Lời chúc.

• Thread starter hahuong
  • Ngày gửi
H

hahuong

Guest
18/2/05
14
0
0
hanoi
Khi cách cửa thiên đường mở, một thiên thần nhìn tôi và hỏi, bạn ước gì? Tôi trả lời :Ước sao niềm hạnh phúc sẽ đến với tất cả những ai đang đọc tin nhắn nay.

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Còn tôi khi đọc được tin nhắn này tôi chúc sao cho bạn sẽ là người hạnh phúc hơn tôi!!!

Thân, coral!!!

Sửa lần cuối:
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
hahuong nói:
Khi cách cửa thiên đường mở, một thiên thần nhìn tôi và hỏi, bạn ước gì? Tôi trả lời :Ước sao niềm hạnh phúc sẽ đến với tất cả những ai đang đọc tin nhắn nay.
Khi một người mang đến hạnh phúc cho người khác, là sẽ được hưởng hạnh phúc nhất đó. Cảm ơn Hahuong đã có một tin nhắn hạnh phúc.

N

Ngoc Lan

Guest
5/8/05
0
0
0
39
HCM
Chuc cho tat ca nhung ai dang doc nhung loi nay luon sang suot trong cong viec,va hanh phuc

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Túm lại ai cũng hạnh phúc nhé. Em xin gánh mọi rủi ro trong cuộc sống cho mọi người đấy.

Chính vì có quá nhiều người hạnh phúc nên không có ai gánh vác những điều bất hạnh cả.

Hạnh phúc thì ai cũng mong mình có nhưng khi hạnh phúc rồi bạn nên chia sẻ với mọi người xung quanh lúc đó hạnh phúc mới thật sự trọn vẹn. Hạnh phúc ý nghĩa.

Chúc mọi người luôn hạnh phúc và biết chia sẻ hạnh phúc.

Xin cảm ơn bạn vì lời chúc của bạn dành cho mọi người.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,687
1,372
113
50
TP.HCM
Mình cảm thấy hạnh phúc nhất khi được chia sẽ niềm hạnh phúc với mọi người. Xin cảm ơn tất cả những ai muốn chia sẻ niềm hạnh phúc với mình!

Hơi lạc đề một chút, nhưng mình nảy ra một sáng kiến sao WKT không thành lập một CLB dành cho những người thích làm công tác xã hội nhỉ?!?! Chúng mình cùng chia sẻ hạnh phúc với những mảnh đời bất hạnh thì sẽ nhân được niềm hạnh phúc lên biết .... bao nhiêu lần!!!

Bạn nào có cùng ý tưởng thì hồi âm nhé :1luvu:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA