Chúc mừng ketoangiachat

• Thread starter erpvn
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
erpvn nói:
Xin chúc mừng anh vừa tâu đươc con T39 mới cứng,...

Già chát ơi kiểu này phải rửa máy thôi. Box ERP sẵn sàng hưởng ứng cái vụ này một cách nhiệt tình nhất.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Trời đất, mấy vụ này mà mấy ông cũng không tha hả.
Đính chính lại là đồ seconhand ấy mà, chỉ có T30 thôi, nặng khủng khiếp luôn, nhưng chắc chạy oracle được ấy nhỉ.??

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Cái gì vậy nhỉ? Không hỉu lắm :cry:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Laptop đó anh ạ.

quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
:smile3: Chơi bác già chát phát.

Thế mà bác già chát không bảo em để em để lại cho bác em T40 của em:biggrin: . Em đang nghĩ ngợi là không biết có nên chơi em T42 không, chứ cái kiểu chạy đua vũ trang này hơi bị tốn kém.

Cách đây 4 năm, em dùng một em A21m, sau đấy một thời gian, chán, chuyển sang dùng T21. Khi T22 ra thì cũng làm qua với em T22 một thời gian. Có lúc hậm hực vì thiếu tiền, đành xài tạm em Dell Latitute trong vòng một năm, sau đấy dùng một em T30 mình thô, béo một thời gian ngắn. Bác thích, tháng sau ta gặp nhau ở Sài Gòn, em để lại cho bác em T40 của em, để em chiến em T42 (vì T41 với T40 không khác nhau mấy), hoặc có lẽ sau lần này, em chuyển sang dùng Mac cho nó sành điệu. Tý em post quả phòng làm việc của em cho bác choáng luôn.

Sửa lần cuối:
P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
quickquickslow nói:

Thế mà bác già chát không bảo em để em để lại cho bác em T40 của em:biggrin: . Em đang nghĩ ngợi là không biết có nên chơi em T42 không, chứ cái kiểu chạy đua vũ trang này hơi bị tốn kém.

Cách đây 4 năm, em dùng một em A21m, sau đấy một thời gian, chán, chuyển sang dùng T21. Khi T22 ra thì cũng làm qua với em T22 một thời gian. Có lúc hậm hực vì thiếu tiền, đành xài tạm em Dell Latitute trong vòng một năm, sau đấy dùng một em T30 mình thô, béo một thời gian ngắn. Bác thích, tháng sau ta gặp nhau ở Sài Gòn, em để lại cho bác em T40 của em, để em chiến em T42 (vì T41 với T40 không khác nhau mấy), hoặc có lẽ sau lần này, em chuyển sang dùng Mac cho nó sành điệu. Tý em post quả phòng làm việc của em cho bác choáng luôn.

Trời ơi lạc đề rồi, Laptop là laptop - Mà lại có khả năng chạy cả Oracle nữa chứ.

Già chát có định rửa máy không thì bảo. Anh em box ERP đang dài cổ ra chờ quyết định đấy nhé

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
quickquickslow nói:

tháng sau ta gặp nhau ở Sài Gòn, .
Lâu nay không thấy qqs lên tiếng mời đi uống cafe nhỉ, hay là phải ở lại thi tiếp mấy môn học còn nợ, trường chưa cho về quê.. i hi

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Hồi đầu E chơi con A22m E chiêu đãi nguyên phòng kế toán bằng nửa tiền cái máy luôn đấy, sau chán quá E chuyển hàng sang dùng Compaq N620c E lại chiêu đãi cả phòng kế toán mở rộng tức là thêm mấy bác ở xung quanh hết khoản tiền bằng luôn đúng cái máy A22m trước đó các cụ cứ gọi là say bét nhè luôn, bỗng một ngày mát trời E cho nó đi luôn chuyển sang cái Toshiba Shitlite chạy êm ái phải biết, lần này E cho luôn cả phòng kế toán và phòng kỹ thuật ở Cty E đi cứ gọi là cho chó ăn chè hết luôn, mới hôm trước lại đổi về dùng Toshiba Tecra, E đã mời nguyên Cty đi nhậu một bữa no nê có quà mang về luôn. THẾ CÒN CỤ GIA CHAT THẾ NÀO NHỞ chỉ xin 1 mâm cho mấy Anh Em Tuý Tiên của web-cầy-tơ thôi anh PAT nhờ.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Vitamin gâu gâu muôn năm!

ziczac nói:
Hồi đầu E chơi con A22m E chiêu đãi nguyên phòng kế toán bằng nửa tiền cái máy luôn đấy, sau chán quá E chuyển hàng sang dùng Compaq N620c E lại chiêu đãi cả phòng kế toán mở rộng tức là thêm mấy bác ở xung quanh hết khoản tiền bằng luôn đúng cái máy A22m trước đó các cụ cứ gọi là say bét nhè luôn, bỗng một ngày mát trời E cho nó đi luôn chuyển sang cái Toshiba Shitlite chạy êm ái phải biết, lần này E cho luôn cả phòng kế toán và phòng kỹ thuật ở Cty E đi cứ gọi là cho chó ăn chè hết luôn, mới hôm trước lại đổi về dùng Toshiba Tecra, E đã mời nguyên Cty đi nhậu một bữa no nê có quà mang về luôn. THẾ CÒN CỤ GIA CHAT THẾ NÀO NHỞ chỉ xin 1 mâm cho mấy Anh Em Tuý Tiên của web-cầy-tơ thôi anh PAT nhờ.

To Ziczac: Hongtien ủng hộ hai tay hai chân
To ketoangiachat: Còn chờ gì nữa mà không cho cac mem hưởng tí vitamin gâu gâu nhở.

D

dinhlocphp

Guest
27/4/05
4
0
0
43
hcmc
Hongtien nói:
To Ziczac: Hongtien ủng hộ hai tay hai chân
To ketoangiachat: Còn chờ gì nữa mà không cho cac mem hưởng tí vitamin gâu gâu nhở.

Hi Giachat

Chưa gặp bác bao giờ, nhưng trong chuyến offline cứ nghe anh em bàn tán về sự hồi xuân của một bạn nữ trong đoàn. Sau khi đi offline về từ bà già chát thành bà kế toán con. Thành ra muốn được làm quen.

Hay bác làm phát vitamin gâu gâu với nhóm tửu tiên đi. Hôm nọ không có bác làm cuộc vui mất đi một nửa đấy. Ý bác thế nào?

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
vitamin gâu gâu ỦNG HỘ ỦNG HỘ ỦNG HỘ

E xin có ý kiến: cho đến giờ phút này mặc dù bác già chát chưa có quyết định cuối cùng nhưng nếu có vụ này xảy ra mà E được dự E ủng hộ 2 hoặc 3 lọ vodka Hà Nội loại này khá phê ko có ở khu vực phía nam. :food-smil :food-smil :food-smil

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
ziczac nói:
E xin có ý kiến: cho đến giờ phút này mặc dù bác già chát chưa có quyết định cuối cùng nhưng nếu có vụ này xảy ra mà E được dự E ủng hộ 2 hoặc 3 lọ vodka Hà Nội loại này khá phê ko có ở khu vực phía nam. :food-smil :food-smil :food-smil

Ý kiến có vẻ hấp dẫn đấy chứ. Già chát ủng hộ đi.

Mình vẫn còn giữ hai chai rượu bàn tay gấu một cho mem nam, một cho mem nữ của các bathanh đấy. Nhân dịp này giải quyết thì cũng hay.

PAT

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
phianhtuan nói:
Ý kiến có vẻ hấp dẫn đấy chứ. Già chát ủng hộ đi.

Mình vẫn còn giữ hai chai rượu bàn tay gấu một cho mem nam, một cho mem nữ của các bathanh đấy. Nhân dịp này giải quyết thì cũng hay.

PAT
Bác PAT sao còn giữ hai chai này đến bây giờ nhỉ, chắc chỉ còn là ....bã rượu.

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
62
Ho chi Minh city
vo vinh nam nói:
Bác PAT sao còn giữ hai chai này đến bây giờ nhỉ, chắc chỉ còn là ....bã rượu.

he vovinhnam

Sao lại là bã rượu . Rượu càng lâu càng ngấu cũng giống như gừng càng già càng cay ấy mà. Bathanh mà uống bây giờ cũng sẽ phải tấm tắc khen ngon.

Nhưng sao mà giờ này vẫn chưa thấy già chát xuất hiện nhỉ

PAT

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Thông báo mới nhất: CÓ 2 LỌ VODKA HÀ NỘI ĐÃ VÀ ĐANG ƯỚP LẠNH TẠI SÀI GÒN CHỜ NGÀY MỞ NẮP

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Thông tin mới nhất về Ketoangiachat

KHANHDOAN nói:
Bớ bác giachat , sao nỡ để mọi người chờ lâu thế nhễ. Hay dạo này lọm khọm mắt mờ nên không đọc được nhễ............Bớ bác giachat............khao đê

Tokhangdoan: Em dừng buồn nữa giàchát bữa nay bị.........( Giachat nhớ thông báo cho mọi người biết lý do tại sao đợt này biến đâu mất tiêu không thấy tham gia gì cả)
To Ziczac: hic....hic thèm quá mà

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA