Chúc mừng Mr.Cothant lên làm mod nào....

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hi`, hôm nay tự nhiên em thấy nick bác Cothant nhà ta béo béo, nghiêng nghiêng, chắc hẳn là lên chức Mod rồi đúng không ạ?

Chúc mừng anh chai mặt nhé.... Khao đi.... :dzo:

MUD.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
XIANGQIANG nói:
Hi`, hôm nay tự nhiên em thấy nick bác Cothant nhà ta béo béo, nghiêng nghiêng, chắc hẳn là lên chức Mod rồi đúng không ạ?

MUD.
Khao đi cho tui đi ăn ké với.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hix hix... chắc phải... khoá cái topic này lại thôi... chứ làm sao mà Cothant đủ tiền khao khiết gì đây???

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
cothant nói:
Hix hix... chắc phải... khoá cái topic này lại thôi... chứ làm sao mà Cothant đủ tiền khao khiết gì đây???

Chiều nay dắt anh đi nhậu một chầu sương sương giống hôm bữa đi cothant, như vậy thì mới có động lực để khóa dùm em...he..he

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
cothant nói:
Chịu chơi thì không sợ mưa rơi. Nếu Cothant mà không làm "dịu " 02 con ma "chết đói: Xiangqiang, phantuannam :dzo: " thì trong dịp ốp-lai này Cothant sẽ đối diện với cảnh "cột gốc dừa cho kiến cắn ....đến ....hết"

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Cothant làm Mod ạ? Em kịch liệt phản đối :D Mod gì mà chỉ được cái bắt nạt mem là nhanh.

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
XIANGQIANG nói:

MUD.
Cothant nhà ta có muốn "béo béo, nghiêng nghiêng" giống như cái nick của mình thì phải mời anh em đi nhậu thường xuyên một chút! :))

I

Ira

Guest
Chúc mừng anh, anh cothant. Bây giờ thì anh có thần thế thật rồi đó! Còn chuyện nước nôi, bao bịch... khỏi đi anh! (Âm mưu gì đây?)

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Xin chúc mừng cothant nhé, Thế là thêm một người suốt ngày than rồi. hahaha

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
cothant nói:
Phải khao thôi Cothant ơi! Đừng có trốn tránh như chị MINA xấu hổ lắm!

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Chúc mừng nha....Hic..kiểu này làm sao mà Ben dám quậy nữa, mất công Cothant lại khoá nick một vài ngày quá....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
OverAC nói:
Cothant ơi! Đừng có trốn tránh như chị MINA xấu hổ lắm!
Mina ơi, có ai nói gì chị nè. Hí hí hí....
To Benitino: cothant chẳng có quyền khoá nick gì đâu Ben ạ, cứ quậy thoải mái nhé.... sẽ có.... người khác làm chuyện đó....hehehe...
To Virgin: ừhm.... Moderator và @Stream (Honda) xem như... cấn trừ công nợ.... được không anh??? hi hi hi....
Dạ em xin cám ơn các bác Ketoancon, Vo Vinh Nam, Phonuicao : người tốt, chúc mừng thật. Còn: Xiangqiang, phantuannam, OverAC: kẻ xấu, chỉ canh nhảy vào hôi của thôi, hi hi hi. Và Ira: đối tượng hoài nghi (có ý gì đây??? Ừm, phỏng theo phim "the good, the bad and..." Hi hi hi....)
To Nguyen Hang: quái, anh đã làm gì em thế???

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Đúng thế phải khao di cothant ơi. Chứ tấm thân "mi nhon" của em không được yên với các mem này đâu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA