chuyển quyền sử dụng đất

• Thread starter ducquan_nguyen
  • Ngày gửi
D

ducquan_nguyen

Guest
25/10/06
7
0
0
Hải Dương
Chào các bác! Trước hết E gửi lời cảm ơn các bác đã đọc bài của E. E có một vấn đề muồn hỏi các bác nhà ta như sau:
Công ty E mới thành lập, trước đây bên E là hộ kinh doanh cá thể, các thủ tục xin đất, đền bù, xây dựng cơ bản đều mang tên của hộ cá thể. Nay bên E chuyển thành công ty, E không rõ lắm về các thủ tục chuyển đổi tài sản này, mong các bác nhà ta giúp đỡ.
Cảm ơn các bác rất nhiều.

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,518
81
48
TÂY NAM BỘ
Chào các bác! Trước hết E gửi lời cảm ơn các bác đã đọc bài của E. E có một vấn đề muồn hỏi các bác nhà ta như sau:
Công ty E mới thành lập, trước đây bên E là hộ kinh doanh cá thể, các thủ tục xin đất, đền bù, xây dựng cơ bản đều mang tên của hộ cá thể. Nay bên E chuyển thành công ty, E không rõ lắm về các thủ tục chuyển đổi tài sản này, mong các bác nhà ta giúp đỡ.
Cảm ơn các bác rất nhiều.

Xin hỏi thêm : Vậy khi Cty thành lập góp vốn ra sao ?

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,086
11
38
50
Rừng Tây Nguyên
Xin hỏi thêm : Vậy khi Cty thành lập góp vốn ra sao ?

Làm thủ tục góp vốn chuyển quyền sử dụng, sở hữu sang tên công ty.

D

ducquan_nguyen

Guest
25/10/06
7
0
0
Hải Dương
Cảm ơn các bác rất nhìu! các bác có thể hướng dẫn E các thủ tục để chuyển quyền sử dụng được không. E không biết về cái này nhìu lắm. Cám ơn nhỉu!

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,518
81
48
TÂY NAM BỘ
Cảm ơn các bác rất nhìu! các bác có thể hướng dẫn E các thủ tục để chuyển quyền sử dụng được không. E không biết về cái này nhìu lắm. Cám ơn nhỉu!

Lời khuyên : Giao DV đi bạn, làm không nổi đâu !!!

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Xem nhiều