Phần mềm P2D

• Thread starter DungVu
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duongyenanh

Guest
Các bác giúp em với.
Em tải về P2D và attach xong rồi. Vậy mà nhấp vào setup.exe, chẳng thấy có cái gì chạy cả.
Máy em mới cài lại win, nên setup tất cả. Hix. Đến hạn phải nộp rồi.

D

duongyenanh

Guest
Các bác giúp em với.
Em tải về P2D và attach xong rồi. Vậy mà nhấp vào setup.exe, chẳng thấy có cái gì chạy cả.
Máy em mới cài lại win, nên setup tất cả. Hix. Đến hạn phải nộp rồi.

V

vi lan

Guest
14/9/09
1
0
0
Tp.hcm
Mình cũng khai thuế ở chi cục thuế QI, mình xác nhận là hàng tháng ngoài tờ khai theo HTKK, mình còn phải kê khai mua vào và bán ra bằng phần mềm P2D.
Chán thế đấy

C

canyounet

Guest
25/6/10
1
0
0
rtgr
ai co ban P2D cho WIN7 64 bit ??
cuu minh voi !!

O

Ong VOVE

Trung cấp
8/5/10
132
0
0
U MINH
L

linhdanh

Guest
5/1/10
1
0
0
KG
Đúng là không hiểu CCT Q1 làm ăn kiểu gì mà chỉ đem lại phiền hà, rắc rối cho các DN, trong khi ở Cục thuế và các CC khác đều thống nhất sử dụng HTKT thì CCTQ1 lại vừa P2D vừa HTKT, làm vừa tốn công, tốn giấy in, phiền nhất là P2D, bực chết đi được.

T

thaonhibl78

Guest
11/6/09
4
0
0
586/10
P2d

các bác ơi giup em với. em lên thuế quận 1 chép phần mềm P2D về mở ra kg có gi hết. bác nào có không cho em chép ké với. cam ơn các bác nhiều
:1luvu:

T

thaonhibl78

Guest
11/6/09
4
0
0
586/10
cầu cưu

em cũng đang mệt với phần mềm P2D đây các bác ơi. mấy bác trên thuế hành dân kế toán mình quá em nhớ phần mềm này đã cho vào quá khứ zui vậy mà giờ lại bắt làm lại. em mới làm Cty ơ Q1 làm mẫu HTKK bị trả về , họ chép phần mềm P2D cho em, em về mở ra hổng có gì trong đó mà vô mạng kiếm thì hổng cài được. bác nào biết cách cài làm ơn giúp em với. xin chân thành cảm ơn

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
em cũng đang mệt với phần mềm P2D đây các bác ơi. mấy bác trên thuế hành dân kế toán mình quá em nhớ phần mềm này đã cho vào quá khứ zui vậy mà giờ lại bắt làm lại. em mới làm Cty ơ Q1 làm mẫu HTKK bị trả về , họ chép phần mềm P2D cho em, em về mở ra hổng có gì trong đó mà vô mạng kiếm thì hổng cài được. bác nào biết cách cài làm ơn giúp em với. xin chân thành cảm ơn

http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?74973-Phần-mềm-P2D/page3
Bạn tại file nén P2D của anh VTM về, giải nén rùi setup rồi dùng nhé
Thân

S

songnasongna

Guest
22/10/08
2
0
0
41
Tp.HCM
Dung roi, o Chi cuc thue Q.1 van xai P2D. Dung la kho cho dan ke toan.

H

hoangyen30

Guest
9/8/08
0
0
0
36
TP.HCM
Hi moi nguoi, cho em hoi chi Cuc thue quan Tan Phu co yeu cau su dung phan mem P2D de lap bang ke kg vay? em moi lam lan dau nen kg ro, ai biet vui long chi cho em voi, cam on moi nguoi nhieu email: hoangyen19872003@yahoo.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA