Speaker cho các thành viên hội Kế Toán tỉnh Bà Rịa-Vũng Tàu

• Thread starter tuyetvothan
  • Ngày gửi
T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Các anh em nhà ta lâu lâu vô đây tâm sự đời tư hay là thời sự, thông tin hay những câu chuyện hóm hỉnh để sau những giờ làm việc thì ta thư giãn ha. Zui Zui lên các bạn ơi, làm việc khá đau đầu ha. Giá mà có ly càfé nữa và chat với anh em thì bớt căng thẳng đi bao nhiêu.:047::058::015::036::dance2::1luvu:

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
aczcaca

không có việc gì khó chỉ sợ tiền không nhiều đào núi và lấp biển không làm đc thì thuê

Sửa lần cuối:
B

beut

Trung cấp
26/3/08
125
0
16
37
TP.HCM
Thanks,thanks, thanks...Trùi ui,cafe gì nhìn bọt hok,seo dám uống:004:,thấy trái tim xinh thế kia seo nỡ uống:058:.Hii,mà từ xưa đến giờ,beut lun lun ngoan và lễ phép với cả nhà hình như trừ tuyetvothan hay sao í,nên đưa ra cho beut lời chúc mừng birthday thế nhỉ:030::beer:

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Thuộc lọai càe đặc biệt

anclok the miss llosst away

Sửa lần cuối:
T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Anh em kế toán BRVT nhà mình sao im lìm thế không bít

kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
Chúc mừng sinh nhật beut!

B

beut

Trung cấp
26/3/08
125
0
16
37
TP.HCM
:026: haha,thanks cả nhà. Không ngờ cafe ý nghĩa thế,em nhỏ dại hok bít.thanks,thanks,thanks...mỏi tay,mỏi miệng wá:banana::banana::banana:

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
not ...but..

Sửa lần cuối:
huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
hum qua sinh nhật beut hả? thế mà ko phát loa cho cả làng biết, chúc em nhật vui vẻ, mau ăn chóng nhớn nhá

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Chúc mừng sinh nhật beut muộn nha! Sorry:angel:
Dạo này li_ba_ba cũng bắt đầu quan tâm đến wkt nhỉ, lâu quá rùi ko thấy tăm. Mà Lý cũng tạo điều kiện cho thành viên cùng đơn vị tham gia mình lên mang với chứ chẳng thấy ai dám vô mạng. Chắc là quản lý mọi người dữ quá đây mà.hix hix, đừng giận nhá.

CÔNG VIỆC LÀ NUMBER 1, RÙI MỚI ĐẾN CÁC HOẠT ĐỘNG KHÁC.

VÍ DỤ NHƯ:

NHƯNG QUAN TRỌNG NHẤT LÀ GIAO LƯU HỌC HỎI KINH NGHIỆM NÂNG CAO TAY NGHỀ CÁC BẠN. ĐỪNG QUÁ HAM VUI RỒI QUÊN CẢ CÔNG VỊÊC ĐANG LÀM

Sửa lần cuối:
missly83

missly83

Trung cấp
Đâu phải là Lý cấm không cho đâu Châu. Tại chúng nó không sắp xếp được thời gian để tham gia đó chứ. Ly bảo khi nào rảnh hãy tham gia WKT học được nhiều điều hay lắm chứ bộ. nhưng quan trọng là phải hòan thành kế họach và công việc dược giao là ok rồi. Hì hì:015:

B

beut

Trung cấp
26/3/08
125
0
16
37
TP.HCM
Hura,thấy thành viên anh em nhà ta đăng ký đông lém mưh ta, còn ai chúc mừng sn muộn beut nữa hem nè,nhận hết nhận hết:banana::banana::banana:,cafe của tuyetvothan nổi ván rùi,k drink dc nữa:057:(mong đợi,mong đợi...:music-smi

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Hura,thấy thành viên anh em nhà ta đăng ký đông lém mưh ta, còn ai chúc mừng sn muộn beut nữa hem nè,nhận hết nhận hết:banana::banana::banana:,cafe của tuyetvothan nổi ván rùi,k drink dc nữa:057:(mong đợi,mong đợi...:music-smi
beut ăn cái này giải sầu đi nhá em. Vừa ăn vừa đợi mọi người chúc mừng

kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
Chiều! Nó ngồi chống cằm nhìn ra cửa sổ. Từng đòan xe lần lượt qua qua lại lại trước mặt nó. Biển số xe quen thuộc lướt ngang qua, chạy về hướng mà lâu nay nó vẫn hay về, quên thôi thắc mắc: Bà Rịa đây, còn Ông Rịa nơi đâu? :wall:

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
hihihihi

Chiều! Nó ngồi chống cằm nhìn ra cửa sổ. Từng đòan xe lần lượt qua qua lại lại trước mặt nó. Biển số xe quen thuộc lướt ngang qua, chạy về hướng mà lâu nay nó vẫn hay về, quên thôi thắc mắc: Bà Rịa đây, còn Ông Rịa nơi đâu? :wall:
Kim Loan đúng thật là Kim Bút thì đúng hơn pà kon nhỉ

B

beut

Trung cấp
26/3/08
125
0
16
37
TP.HCM

:015:tìm mãi không ra câu trả lời, có chút bực dọc vu vơ, ngẩng mặt lên trời, lại phát hiện 1 điều: ông trời đây còn bà trời đâu ta?:004:

missly83

missly83

Trung cấp
:015:tìm mãi không ra câu trả lời, có chút bực dọc vu vơ, ngẩng mặt lên trời, lại phát hiện 1 điều: ông trời đây còn bà trời đâu ta?:004:
Cũng thật khó mà giải thích được nhỉ? Các ông này giấu bà kín quá nên đố chị em mình tìm ra được đó. Mình cũng đang cuối xuống mặt đất mà hỏi rằng" " Ông địa nơi đây, còn bà địa ở nơi nao? mà chỉ thấy mỗi có bà rịa thôi ne!!!"

B

beut

Trung cấp
26/3/08
125
0
16
37
TP.HCM
Cũng thật khó mà giải thích được nhỉ? Các ông này giấu bà kín quá nên đố chị em mình tìm ra được đó. Mình cũng đang cuối xuống mặt đất mà hỏi rằng" " Ông địa nơi đây, còn bà địa ở nơi nao? mà chỉ thấy mỗi có bà rịa thôi ne!!!"

:dance2: Cái này em bít đó chị ơi, nghe đồn đâu ông địa "mồ côi ...vợ":004:

T

tuyetvothan

Sơ cấp
14/8/09
40
1
8
Bà Rịa-Vũng tàu
Bà Rịa sao không có Ông Rịa? Bà Rịa-Vũng Tàu dài quá sao không hợp vào thành VŨNG BÀ nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA