chuyển quyền sử dụng đất

• Thread starter ducquan_nguyen
  • Ngày gửi
D

ducquan_nguyen

Guest
25/10/06
7
0
0
Hải Dương
Chào các bác! Trước hết E gửi lời cảm ơn các bác đã đọc bài của E. E có một vấn đề muồn hỏi các bác nhà ta như sau:
Công ty E mới thành lập, trước đây bên E là hộ kinh doanh cá thể, các thủ tục xin đất, đền bù, xây dựng cơ bản đều mang tên của hộ cá thể. Nay bên E chuyển thành công ty, E không rõ lắm về các thủ tục chuyển đổi tài sản này, mong các bác nhà ta giúp đỡ.
Cảm ơn các bác rất nhiều.

Khóa học Quản trị dòng tiền
VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Chào các bác! Trước hết E gửi lời cảm ơn các bác đã đọc bài của E. E có một vấn đề muồn hỏi các bác nhà ta như sau:
Công ty E mới thành lập, trước đây bên E là hộ kinh doanh cá thể, các thủ tục xin đất, đền bù, xây dựng cơ bản đều mang tên của hộ cá thể. Nay bên E chuyển thành công ty, E không rõ lắm về các thủ tục chuyển đổi tài sản này, mong các bác nhà ta giúp đỡ.
Cảm ơn các bác rất nhiều.

Xin hỏi thêm : Vậy khi Cty thành lập góp vốn ra sao ?

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
Xin hỏi thêm : Vậy khi Cty thành lập góp vốn ra sao ?

Làm thủ tục góp vốn chuyển quyền sử dụng, sở hữu sang tên công ty.

D

ducquan_nguyen

Guest
25/10/06
7
0
0
Hải Dương
Cảm ơn các bác rất nhìu! các bác có thể hướng dẫn E các thủ tục để chuyển quyền sử dụng được không. E không biết về cái này nhìu lắm. Cám ơn nhỉu!

VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Cảm ơn các bác rất nhìu! các bác có thể hướng dẫn E các thủ tục để chuyển quyền sử dụng được không. E không biết về cái này nhìu lắm. Cám ơn nhỉu!

Lời khuyên : Giao DV đi bạn, làm không nổi đâu !!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA