Mẫu sổ sách theo QD 48- File kế toán excel

• Thread starter tientruongkt
  • Ngày gửi
M

mamvuyeu

Guest
3/3/11
5
0
0
39
Hà Tĩnh
bạn nào có file đầy đủ sổ sách kt HCSN theo Hình thức Nhật ký - Sổ cái gửi cho mình theo email này nhé: mnducdong@gmai.com. thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xuxiqh

Guest
11/2/11
1
0
0
tphcm
bạn nào có file excell theo QĐ 48, hình thức ghi sổ NKC dùng cho đại lý gửi cho m nhé! Và hướng dẫn cho m cách ghi sổ nhé! M mới làm kt
mail: xuxiqh@yahoo.com
Cám ơn rất nhiều!

H

hoangthang88

Guest
12/6/08
2
0
0
35
vinh phuc
trời ơi, sao doanh nghiệp thương mại mà bạn lại cho chi phí vận chuyển hàng mua vào tài khoản 154.1 zậy

V

V2041988

Sơ cấp
25/3/11
21
0
0
36
quảng nam
các bạn ơi ! các bạn có file exel theo qd 48 nhưng hình thức là chứng từ ghi sổ ko?
Nếu có mail cho mình với hj
địa chỉ: thanhvan20488@gmail.com

K

kimthoavn

Guest
11/6/09
1
0
0
binhtan
em tim mai ma khong ra file ke toan xcel theo quyet dinh 48! ai bit th link giup em voi.em cam on rat nhiu.

Q

quangcaonamduong

Guest
25/2/11
17
0
0
36
Tây sơn
hix. có bạn nào có sổ NKC làm bằng Excel không? cho mình với. email cho mình theo địa chỉ này nhé: thaohoang121@gmail.com

Thanks cả nhà nhìu nhìu ạ

T

thuthuyld

Sơ cấp
19/1/11
24
0
0
35
lam dong
em tim mai ma khong ra file ke toan xcel theo quyet dinh 48! ai bit th link giup em voi.em cam on rat nhiu.[/QUOTE

Mình có File NKC ah, bạn lấy ko, nếu lấy thì ntin vào mail mình nhé: thuy.nguyen@kimkhanh.com.vn

hix. có bạn nào có sổ NKC làm bằng Excel không? cho mình với. email cho mình theo địa chỉ này nhé: thaohoang121@gmail.com

Thanks cả nhà nhìu nhìu ạ

Để mình gửi cho bạn nhé...........

B

bongbongbangbang

Guest
11/4/11
45
0
0
12
HN
Thanks bạn!
Cho mình hỏi thêm là trong NKC những cột không có tiêu đề, sát cạnh cột phát sinh, 4 cột tiếp theo ấy. là ghi chú những gì hả bạn.

Thanks bạn
Bạn cho mình hỏi thêm là 4 cột cạnh cột Phát sinh trong NKC cua bạn là dùng ntn vậy, để ghi chú j hả bạn ???/

Sửa lần cuối:
H

hoangpalestine

Guest
18/4/11
1
0
0
43
Ha Noi
B

bongbongbangbang

Guest
11/4/11
45
0
0
12
HN
Thanks tientruongkt nhieu!
Song cho mình hỏi thêm là trong sổ NKC: 4 cột cạnh cột phát sinh bạn dùng để ghi chú thế nào, mình xem phàn đó mình k hiểu lắm

hic mà sao trong sổ chi tiết hàng hóa 156 cột tồn đơn giá của bạn lại bằng thành tiền tồn/sl tồn ???????????

Sửa lần cuối:
P

pthuy1906

Guest
28/4/10
2
0
0
Ha Noi
File kế toán bằng excel

Cho mình hỏi, trong file này có rất ít số tài khoản, công ty nào cũng áp dụng những tài khoản này a? Mình không thấy có tài khoản phải thu khách hàng hay phải trả người bán, vậy theo dõi công nợ như thế nào?

C

Chibi Maruko

Guest
18/4/11
1
0
0
Hà Nội
e là kế toán mới vào nghề. lần đầu tiên tiếp xúc với sổ sách kế toán. anh chị cho e hỏi cách dùng biên lai thu tiền và phiếu thu với ạ. e xin cảm ơn !

N

nkiet2005

Sơ cấp
10/4/10
11
0
1
38
can tho
Em xin gởi thêm mẫu QĐ48. Anh chị xem cho ý kiến nha!!

L

lekimchaucb

Guest
22/12/09
2
0
0
ba ria vung tau
Nhờ bạn gởi email cho mình với, mình tìm hoài mà không thấy tại mình không rành lắm. cám ơn bạn nhiều nhé.
email:lekimchaucb@yahoo.com.vn

bacnamtraining

bacnamtraining

Cao cấp
22/1/11
867
35
28
45
Ha Noi
Biên lai thu tiền là dùng để đi thu lẻ

ví dụ đi thu tiền điên nước

sau đó về nộp cho phòng kế toán

thì có phiếu thu : thu của Ô NG văn điên nộp tiền điện khu vực quận châu quỳ !

Các bạn tham khảo thêm file này 1

Tớ lượm đc trên mạng !

NKSC-QD48 - DUNG ANH 2010.xls - 4shared.com - chia sẻ và lưu trữ - tải xuống tập tin trực tuyến

Làm kế toán không khó, nhưng cũng chẳng phải dễ !
Kiên trì là làm được kế toán .
Mr Cù Trọng Xoay :
Sky: bacnamtraining
YM: bacnamtraining

Sửa lần cuối:
P

pamyd22

Guest
4/7/11
2
0
0
37
quang binh
chào tất cả mọi người!! mình đang cần mẩu sổ cái nhật ký; sổ xuất hàng; sổ nhập hàng;sổ quỷ tiền mặt;va sổ tiền gũi ngân hàng tất cả dều theo mẩu của QĐ số 48 BTC !!!!
Thanhks!!!! cảm ơn mọi người giúp đỡ!

D

duyenga

Sơ cấp
10/4/11
43
1
0
nam dinh
híc.em thì tất cả những fille trên web kế toán đều không đọc được.em thì lại không biết down fonnt như thế nào

C

Corallip

Guest
7/7/11
1
0
0
TPHCM
Mình không thấy link của sổ kế toán theo QD 48, nếu các bạn có, vui lòng upload lên đây hoặc gửi giúp mình qua email: hongchiad@gmail.com
Cảm ơn các bạn thật nhiều nhé.

H

hoacucquy86

Guest
các bạn ơi ! các bạn có file exel theo qd 48 nhưng hình thức là chứng từ ghi sổ ko?
Nếu có mail cho mình với hj
dia chi:mrnguyentuananh84@gmail.com

minh dang rat can.thank you
dia chi:mrnguyentuananh84@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA