Sinh nhật bác Kế toán Già Gân

• Thread starter ketoan4mat
  • Ngày gửi
V

vo thi Huyen

Ngày xưa ơi!
23/6/08
122
0
0
38
Nơi ấy quê mình!
Chúc mừng sinh nhật Bố TRí. Luôn cầu chúc bố mạnh khỏe và có nhiều đóng góp và kinh nghiệm cho chúng con. Cảm ơn Bố!

Khóa học Quản trị dòng tiền
giang3v

giang3v

cowgirl BaVi
21/8/09
586
5
18
Ba Vì - Hà Tây - HN2
Chúc bác ketoangiagan ngày càng trẻ đẹp, có sức khoẻ dồi dào để giúp đỡ các đàn em thật nhìu thật nhìu ạ!

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,700
1,382
113
50
TP.HCM
Chúc mừng Sinh nhật Bác! Chúc bác càng già càng gân!

G

giangnghiahung

Sơ cấp
12/3/09
45
0
0
43
Nam Định - Tp. HCM
Lâu lắm mới ghé thăm diễn đàn,mở ra thấy SN chú Trí. Chúc chú SN vui vẻ và thành công trong mọi lĩnh vực. Và đặc biệt luôn tâm huyết với diễn đàn, để truyền đạt những kinh nghiệm cho tụi con Chú nhé, hihi

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Chúc mừng sinh nhật bác ketoangiagan.

P

phamhuynh

Guest
24/6/09
240
1
0
Ninh Thuận
Chân thành cám ơn Quý Thầy/cô, anh chị đã dành thời gian đến tổ chức, đóng góp cùng tham dự sinh nhật mình. Quả thật cảm động không biết dùng lời gì để tỏ lòng biết ơn Quý Thầy/cô, anh chị cùng các bạn đây. Mong rằng tương lai, học tập - làm việc tốt hơn nữa để có dịp trao đổi chia sẻ đến quý thành viên nhiều hơn.

Cám ơn những món quà lưu niệm của quý thành viên đã trao tặng cho mình. Cám ơn các con gái đã trang bị những chiếc áo chemise đẹp, dây nịch và bóp để ép thân hình bố ngày thêm thon thả "Giữ eo".

Các hình ảnh upload lên đẹp quá, trông ai cũng dễ thương cả - Cám ơn Thầy Solomon2211 cùng các phó nhòm khác đã ghi lại những hình ảnh đẹp của ngày sinh nhật.

Kỷ niệm khó quên trong tuổi đời 35. Ý quên 53 chứ !!!

Đây là 1 đoạn video clip được ghi lại bởi Thầy Solomon2211
Trước tiên xin chúc Bác và gia đình luôn khỏe mạnh và hạnh phúc. Luôn sánh bước cùng đàn em đi lên và bay cao hơn nhé Bác. Cháu là 1 thành viên của web nhưng ở hơi xa nên không thể tham gia các buổi họp mặt của web, nên cũng không biết mặt các anh chị trong web. Rất mong các anh chị vá các Bác nên có post hình hay clip xin ghi chú tên dưới bức hình hoặc clip để tiện sau này có dịp gặp mà còn diện kiến nữa chứ. Chúc cả nhà thành công và luôn vui vẻ, hạnh phúc nhiều......Phạm Huỳnh Yến Như

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
con cũng chúc mưng sinh nhật bố muôn nhé

D

dungnt1959

Trung cấp
16/7/09
179
2
18
TP. HCM
Ngày 30/10 vừa qua - sinh nhât bác KTGG - vui thật là vui!!!

Nhân dịp này, mọi người tha hồ giao lưu và được diện kiến dung nhan! Riêng nhân vật chính - bác KTGG thì "quậy dễ thương" vô cùng. :015:

Các bạn chúc mừng sinh nhật muộn quá xá quà xa, đề nghị bác tổ chức "hậu sinh nhật" nhé ???

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA