Topic dành cho thành viên kế toán gốc Ninh Thuận

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
Kiểu này mình cũng thử hỏi và tìm lại gia phả để xem cách đây sáu đời mình có ở Ninh Thuận không.
Phan Rang ơi
Tôi như con thuyền mãi say mê biển cả
Bởi KIẾP (biết) sau mình có bến để buông neo.
PAT
Bác PAT nói vậy, đâm phải dương mục kỉnh lên ngâm cứu lại
À thì ra bài thơ của Bác PAT là thế này:
Phan Rang ơi
Tôi như con thuyền HÃI (mãi) say mê BÀ CẢ (biển cả)
Bởi KIẾP (biết) sau mình có bến để buông neo????????(.)
PAT
Chẳng trách nào bác chê nhà em mắt kém tèm nhèm.
Đa tạ quan bác đã chỉ bảo, từ lần sau nhà em sẽ nhòm thật kỹ.
hihihihihiiiiiiiiiiiii :biggrin:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
MINA nói:
Mina vào diễn đàn lâu quá nhưng .................... Mong các bạn hồi đáp sớm!!!

Đọc kỹ lại thấy bài viết này của Mina có form bài giống như mục "Tìm bạn bốn phương" quá xá......hèn chi có nhiều "đại gia" nhảy vào :banana: :banana: :banana:

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Virgin nói:
Đọc kỹ lại thấy bài viết này của Mina có form bài giống như mục "Tìm bạn bốn phương" quá xá......hèn chi có nhiều "đại gia" nhảy vào :banana: :banana: :banana:
Đến bác 72 tuổi món mém đầu bạc lưng còng, tay chống gậy, mắt lờ quờ ( chứ không đục ngầu) còn nhẩy vào đăng ký nữa là mấy ông 4x
Hai bác 4x,3x cả đầu lẫn mắt đục ngầu có ra khơi về biển cả không đây để còn lên danh sách.

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Virgin cũng có location Ninh Thuận à? Vậy thì còn chờ gì nữa!!!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
To Virgin, anh mà chỉ chọn khúc đầu với khúc đuôi bài kiểu này thì khối người chết chắc. Nhưng mà anh Nam bảo các đại gia 4x là ai vậy? em nhìn qua nhìn lại chỉ thấy mỗi mình PAT là lớn tuổi nhất thôi chứ Cothant cũng đâu đến 3x dau.
Hihiihi, anh thua rồi..... ở SG ma cắt hộ khẩu về NT là sau này không nhập hộ khẩu lại đựơc đâu.Mọi người ai cũng mong nhập hộ khẩu vào thành phố lớn nhưng có người muốn làm ngược lại kìa.....

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
Lâu quá em mới lục lại được topic của em điểm danh thành viên Ninh Thuận dạo này thấy các sinh viên Ninh Thuận cũng khá đông.... Mina mang topic này ra lại.... Nếu được Tết Âm Lịch này sẽ có một cuộc offline nho nhỏ tại Ninh Thuận, các mem chú ý nhé!!!!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
Hôm nay có thời gian nhìn lại các box mới thấy là ngày xưa topic này đắt hàng nhỉ, cũng lập được 3 năm.....(Bài này chắc phải đưa vào mục thư giãn :wall:)
Các thành viên kế toán ở Ninh Thuận có thể điểm danh tại topic này.
Một phần do Ninh Thuận là tỉnh nhỏ và internet chỉ tập trung ở thị xã & thị trấn nên các bạn kế toán ít có điều kiện vào internet.

tiger2774

tiger2774

Guest
10/1/07
2,517
2
0
49
Vô định
tiger2774.blogketoan.com
Hôm nay có thời gian nhìn lại các box mới thấy là ngày xưa topic này đắt hàng nhỉ, cũng lập được 3 năm.....(Bài này chắc phải đưa vào mục thư giãn :wall:)
Các thành viên kế toán ở Ninh Thuận có thể điểm danh tại topic này.
Một phần do Ninh Thuận là tỉnh nhỏ và internet chỉ tập trung ở thị xã & thị trấn nên các bạn kế toán ít có điều kiện vào internet.

Anh tham gia nhé. Chỉ có mới 10 tháng chưa về Phan Rang thui:two:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
M

MYT_TRA

Guest
5/12/04
14
0
0
hà nội
Mina vào diễn đàn lâu quá nhưng hình như thấy các bạn kế tóan ở tỉnh Ninh Thuận họat động trong diễn đàn này ít quá. Mina muốn điểm danh các bạn kế tóan ở Ninh Thuận. Mong các bạn hồi đáp sớm!!!

Mình không hẳn là dân kế toán, lại không phải làm ở Ninh Thuận nhưng thường xuyên vào công tác Ninh Thuận, sắp tới có thể chuyển vào thì có được đăng ký không bạn Mina?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
Mình không hẳn là dân kế toán, lại không phải làm ở Ninh Thuận nhưng thường xuyên vào công tác Ninh Thuận, sắp tới có thể chuyển vào thì có được đăng ký không bạn Mina?
Chào bạn,
Mina hiện đang ở thành phố HCM nên chắc khó gặp bạn. Đang tìm cách cho các bạn kế toán tại Ninh Thuận thành lập câu lạc bộ kế toán.

L

lilisnowwhite

Guest
Mình đang ở TP HCM, đi làm được 6 tháng rồi.Nhưng còn nhiều thứ chưa biết lắm.
Mình có được là thành viên ko vậy

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
Mình đang ở TP HCM, đi làm được 6 tháng rồi.Nhưng còn nhiều thứ chưa biết lắm.
Mình có được là thành viên ko vậy
Chào mừng bạn nhưng như vậy thì rất khó tham gia liên lạc các địa phương.
Kế toán Ninh Thuận đâu hết rồi nhỉ

L

lilisnowwhite

Guest
lâu lắm mới vào diễn đàn vì lý do kỹ thuật. Các bạn kế toán Ninh Thuận sao chẳng thấy ai hết vậy. Bạn Mina ơi, bạn làm kế toán lâu chưa?

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
lâu lắm mới vào diễn đàn vì lý do kỹ thuật. Các bạn kế toán Ninh Thuận sao chẳng thấy ai hết vậy. Bạn Mina ơi, bạn làm kế toán lâu chưa?
Mina làm kế toán chắc cũng được một thời gian nhưng giờ bị lụt nghề nhiều.

D

Dunghd

Cao cấp
5/6/08
374
0
16
Ninh Thuan
Chào mừng bạn nhưng như vậy thì rất khó tham gia liên lạc các địa phương.
Kế toán Ninh Thuận đâu hết rồi nhỉ

Đây, KT Ninh Thuận có mẹc đây, xin được ra mắt bà chị, hiẹn giờ thì đàn em đang ở HCM City, khi nào về quê hú một tiếng e sẽ có mẹc ngay (chỉ ở những chốn ăn uống), haha, điểm danh đi chị Mina.

D

Dunghd

Cao cấp
5/6/08
374
0
16
Ninh Thuan
Rãnh quá ngồi đọc lại hết 4 trang của chị Mina mà không thấy ma nào ở Ninh Thuận điểm danh, tức quá, topic này lập từ năm 2005 mà tới này mới có 2 đứa llà Mina và lilisnowhite (sorry nếu có vượt giới hạn). Để đó. e đi nắm cổ tụi nó về tức khắc (mà nếu ko đứa nào điểm danh thì cũng đừng oánh e nha).

D

Dunghd

Cao cấp
5/6/08
374
0
16
Ninh Thuan
Chị Mina ơi! Chị Mina à! Tức quá, ăn ngủ dữ quá mà wen dậy điểm danh cho em nó nhờ nè trời.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA