Mẫu quyết định bổ nhiệm chủ tài khỏan

• Thread starter DTH75
  • Ngày gửi
D

DTH75

Sơ cấp
19/8/08
42
0
0
48
Hà Nội
Bên e đang làm thủ tục mở tài khỏan tại VCB, thấy hồ sơ yêu cầu lắm giấy tờ quá, trong đó có hai mẫu là Biên bản họp HĐTV(cty TNHH ) và Quyết định bổ nhiệm CTK, anh chị nào có mẫu này làm ơn cho e xin với ạ. E cám ơn rất nhiều !

Khóa học Quản trị dòng tiền
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,116
514
113
Thủ Đô
Bên e đang làm thủ tục mở tài khỏan tại VCB, thấy hồ sơ yêu cầu lắm giấy tờ quá, trong đó có hai mẫu là Biên bản họp HĐTV(cty TNHH ) và Quyết định bổ nhiệm CTK, anh chị nào có mẫu này làm ơn cho e xin với ạ. E cám ơn rất nhiều !
Bạn vào đây lấy mẫu QĐ bổ nhiệm Chủ Tài Khỏan

http://www.mof.gov.vn/Default.aspx?tabid=6313&ItemID=62392

Vào box tư vấn DN tìm bài cũ lấy BB họp HĐTV.

@Bạn khoangtrongkhongten194 cũng vào link trên, và nhớ lần sau viết bài có dấu.

P

phamcanhtoan

Guest
28/11/09
1
0
0
Hà Nội
Mình cần mẫu đơn mở quyết định bổ nhiệm chủ tài khoản ở Ngân Hàng tư nhân! Ai có thì up cho mình với nhé! thanhks nhiều!

L

linhxd

Guest
6/5/10
1
0
0
ha noi
Mẫu Quyết định bổ nhiệm chủ TK ở đường Link trên là dành cho mở TK ở kho bạc nhà nước phải không ạ?

T

truongsony2k

Guest
11/8/10
1
0
0
tp.hcm
không có mẫu quyết định bổ nhiệm chủ tài khoản àh!

M

muamuathu269

Guest
6/7/11
2
0
0
hà nội
có một cái mẫu qđ bổ nhiệm chủ tk thì có mở được đâu. vớ vẩn thật

B

b0ngma01

Guest
18/2/09
3
0
0
Ha Noi
có một cái mẫu qđ bổ nhiệm chủ tk thì có mở được đâu. vớ vẩn thật

Bạn mới là vớ vẩn,người ta xin mẫu để hoàn thành hồ sơ,chứ xin gì mỗi cái đấy.Bạn thật vớ vẩn

M

mocthoi

Guest
20/1/10
3
0
0
52
HaNoi
Ðề: Mẫu quyết định bổ nhiệm chủ tài khỏan

đùng nói với nhau những lời như vậy. người ta ko biết thì mới hỏi chứ biết rồi thì không cần. lần sau bạn nên ăn nói cho tử tế 1 ty

theo mình bạn có thể lấy cái quyết định bổ nhiệm kế toán trưởng hay giám đốc gì đó rồi thay tên đổi họ và thay đổi 1 it nội dung là ok đấy

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA