Mẫu sổ sách theo QD 48- File kế toán excel

• Thread starter tientruongkt
  • Ngày gửi
P

phi anh

Sơ cấp
Chào các bạn! ai có file excel sổ sách kế toán theo quyết định 48 gửi cho mình với.xin cảm ơn các bạn nhiều!......emal của mình là :kimbinhnguyen_119@yahoo.com.vn

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyenthicamgiang

nguyenthicamgiang

Sơ cấp
20/10/10
21
0
0
33
tiền giang
N

niemdd

Guest
20/6/09
4
0
0
Đà Nẵng
mình cũng đang cần file excel theo QD 48, theo hình thức nhật ký chung. Nếu bạn nào có vui lòng gửi qua email: lannnghi3@gmail.com . Mình xin cảm ơn

levanton

levanton

Cao cấp
H

hongheo112

Guest
23/10/11
1
0
0
34
tphcm
có ai co mẫu sổ sách kế toán ko cho minh nha,cty minh thành lập được 1 năm rồi nhưng ko co sổ sách kế toán gì hết.mình thật sự đang rất cần mà ko còn thời gian để lam nữa,các bạn giúp minh nha!

T

thuyngakt87

Guest
22/10/11
1
1
3
36
TP HCM
Chị em ơi cho em hỏi vái này với
nếu mà đáo hạn ngân hàng là cần phải có nhu cầu sử dụng vốn
Giờ công ty em cần đáo hạn ngân hàng là 500triệu mà chu cầu sử dụng vốn cho việc chi lương,hoá đơn bán lẽ,hoá đơn đâu vào và công nợ của em chỉ có 300 triệu vạy em on thiếu 200tr nũa. có chị nào mách dùng em có cách nào cho vấn đề này không và cần những chứng từ như thế nào là hợp lý

• Like
Reactions: HIENHOANG1
R

ruaham

Sơ cấp
14/2/11
2
0
0
ha noi
ai gửi cho mình xin mẫu sổ theo QD 48 của phương pháp Nhật ký chung với. gửi cho mình theo địa chỉ: camnhung61@gmail.com nhé. ai có gửi giúp mình nha, mình đang cần lắm.cảm ơn các bạn :)

T

Toanlc83

Guest
7/12/11
1
0
1
40
Lai Chau
Ðề: Mẫu sổ sách theo QD 48- File kế toán excel

Bac tientruongkt oi cho em xin 1 ban so sach ke toan theo QD 48 cua bac voi, vi em tai khong duoc

N

nhatvi0101

Sơ cấp
22/8/11
2
0
1
tp hcm

Xin chào các bạn!
Mình mới ra trường và đang làm kế toán cho 1 công ty thiết kế Web, trước giờ công ty mình chưa có kế toán chỉ thuê dịch vụ làm báo cáo thuế ở ngoài thôi. nên giờ mình phải làm sổ sách lại từ đầu, có bạn nào có mẫu sổ sách không gởi mình tham khảo với. Công ty mình nhỏ thôi và cũng không nhiều nghiệp vụ phát sinh cho lắm, vậy mình nên làm sao đây các bạn giúp mình với. Mail mình nè: nhatvi0101@yahoo.com.

H

hoamoclanhongha

Sơ cấp
12/11/10
29
0
6
Bac ninh

có bạn nào có sổ sách theo hình thức chứng từ ghi sổ theo qqđ 48 làm bằng Excel không? cho mình với. email cho mình theo địa chỉ này nhé: tranhong.hoamoclan@gmail.com

thienthannhobn

thienthannhobn

Cao cấp
22/3/11
223
4
18
Nơi ấy bình yên!

minh ko xem duoc. ban vui long gui cho minh theo dia chi bongcuctim@gmail.com dc ko? cam on ban nhieu

K

kieuoanhxinhdep

Sơ cấp
19/11/09
9
0
0
36
Bình Định

Chào các anh chị, em mới ra trường và hiện đang làm cho cty xây dựng nhỏ, anh chị và các bạn nào có file kế toán hình thức ghi sổ theo quyết định 48 thì xin gửi cho em với, email của e: oanhvo2708@yahoo.com.vn, em cảm ơn nhiều

P

phaleti

Guest
21/12/11
2
0
0
hà nội

anh chị nào có mẫu sổ theo hình thức nhật kí chung theo QĐ 48 gửi cho em xin một bản nhé. mail của em là hangdo1989@gmail.com
em cảm ơn nhiều ạ!

Q

quy son

Sơ cấp
8/6/11
3
0
0
da nang
anh chị nào có mẫu sổ theo hình thức nhật kí chung theo QĐ 48 gửi cho em xin một bản nhé. mail của em là hothiquy89@gmail.com
em cảm ơn nhiều ạ!

B

berry229

Guest
13/3/12
1
0
0
Hanoi

em vừa down xong, không phải dân trong ngành ko biết dùng có đơn giản không

Xem nhiều