Mỗi tuần một chuyên đề

Tường thuật Sinh nhật webketoan Miền Bắc lần 7

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Trò bắn tỉa ảnh của Phong2V mà em chưa biết à, cứ từ từ, cái này không vội được đâu!
Chắc chắn có nhiều ảnh được bán đấu giá cho mà xem!

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
Trò bắn tỉa ảnh của Phong2V mà em chưa biết à, cứ từ từ, cái này không vội được đâu!
Chắc chắn có nhiều ảnh được bán đấu giá cho mà xem!

trời ơi, thế thì bọn em đau tim vì phải chờ đợi, hồi hộp mất...
Bác phong2v xem thế nào, cố gắng cứu dân làng với...

D

Doanh Doanh

Guest
13/11/05
25
0
0
Vĩnh Long

ui hinh nay chup dep nhỉ? hok có bị mờ.....:1luvu::1luvu::1luvu:

longgianghnvn

longgianghnvn

Cháu ngoan Bác Hồ
24/8/06
235
2
18
Quận Ba Đình, Hà Nội
Buổi sinh nhật WKT lần 7 vui, ấm cúng và thành công trọn vẹn. Thật tiếc cho một số mem đã đăng ký mà không tham dự được. Dư âm của buổi tối hôm đó không biết đến bao giờ mới hết. Qua chương trình lần này xin có một số đề nghị sau:
- Đề nghị Photoby Phong2v tăng tốc độ post lên tý để anh em đỡ sốt ruột;
- Đề nghị Thumper liên lạc với "nạn nhân" vụ chìm đò ở Hồ Hoàng Cầu để bồi thường thiệt hại 01 chiếc điện thoại thời trang bị ngâm nước;
- Đề nghị đội trưởng họa mi hanhlata bố trí 1 buổi karaoke để "xả hàng" cho các tiết mục văn nghệ đã chuẩn bị công phu nhưng chưa được lên sân khấu.
....

F

Forgetmenot

Guest
22/8/06
7
0
0
HCM
Chúc mừng sinh nhật WKT Miền Bắc đã thành công tốt đẹp.
Sinh nhật WKT Miền Nam đại thành công rực rỡ.

Thấy hình WKT Miền Bắc, ai cũng đẹp quá.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Sinh nhật Webketoan Miền Bắc còn 9 giờ nữa!

Chắc chắn rằng những bộ cánh com lê, đầm thu- đông đã được là lượt từ mấy hôm rồi sẽ có dịp chưng diện, các bạn gái sẽ quàng thêm chiếc khăn cổ mỏng để tránh sương đêm nhé!
Màu sắc thích hợp cho đêm Huyền ảo: Đỏ, vàng, trắng (lưu ý màu đen, nâu, xanh cũng đẹp nhưng sẽ không nổi bật- chỉ nên điểm thôi)

Hii cái pác này dự đoán đúng ghê, bên Thái Bình chúng em toàn chơi tông màu trắng và cam hoàng tráng nổi bật hẳn héhé:004:
Nhưng mờ cái vụ người mẫu pác nào chơi ác quá xịt hết một chai bia vào chúng em, rất may chúng em đã đề phòng nên hok sao chỉ khổ thân cho ku thumper bị ướt hỏng hết cả đồ đẹp híhí :yo yo (48):
@: incon: híhí ko đính chính đâu nhé để mọi người ăn dưa bở đê:dance2::dance2::dance2:

longgianghnvn

longgianghnvn

Cháu ngoan Bác Hồ
24/8/06
235
2
18
Quận Ba Đình, Hà Nội
Nghe đồn đại là có hạt dẻ do thành viên Cóc Yêu chuyển đến cho tất cả mọi người tham gia SN WKT mà mình chẳng được hạt nào. Khiếu nại tới BTC!

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Tại to nên trông không cao, chứ không phải thấp đâu nhé! 1,67 đó!
Nhảy cho xả bớt bia rượu thôi, chứ ăn nhằm gì với mấy em, một em mà 2 anh thay nhau không kịp, thế mới biết phụ nữ siêu thật....:036:

Hơhơ anh duyvinh ơi hôm đó còn quên màn lắc cột với anh dẫn chương trình nữa đó, thôi hẹn sang năm anh hén:004:

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Buổi sinh nhật WKT lần 7 vui, ấm cúng và thành công trọn vẹn. Thật tiếc cho một số mem đã đăng ký mà không tham dự được. Dư âm của buổi tối hôm đó không biết đến bao giờ mới hết. Qua chương trình lần này xin có một số đề nghị sau:
- Đề nghị Photoby Phong2v tăng tốc độ post lên tý để anh em đỡ sốt ruột;
- Đề nghị Thumper liên lạc với "nạn nhân" vụ chìm đò ở Hồ Hoàng Cầu để bồi thường thiệt hại 01 chiếc điện thoại thời trang bị ngâm nước;
- Đề nghị đội trưởng họa mi hanhlata bố trí 1 buổi karaoke để "xả hàng" cho các tiết mục văn nghệ đã chuẩn bị công phu nhưng chưa được lên sân khấu.
....
Em đã có ý kiến bên này
http://webketoan.vn/forum/showthread.php?p=580530#post580530:004:

kimloan08

kimloan08

Trung cấp
15/12/08
77
8
8
Góc phố ngày xưa
Chúc mừng Sinh nhật webketoan lần VII cả 2 miền Bắc, Nam đều thành công rực rỡ.

Nín thở...chờ xem hình:wall:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chẹp!!!

Tiếc là Misa không giữ được truyền thống UỐNG BIA KIỂU MISA, làm chờ đợi mãi không thấy mấy em chân dài thể hiện màn giao lưu này, hơi bị tiếc cho buổi sinh nhật....

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Để chuẩn bị cho sinh nhật webketoan, đội trưởng đội họa mi hanhlata đã có những sự chuẩn bị chu đáo. Tập hợp các mem đăng ký tham gia văn nghệ và tổ chức khớp nhạc.

Rạng rỡ Việt Nam là bài hát mà đội văn nghệ lựa chọn để trình diễn. Tiếng hát trầm bổng khiến toàn thể hội trường phải chú ý. Cảm ơn đội họa mi đã mang đến sự khởi đầu đầy thú vị

Với mong muốn gắn kết các thành viên hơn, BTC có đưa ra 1 trò chơi: Xem mặt - đọc tên. Những hình ảnh là những thành viên của webketoan

Giọng hát ngọt ngào của ai đó, tôi nghe đâu đó ở phía sau: "anh ơi, em ngưỡng mộ anh quá, sao mà hát hay thế". Ồ thì ra, là anh DVD nhà mình, hôm đi khớp nhạc đã nghe thấy hát hay rồi, hôm nay đúng là hay thật

Thời trang, hẳn các bạn sẽ ngạc nhiên lắm nhỉ? Sinh nhật webketoan kia mà, sao lại có thời trang gì ở đây? Với mong muốn mang lại cho các thành viên của webketoan một đêm thật thú vị, các bạn ở Thái Bình đã mang đến một màn trình diễn thời trang độc đáo và ấn tượng: thời trang giấy. Bộ sưu tập được thiết kế bởi maruko1988, phuongotdalatTigon-ETC. Và thành công mang lại đó là sự thể hiện của các người mẫu: Phi Thi Dinh, Minh, Phi Thi Dinh's, Thumper, Thumper's 1vs. Người dẫn chương trình: "người mẫu mỏng manh, uống bia cũng mong manh, ấy là khi người mẫu trong bộ thời trang "lá thu"

---

Buồn ngủ rồi, nhường lại sân khấu cho các thành viên viết tiếp tường thuật và cảm nhận hen

Người mẫu trong bộ "Kiêu sa" trông bạn thật nổi bật với tông màu nóng. Hình như hôm đó sao thuỷ đã chiếu vào ku thumper nên lúc đi 1 vòng quanh bể bơi em đã suýt ngã may mà mình kịp giữ lại ko thì bộ "Kiêu sa" tèo. Nhưng số trời ko tránh khỏi trong màn chơi trò chơi lúc bế 1 mem qua bể bơi em đã tèo lun cả người xuống nước. Thành thật chia bùn:yo yo (5)::yo yo (36):
@ thumper: Vụ này ko trách được ông trời nghe ku.

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
hơ chẳng thấy ảnh gì cả? mà sao mấy cái ảnh đc post lên mờ mà nhìn chẳng nhận ra ai thế? pac phong 2 vợ này thật là bít cách làm cho người ta bít chờ đợi...

N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Đã lâu lắm rồi webketoan mới lại có không khí tưng bừng rộn ràng như vậy. Buổi sinh nhật thật vui và ấm cúng. Chúc mừng các bạn trong BTC chương trình SN webketoan đã làm nên thành công này. Gặp lại các thành viên cũ như DVD, tuancdcnhn, Who am I, Cam to, Haixhai, Vualua, ketoan@......Lại nhớ đến các thành viên ban đầu thành lập nay thiếu vắng như AC, CNN, Sunf, Hyper, Hai au, Bathanh, Phihung, TuAnh.... Cảm giác trong tôi thật lạ. Vừa vui mừng vì thấy webketoan ngày càng lớn mạnh đông vui, có nhiều nhân tố mới xuât hiện lại vừa có cảm giác trống vắng như thiếu một cái gì đấy. Hy vọng gặp lại các thành viên cũ của webketoan những lần sau cả trên diễn đàn cũng như các cuộc offline như thế này. Mong các bạn lại chung tay cùng xây dựng webketoan ngày càng lớn mạnh.

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Nghe đồn đại là có hạt dẻ do thành viên Cóc Yêu chuyển đến cho tất cả mọi người tham gia SN WKT mà mình chẳng được hạt nào. Khiếu nại tới BTC!
Em đã tính toán đâu ra đấy rồi anh ạ. Nếu chia cho đều thì ít nhất mỗi người cũng phải được đủ 2 hạt đấy ... :004::004::004: ... Vụ anh không được hạt nào không thuộc trách nhiệm của em nhá ... :036::036::036::036:

CHúc mừng sinh nhật WKT thành công rực rỡ ...:1luvu:
( Hụ Hụ Hụ ...)

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
ảnh mờ quá trời luôn, ku thủm chuyển cho anh phong chỉnh sửa đi đã, cho tí ánh sáng đi.

Dạ.... iem chân ướt chân ráo vào WKT..... ảnh của em chụp từ con ĐT ghẻ lở hắc lào mà bác...... đâu có đc Pừ-Zô như pác Phong cân đẩu Vân đâu....
các bác chịu khó Liên Tưởng tí nhé!:004::004::004::004::004:

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Ai có ảnh nhóm ngưòi mẫu thời trang giấy post lên đi em xem với
Hum đấy đứng bên trong ko xem được

hie hie tớ có hàng còn hay hơn cả ảnh Fashion show =)):dance2::dance2::dance2: