Happy Birthday Anh Le Thanh Ha ! 10 /05

• Thread starter benitino
  • Ngày gửi
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Chúc anh sinh nhật vui vẻ, thêm một tuổi mới có nhiều niềm vui mới, và đạt được những gì mà anh mong muốn.....Nhớ báo tin vui cho em biết nha.....hehhe

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chúc mừng sinh nhật Hà - không hiểu dạo này thế nào và đi đâu mất rồi?

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Dạ, hình như không phải, chắc bác Hà dạo này đang bận với dự án "tăng nhân khẩu gia đình" đấy ạ...

Chúc bác nhanh nhanh chóng chóng hoàn thành dự án và báo tin vui cho bọn em nhé!!!!

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Cam ơn các bạn rất nhiều.Thời gian vừa qua minh hơi bận nên it lên diễn đàn hôm nay mới vào được.Bận vì công việc mới chức ko phải dự án tăng nhân khẩu đâu. Dự án tăng nhân khẩu thì bây giờ mới phác thảo chưa tiến hành triển khai được nên ko biết đến bao giờ. À này các bạn ơi mình đang định thành lập câu lạc bộ độc thân(lấy tên là : CLB Ế ) trên wkt ko biết có ai tham gia ko nhỉ.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ơ mà, "Ế" hả bác?

Em đây, em đây, đã có em đây! Cho em một suất trong CLB với nhá!

Le Thanh Ha nói:
Cam ơn các bạn rất nhiều.Thời gian vừa qua minh hơi bận nên it lên diễn đàn hôm nay mới vào được.Bận vì công việc mới chức ko phải dự án tăng nhân khẩu đâu. Dự án tăng nhân khẩu thì bây giờ mới phác thảo chưa tiến hành triển khai được nên ko biết đến bao giờ. À này các bạn ơi mình đang định thành lập câu lạc bộ độc thân(lấy tên là : CLB Ế ) trên wkt ko biết có ai tham gia ko nhỉ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA