Ai có phần mềm Solomon IV cho em xin với!

• Thread starter kimhoa
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

kimhoa

Guest
24/5/05
13
0
0
HN
Hi, cả nhà mình,
Chỗ em đang dùng phần mềm kế toán Solomon IV. Nhà mình có bác nào có tài liệu hoặc đang làm trên phần mềm này thì cho em xin với hoặc hướng dãn em với.
trước đây cũng có anh Khúc Anh vũ hỏi vể đề tài này rồi nhưng em liên lạc vói anh Vũ chưa được.Phiền các Bác quay lại đề tài này lần nữa nha.
Thanks
Em Hoa

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

NgânGiang

Cố lên! Cố lên...
10/5/05
202
0
0
21
Trong Mây mù
www.baominh.com.vn
kimhoa nói:
Chỗ em đang dùng phần mềm kế toán Solomon IV. Nhà mình có bác nào có tài liệu hoặc đang làm trên phần mềm này thì cho em xin với hoặc hướng dãn em với.
Mình thì không có
Theo mình biết thì các chuyên viên tư vấn của PWC có đấy, họ tư vấn khá nhiều về phần mềm này. Nhưng chuyện cho hay không thì không rõ.

E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
Hình như là ERPS có đó, để kiểm tra lại, KimHoa cần tài liệu cho module nào? AP, AR hay FA, GL ...?
Mà lạ quá, đang sử dụng lại sao không có tài liệu, có cài bản lụi đi nữa thì Installer cũng cung cấp tài liệu chứ?

Thân,

ERPS

K

kimhoa

Guest
24/5/05
13
0
0
HN
Ôi may cho em quá, công việc tới đây của em là KT THợp nên chắc phải biết tất cả các phần bác nhỉ (mà chỗ em chẳng thấy có hướng dãn gì cả). nếu được bác cho em xin cả nha.
Chắc Bác đang lam trên phần mềm này ạ? Có phần nào chưa hiểu em xin được hỏi bác nha.
thanks

K

kimhoa

Guest
24/5/05
13
0
0
HN
Bác ERPS ơi, em mong tin của bác quá.
nếu có thể xin gửi TL theo mail của em: hoadokim@yahoo.com
Cảm ơn bác nhiểu nhiều
E Hoa

E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
KimHoa đợi cho vài hôm nhé, ERPS sẽ gởi TL theo dc mail.

ERPS

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
To ERPSolution cho mình xin 1 bản nhé. À bạn nào co mẫu báo cáo TC bằng tiếng anh cho minh xin 1 bản.
Đ/c email của mình: sangvt@walla.com hoặc vosang105@hotmail.com
Miình cảm ơn nhiều

E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
To: Ketoan4mat, Sangvo:

ERPS sẳn sàng gởi cho các bạn, nhưng ở đây chỉ là TL hướng dẫn sử dụng (User Guider) thôi chứ không phải chương trình cài đặt. Mình chỉ e các bạn nghĩ là ctrình cài đặt. Nếu các bạn cần TL này thì confirm lại cho mình nhé. Có ai cần nữa thì cho biết nhé để mình gởi một lần luôn.

Thân,

ERPS

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Gửi cho mình tài liệu hướng dẫn cũng được vì mình cũng đang rất cần. Cảm ơn bạn nhiều!
ERPS sẳn sàng gởi cho các bạn, nhưng ở đây chỉ là TL hướng dẫn sử dụng (User Guider) thôi chứ không phải chương trình cài đặt. Mình chỉ e các bạn nghĩ là ctrình cài đặt. Nếu các bạn cần TL này thì confirm lại cho mình nhé. Có ai cần nữa thì cho biết nhé để mình gởi một lần luôn.

Thân,

ERPS[/QUOTE]

K

kimhoa

Guest
24/5/05
13
0
0
HN
ERPS ơi, bác tìm ra bộ hướng dẫn sd SLM chưa?
Em mong tin của bác nhiều

E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
Mình gởi rồi nhé.

Chúc Kim Hoa thuận lợi cho dự án phần mềm của bạn

ERPS

Sửa lần cuối:
K

kimhoa

Guest
24/5/05
13
0
0
HN
ERPS à,
Em vẫn chưa nhận được TLiệu bác gửi.Bác gửi lại cho em qua đường mail: hoadokim@yahoo.com nha
Cảm ơn bác nhiều nhiều!
Em Hoa

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
K

kimhoa

Guest
24/5/05
13
0
0
HN
To: ERPS
Thanks for your help.
Em đã nhận được TL bác gửi. Nó thật sự cần thiết cho công việc của em.Trong qua trình làm có gì khong hiểu mong bác chỉ giúp.
Thanks
Em Hoa

E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
he he