Mời Các bạn đăng ký tham gia ra mắt CLB"Share club"về hội thảo chuyên đề Kế toán Tổng Hợp vào ngày 2

• Thread starter hoalan_chi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
maytim83

maytim83

Cao cấp
23/7/09
303
2
16
Sông Thu êm đềm...
Chị maytim83 hôm đó cho em đi theo với nha, hic em hỏng có xe đi, mà có đi cũng hỏng biết đường. Nói tihệt nghe Huong85 đón đường cũng thấy sợ sợ.

Rất sẳn lòng thôi,có bạn cùng đi vui hơn mà.

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Ngày này là ngày cuối cùng, BTC xin chốt sổ tại đây.

Thanks all!
Anh vừa vào trang chủ wkt thấy có thông báo: Sinh hoạt chuyên đề kế toán thuế TNDN hoãn lại.

Cứ tưởng là chuyên đề TNDN ngày CN này sẽ hoãn lại, đọc kĩ mới biết là chủ đề "thuế TNDN hoãn lại" của Chi hội wkt :)

[size=+2]Chúc buổi chuyên đề TNDN ngày CNhật thành công tốt đẹp. [/size]

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Sẽ có thêm 1 món quà nữa do cty Misa tài trợ, Chúc các bạn may mắn để nhận được món quà này. Hoalan_chi xin thay mặt BTC cám ơn cty MiSa đã tài trợ 1 món quà quý giá này!

Chúc các bạn và các anh chị cuối tuần vui vẻ, và hẹn gặp lại vào ngày Chủ Nhật!:1luvu:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Cái phòng của em đăng ký là bao nhiêu chỗ ngồi thế, anh thấy khoảng 40 mem tham gia rồi. Có đủ chỗ ngồi không ?

CHủ nhật em ngủ rất ư là trễ :wall:, bác Tâm có đi sớm được thì em gởi cái pro chéc tơ trước với.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Cái phòng của em đăng ký là bao nhiêu chỗ ngồi thế, anh thấy khoảng 40 mem tham gia rồi. Có đủ chỗ ngồi không ?

CHủ nhật em ngủ rất ư là trễ :wall:, bác Tâm có đi sớm được thì em gởi cái pro chéc tơ trước với.

Dạ phòng đó ngồi khoảng 45-50 người là vừa ạh:015:
CHủ nhật em ngủ rất ư là trễ :wall:,
Ặc ặc, anh Nam ....rất ư là trễ thì BTC bể sô:036:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
OK. Hôm nay Nam gửi qua chổ tôi trước đi, mai tôi mang đi cho. Tôi thì thường dậy từ 5h sáng nên chắc là đi sớm được.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham

Thầy nói thế là không có đi tham dự à. Ngủ chi cho lắm, nướng quá mỡ chảy ngập tràn nhà em rồi nè. Hèn chi dạo này gặp lại Thầy, thấy Thầy gầy ôi là gầy, chỉ còn mỡ bọc xương thôi à.

tungnguyen_kt

tungnguyen_kt

Nguyễn Thanh Tùng
13/5/09
34
0
0
41
Webketoan
Nhờ Ban tổ chức sắp xếp cho em thêm 2 bạn nữa (Kim Anh và bạn Kim Anh - thành viên ở trên Bình Dương). Đây là hai em tinh thần do bác Tùng Nguyễn đỡ đầu chăm sóc.

Khi đến tham dự sẽ gởi tiền cho ban tổ chức sau

2 bạn này ở Sài Gòn bác ơi
Gần nhà bác đó, có gì bác chăm sóc giúp cháu
Cảm ơn BTC, thanks bác KTGG nhiều nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA