ạ... hi hi hi...Thôi em thua bác ạ, em mà nói tiếp lại bị bà chị Mina khó tính "hăm doạ" mất thôi, hi hi hi.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
To: Bathanh Con bé còn nhỏ lắm, không chiếm bao nhiêu diện tích đâu
To Cothant: ngày đó em gái theo đi hổng có được đành để dịp khác giới thiệu cho Cothant vậy. Anh nhắn tin cho em rồi nhưng sao chưa thấy trả lời về việc đóng tiền? đóng cho Mina hay cho em đây

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Em ... quên.... hi hi hi..., sorry anh.
Dạ tuần sau em sẽ có thông báo chính thức việc tiền nong ạ (em có viết ở trên đó anh ạ!).

H

hai huu doan

Guest
29/12/04
0
0
0
45
Vũng Tàu - Bà Rịa
Trời ở xa không được nằm trong bờ tờ cờ buồn mấy phút luôn he he.. nói zậy chớ ở xa quá không giúp được các bạn gì cả mà tham gia đi chơi cũng thấy hơi áy náy híc híc.... vì tổ chức mấy cái vụ đi chơi này cũng mệt lắm chứ phải không đâu..!! thôi BTC cố lên nhá!

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Bathanh nói:
thích thế, cho nằm cạnh với.

Bathanh ơi, kiểu này thì chuẩn bị "triến tranh giữa các vì sao" dến nơi rồi

To Cothant

PAT đã đăng ký đâu mà cothant lại "cầm đèn chạy trước ô tô vậy" :lol:

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
phianhtuan nói:
Bathanh ơi, kiểu này thì chuẩn bị "triến tranh giữa các vì sao" dến nơi rồi

To Cothant

PAT đã đăng ký đâu mà cothant lại "cầm đèn chạy trước ô tô vậy" :lol:
Bác PAT ơi, làm ơn đi mà. E thân gầy yếu, làm sao dám "triến tranh giữa các vì sao" như bác nói.
Bác hiểu nhầm ý nhà em rồi.Anh ERPVN được MINA nhường chỗ cho, nhà E cũng xin nằm cạnh Anh ERPVN thôi mà, còn SMOD của diễn đàn, sau khi nhường chỗ cho tụi E thì đi mất tiêu đâu rồi, Bác không lo đi giữ lại lại quay ra hục hoặc với E.
Bác làm thế chẳng khác nào cò ngao tranh chấp không cẩn thận lại có ngư ông nào đó thủ lợi đó bác PAT ơi.

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
Bathanh nói:
Bác PAT ơi, làm ơn đi mà. E thân gầy yếu, làm sao dám "triến tranh giữa các vì sao" như bác nói.
Bác hiểu nhầm ý nhà em rồi.Anh ERPVN được MINA nhường chỗ cho, nhà E cũng xin nằm cạnh Anh ERPVN thôi mà, còn SMOD của diễn đàn, sau khi nhường chỗ cho tụi E thì đi mất tiêu đâu rồi, Bác không lo đi giữ lại lại quay ra hục hoặc với E.
Bác làm thế chẳng khác nào cò ngao tranh chấp không cẩn thận lại có ngư ông nào đó thủ lợi đó bác PAT ơi.

ới ới BaThanh lại hiểu nhầm PAT rồi. PAT nào dám tham gia vào cuộc chiến tranh nào đâu.

Không nghe cothant bạn ấy nói đấy à :

cothant nói:
Oài... bác à, em mời bác vào nằm chung với tụi em, chứ đâu có nói bác sẽ nằm kế em ạ... hi hi hi...Thôi em thua bác ạ, em mà nói tiếp lại bị bà chị Mina khó tính "hăm doạ" mất thôi, hi hi hi.

MOD với SMOD dữ dằn lắm làm sao chân nhân viên như PAT lại dám trêu cơ chứ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA