Vualua xin chào mọi người!!!!!!!&#33

• Thread starter Vualua
  • Ngày gửi
Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
HEHE... Mình là Vualua trên diễn đàn 3M của home.vnn.vn. Mình có đọc qua bài của các bạn và muốn góp chút gió. Có rất nhiều bài có chất lượng mình đã đọc . Tuy nhiên vualua cũng không có nhiều thời gian lắm để tham gia được hết các vấn đề trao đổi trên diên đàn này .

Món quà đàu tiên gửi các bạn là địa chỉ cho dân kế toán và tài chính tham khảo >>>> http://www.valuebasedmanagement.net . Có rất nhiều thứ các bạn có thể khám phá được đấy . Đối với ai ưa thích về Venture Capital có thể vào www.vfinance.com

Hẹn gặp lại mọi người trong diễn đàn nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
oài , chào bạn :leu: :leu: :dzo :dzo hi hi , mấy cái web cool quá hiiiiiiiiiiiii , :leu: :leu: :leu: :dzo

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Chào bạn hy vọng ngọn gió của bạn tiếp sức thổi bùng lên ngọn gió Webketoan. :welcome:

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Chà, nghe cái tên Vualua Mar nghe chừng như anh chàng này kiểu Hailua vậy :chuoi :chuoi , hy vọng anh chàng này sẽ mang đến Web một luồng không khí mới :welcome:

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Vấn chưa ai biết từ đâu có cái tên Vualua phải không ? Đó là kỷ niêm lần đầu lên chát 4 năm về trước . Một kỷ niệm buồn và mình lấy cái này dựa trên nhận xét của đứa em : Anh đúng là lừa siêu hạng! Lấy vậy để nhớ về kỷ niệm đó thôi , thực ra Vualua là người hiền lành . Cứ coi như vậy đi

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Ấn tượng về Vualua quá !

Bạn đã đem làn gió mới cho webketoan rồi đấy, mong còn nhận được nhiều món quà hơn từ Vua lửa ( ko phải lừa đâu nhé :leu: )

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Minh da doc rat nhieu bai viet cua Vualua Dinh thanh, rat an tuọng Mong rang anh thuong xuyen gop bai tren Webketoạn, :f_o :f_o :f_o :f_o :f_o

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Chào vualua, rất hân hạnh được bạn góp mặt vào webketoan, mong rằng đúng như cô nàng ANHCHUOT nói, bạn sẽ thổi một luồng gió mới vào webketoan

N

ntrang

Guest
Ui ! Hinh nhu DVD la ten cua mot ban nhac thi phai (D and D) ? Con ten vualua cung that an tuong do , biet vay minh cung lay nickname con hon :wall , thoi de lan sau vay , lan dau len mang con chua co kinh nghiem ma !

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:leu: :ak :leu: VUALUA đưa cho anh em vào xem một vài cái WEB nào hay hay đi :leu: :dzo :leu: Mí cái web trên xem hết roài hehhhe haha :eek:k :cool :wall :lol

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Ui, vậy mà VL nghĩ cả đời chưa xem được hết thông tin trên cái web trên đó . Nếu vậy vào thư viện cử Stanford University đi . Đến Havard Business University cũng gọi bằng cụ nhé . >>>>>> http://www.stanford.edu/

Có post đâu đó mấy đuờng link mấy trang hay lắm , tìm thử xem .

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Chu choa. Bác Vualua đang ở bên 3M đó hả, tui được hân hạnh tiếp chuyện bác rất nhiểu rồi đó. Tui xin phép thay mặt WKT mời bác Vualua một ly nha. :bia Bác tạo một chuyên đề về CLB kế toán đi. tui biết bác làm tốt mà. :bia

T

Tralipton

Guest
17/2/04
78
0
0
46
HCMC, VN
Truy cập trang
:dzo Minh cung mung Vualua một ly nha.
Bác tạo một chuyên đề về CLB kế toán đi.
:bia

T

Tralipton

Guest
17/2/04
78
0
0
46
HCMC, VN
Truy cập trang
Vualua o dau day!, cuoi tuan co cao kien gi khong?Hay la gap nhau dau di?

C

conan3931

Bình thường nhất.
27/1/04
106
0
16
45
Hà nội
Truy cập trang
Conan trước cũng là thành viên của 3M nhưng từ hồi đi công tác liên miên nên ít thời gian vô diễn đàn, sau phát hiện được WKT nên vô luôn, quên không mời các bác bên 3M. Conan xấu tính quá :sorry . Conan ghi số của bác rồi. khi nào rảnh sẽ liên lạc cùng bác lai rai nha. :bia

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA