Đăng ký thành viên hội kế toán tỉnh Bà rịa - Vũng tàu tại đây

• Thread starter tuyetvothan
  • Ngày gửi
T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Thời gian qua việc thành lập hội kế toán tỉnh BRVT được khá nhiều người quan tâm, nay chúng tôi tiếp tục kêu gọi các anh chị em chúng ta đăng ký thành viên hội theo thông báo này. Tải file excel đính kèm dưới đây và ghi dầy đủ thông tin vào đó. Nếu không muốn đưa thông tin nào lên danh sách hội thì các bạn hãy ghi chú bên dưới. Mong tất cả tham các bạn tham gia nhiệt tình. Chúc các bạn thành công

Đính kèm

• thanhvien.xls
    20.5 KB · Lượt xem: 117
Khóa học Quản trị dòng tiền
missly83

missly83

Trung cấp
Các mem nhà họ kế tỉnh Bà rịa - Vũng Tàu đâu hết rùi nhỉ? Tập trung vào đây để tạo thành một gia đình đi nào? Mại dzô, mại dzô.... vào đây giao lưu học hỏi kinh nghiệm để trở thành một kế toán giỏi đi nào.

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
ke toan tinh bà rịa vũng tàu

Sao trên diễn đàn anh em kế toán tỉnh BRVT đông vậy mà chẳng thấy ai vào trong wkt nhỉ. Mọi người tiếp tục đăng ký nha. Các bạn có thể gửi bài viết lên đây cũng được và đưa thông tin như trong danh sách thành viên wkt nhá hoặc các bạn có thể gửi thư điện tử cho missly83 nha. Vì tuyetvothan phải đi công tác một thời gian nên không có thời gian vào wkt được. Trong tời gian này tui mong rằng tất cả các thành viên hãy cố gắng tìm, giới thiệu thêm các bạn khác vào hội nha. Chúc các bạn thành công. See you again:1luvu::1luvu::1luvu::1luvu::1luvu::1luvu::1luvu::1luvu:

missly83

missly83

Trung cấp
:1luvu::1luvu:Để việc ra mắt lần 2 của CLB kế toán tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu được tổ chức thành công, tôi kêu gọi tất cả thành viên đang công tác tại tỉnh đăng ký tham gia thành viên, góp ít công sức vào việc xây dựng phong trào, giao lưu học hỏi kinh nghiệm nhằm đem lại hiệu quả trong công việc. Nhân đây, cũng kêu gọi các đàn anh, đàn chị giàu kinh nghiệm cùng tham gia, đóng góp, chia sẽ một số kiến thứ hữu ích cho các thành viên mới. Trân trọng!:015::1luvu::1luvu:

H

huonghuongth

Guest
6/5/09
31
0
0
Vũng Tàu
sao mấy hôm nay mấy bác nhà mình im hơi lặng tiếng thế nhỉ? chờ sốt ruột quá :yo yo (23)::eek:fftopic:

Sửa lần cuối:
H

huonghuongth

Guest
6/5/09
31
0
0
Vũng Tàu
Chờ gì bạn, đăng ký đi nào, chào mừng bạn gia nhập hội nào:two::two:

đăng ký cả tuần nay rồi mà chẳng thấy có chương trình gì cả thế mới chán chứ:yo yo (23):

missly83

missly83

Trung cấp
đăng ký cả tuần nay rồi mà chẳng thấy có chương trình gì cả thế mới chán chứ:yo yo (23):

Hoan nghênh bạn đã gia nhập hội KT BRVT. Tuy hội chưa có chương trình gì gọi là đặc sắc, nhưng hy vọng khi dân số nhà mình đông lên một chút nữa thì cũng sẽ có những chương trình off vui vẻ, bổ ích cho mọi người. Bạn đang công tác tại Đất Đỏ ah? Mình thì ctác tại Long Điền ne! Tụi mình là hàng xóm của nhau đó.:1luvu:

H

huonghuongth

Guest
6/5/09
31
0
0
Vũng Tàu
Hoan nghênh bạn đã gia nhập hội KT BRVT. Tuy hội chưa có chương trình gì gọi là đặc sắc, nhưng hy vọng khi dân số nhà mình đông lên một chút nữa thì cũng sẽ có những chương trình off vui vẻ, bổ ích cho mọi người. Bạn đang công tác tại Đất Đỏ ah? Mình thì ctác tại Long Điền ne! Tụi mình là hàng xóm của nhau đó.:1luvu:

Hi! rất vui được làm quen với c, c Lý đang công tác ở cơ quan nào của Long Điền vậy?:021:

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Xin chào thân ái

a ha, mình đang nộp hồ sơ về cty đó đấy, không biết kết quả ra sao
lindegasvietnam đang ở đâu vậy?tham gia vào hội đi. Hãy ĐĂNG KÝ ĐI

Sửa lần cuối:
missly83

missly83

Trung cấp
Minh nop vi tri ke toan chi nhanh vung tau do, hien dang tuyen ma. SCTV phai ko ban?
Đúng rồi đó bạn, nhưng mình quản lý SCTV chi nhánh Long Điền. Chi nhánh VT đang tuyển ah? sao không thấy cty thông báo gì nhỉ? Bạn nộp hồ sơ theo hình thức nào? do xem trên mạng hay có người quen giới thiệu?

vothikimmy

vothikimmy

Guest
5/7/05
14
4
3
40
ba ria
Xin chào cả nhà mình cũng đang có ý định về BRVT tìm việc cho gần nhà nên cũng xin tham gia vào hội. Mong bà con giúp đỡ nha.Minh muốn đăng ký thành viên thì phải làm sao?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA