TẢi BÀi Trong ThƯ ViỆn Wkt NhƯng KhÔng Xem ĐƯỢc?

• Thread starter gift
  • Ngày gửi
G

gift

Guest
23/10/04
32
0
0
vung tau
mấy lần em vào thư viện của web kế toán tải bài về nhưng về đến máy dưới dạng tập tin trong word thì nó ra chữ Unicode, em có đổi sang font Arial mà vẫn không đọc được , mong các anh chị trong ban điều hành giúp em

Khóa học Quản trị dòng tiền
G

gift

Guest
23/10/04
32
0
0
vung tau
thiệt tình là em tải về không đọc được , tập tin trong word khong đọc được

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Bạn phải nói rõ là file nào chứ, hay tất cả các file word máy bạn đều từ chối.

F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
hihi có 1 lý do mà tớ rất hay gặp phải, nếu bạn gặp phải trường hợp giống của tớ thì quả là may cho bạn quá, hy vọng thế: nhiều file tớ tải về không đọc được vì nó hiện ra cái loại chữ gì ấy, sau tớ để ý thấy cái file tớ tải về Internet Explorer nó tự đặt cái phần mở rộng là .html (hic cái anh Microsoft này hư quá), thế là tớ đổi lại cái phần mở rộng của nó thành .doc, hi, thế là tớ lại xem được bình thường .

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
To gift !

Tất cả các file trên thư viện tải về đều đuợc định dạng theo file gốc gửi lên. Nếu có ai rành về vi tính thì bạn nhờ họ giúp cho 1 tay nhé. Trường hợp không thể thì bạn vui lòng gửi lại file mà bạn đã tải về cho tôi, tôi sẽ kiểm tra lại.

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Trên TV nhiều Dead Link quá, nhất là Box Ebook, những tài liệu về Tổ chức Kế Tóan, Kiểm tra KT, KT phải thu, KT đầu tư ngắn hạn, KT tiền đang chuyển, và tài liệu về Managing Cashflow, tài liệu phân tích tài chính bằng Excel...Mong các Admin kiểm tra lại, vì đây là những tài liệu tốt, rất cần thiết cho mọi người. Tôi cũng chưa Download được, nên khi cần mới biết là Dead Link, tôi đã bấm Dead Link để báo cho BQT TV, nhưng hôm nay vẫn chưa thấy có gì thay đổi

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Có thể lúc chị download đường truyền bị đứng down không được chứ không phải là link bị die đâu. VNgeek mới vừa down thử một số filw trong phần ebook không có vấn đề gì cả.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Đúng rồi đó chị Dung, em đã kiểm tra tất cả các file trong thư viện và không có link nào bị die cả. Do trong thời gian vừa qua thư viện bị ảnh hưởng bởi server nên hơi khó upload file cũng như download file, điều này dẫn tới hiện tượng bị rớt link.

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Hùng ơi, chị vẫn không Download được những File kể trên về tài liệu KT trong mục ebook, còn những File khác thì bình thường, không hiểu sao lại như vậy. Còn upload thì 5 ngày rồi, chị không up tiếp được những ebook cho Excel, lần nào cũng báo lỗi :
An Error has occurred. The attempt to post a file has failed.
Please redo all steps in order to keep a correct file upload
Còn những Topic khác, hầu như chị không upload được bất cứ tài liệu gì. Em xem lại giùm chị quyền upload của chị nhé.
Chị nhờ em xóa giùm chị 2 File Excel Programming With VBA
http://www.webketoan.com/thuvien/fi...ng With VBA - John Wiley & Sons.batch.pdf.rar
http://www.webketoan.com/thuvien/fi...ming With VBA - John Wiley & Sons.FSI.pdf.rar
Cám ơn em nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA