Sai MST của Công ty thì làm thế nào?gấp gấp lắm

• Thread starter thupro
  • Ngày gửi
T

thupro

Sơ cấp
13/10/09
45
0
0
36
bắc ninh
Cả nhà ơi có ai biết mã số thuế của công ty TNHH XD và dịch vụ TM Danh Sát. Địa chỉ là: Số 58 - Đường Nguyễn Phong Sắc - TP.Vinh - Nghệ An không bảo cho em với.công ty em bán hàng qua đt lên mst được 1 người môi giới khác gửi cho em và bây giờ em ko liên lạc với người đó lên em ko hỏi được.Khi làm báo cáo thuế GTGT em phải để trống mst ko nhập vào.Em làm như thế liệu có được ko?Em ghi trong hoá đơn mst là 1900523385 nhưng khi nhập vào phần mềm nó báo là sai.Em đã tra ở trên mạng nhưng ko tìm thấy công ty này.
Mong cả nhà cố gắng giúp em càng nhanh càng tốt!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Nếu e có Số chứng minh thư người đại diện Cty thì sẽ tìm ra đc MST cty.

S

solomon2211

Trung cấp
Bạn ơi!

Đó là công ty TNHH XD & TMDV Danh Phát - Thông tin về doanh nghiệp như dưới đây:

MST: 2900523285 - Công ty TNHH XD& DVTM Danh Phát
Địa chỉ trụ sở kinh doanh: Nhà ông Nguyễn Danh Hành Số 58 Đường Nguyễn Phong Sắc
Địa chỉ đăng ký nộp thuế: Nhà ông Nguyễn Danh Hành Số 58 Đường Nguyễn Phong Sắc
Số giấy phép đăng ký kinh doanh: 2702000445
Giám đốc / chủ doanh nghiệp: Thái Thanh Phong
Điện thoại : 038 844 435
Fax
Ngành nghề đăng ký kinh doanh: XD các công trình dân dụng CN,GT,TL... San lấp mặt bằng, lắp đặt CT điện, nước - Trang trí nội thất và Mua bán VLXD
Người đại diện theo pháp luật: Nguyễn Danh Hành
Số chứng minh thư người đại diện: 181519292
Ngày bắt đầu hoạt động kinh doanh: 01-11-2002
Ngày đăng ký kinh doanh: 04-11-2002
Tình trạng hoạt động: ĐTNT đang hoạt động (đã được cấp GCN ĐKT)

Sửa lần cuối:
T

thupro

Sơ cấp
13/10/09
45
0
0
36
bắc ninh
Cảm ơn đời đã cho ta được sống !!!

Cảm ơn bạn Solomon 2211 rất nhiều. Vì bạn đã quan tâm đến câu hỏi của mình và cho mình một đáp án rất đầy đủ và chính xác.Kiểu này xếp mình sẽ khen mình nhiều lắm đây.Đúng là mình thấy trang webketoan rất có ích và thiết thực.Mình chúc cho trang web ngày càng phát triển mạnh mẽ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA