Những kỉ niệm của offline miền Nam lần V-2005

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Thế thì từ nay tớ chuyển qua "tò tò" theo cothant vậy nhé! (Người gì đâu sao "mỏ nhọn" quá :p)

"Tò tò" thứ nhất nè: cậu bị "trấn lột" lúc nào mà sao dạo này thấy cứ nâu nâu tá lả vậy??? (No hope, no love...nothing)

"Tò tò" thứ 2, 3,...n: check mail đi sẽ biết, heheh...

P/S: Tớ dặn cothant này, lần sau muốn khai thác thông tin mật của người khác thì đừng có hô to, nói lớn như thế nữa nhé->không thu hoạch được gì đâu:p

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
lannhu nói:
Thế thì từ nay tớ chuyển qua "tò tò" theo cothant vậy nhé! (Người gì đâu sao "mỏ nhọn" quá :p)

"Tò tò" thứ nhất nè: cậu bị "trấn lột" lúc nào mà sao dạo này thấy cứ nâu nâu tá lả vậy??? (No hope, no love...nothing)

"Tò tò" thứ 2, 3,...n: check mail đi sẽ biết, heheh...

P/S: Tớ dặn cothant này, lần sau muốn khai thác thông tin mật của người khác thì đừng có hô to, nói lớn như thế nữa nhé->không thu hoạch được gì đâu:p
1- Tớ có quyền nghi ngờ của tớ chứ, và sự nghi ngờ này hoàn toàn có cơ sở mà...:banana:
2- Không biết ai 8 hơn ai đâu nhé...he he he
3- Mail gì thế??? Chi vậy?
4- Tớ khai thác thông tin gì???/ Tớ không hiểu?
5- Dừng ở đây nhé, có gì thì PM cho tớ nhé (hi hi, nếu muốn "chiến" tiếp)

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Hình của chuyến đi offline Virgin thấy nhiều lắm mà sao cothant upload chỉ có 50 tấm thế ???? Cothant định dấu riêng hả ???
NGhe đâu cothant chụp hết mấy cái card mà chỉ upload được 50 tấm, như vậy những tấm còn lại chắc chú cothant lo chụp mấy em thôi, chẳng thèm chụp tập thể, đúng không cotham ????

D

dinhlocphp

Guest
27/4/05
4
0
0
43
hcmc
Virgin nói:
Hình của chuyến đi offline Virgin thấy nhiều lắm mà sao cothant upload chỉ có 50 tấm thế ???? Cothant định dấu riêng hả ???
NGhe đâu cothant chụp hết mấy cái card mà chỉ upload được 50 tấm, như vậy những tấm còn lại chắc chú cothant lo chụp mấy em thôi, chẳng thèm chụp tập thể, đúng không cotham ????

Bạn Virgin này. Có lẽ cũng phải nhắc thêm một điểm nhấn nữa của chuyến offline của các bạn : Đó là ý thức bảo vệ vệ sinh rất tốt.

Mình nhớ không biết có đúng không, các bạn đã lo thu lượm rác, thức ăn thừa, đào hố chôn rác, đốt thức ăn thừa để chôn. Sau khi đoàn ra về tất cả đã được thu dọn tương đối sạch sẽ.

Hoan hô tinh thần giữ gìn vệ sinh chung của các bạn tham gia du lịch sinh thái trên rừng Thác mai

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,034
410
83
46
Ninh Thuận
D

dinhlocphp

Guest
27/4/05
4
0
0
43
hcmc
MINA nói:
Anh Trung này, hôm trước em nhớ lúc đi rừng anh chụp hình cho mọi người nhiều lắm nhưng sao không thấy post hình đó lên nhỉ?

To mina,

Anh sẽ tập hợp lại và gửi cho hung hoac cothant được không.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
dinhlocphp nói:
To mina,

Anh sẽ tập hợp lại và gửi cho hung hoac cothant được không.
Dạ anh gửi mail cho em đi ạ, em sẽ upload lên cho mọi người xem ạ.
Mail của em: au05022000@yahoo.com
Cám ơn anh.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Hongtien vừa từ Cần Thơ về đến, vào xem thì thấy mọi cái hay cái đẹp, cái đáng nhớ các bác đã nói ra cả rồi hổng để lại một cái gì cho Hongtien viết góp vui cả, bắt đền đó. huhuhuhuhu.
Thôi thì không còn gì thì đưa việc này cho mọi người thảo luận là vừa và đây cũng là điều hình như chưa có ai nhúng tay vào thì phải:
Đó là: Theo lời của bác Thasoco có nhả ý lần tới chúng ta tổ chức đi Hà Tiên, địa điểm thì có rồi vậy còn thời gian và phương thức tổ chức như thế nào thì chúng ta cùng bàn nha.

E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
Thật hối hận khi không tham dự chuyến dã ngoại này, khung cảnh đã thơ mộng mà mấy em (cả mấy chị) kế toán té ra cũng mộng mơ ra phết. he he.
Lần sau có tổ chức chắc ERPS sẽ xung phong đầu tiên

ERPS

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Các cụ ơi còn bao nhiêu hình nữa thì post nốt đi, nóng ruột quá, dạo này trì trệ quá rồi. A Trung gửi hình cho Cothant chưa vậy, bác Thasoco nữa chuẩn bị đi offline nữa rồi nè sao còn chưa post nhở.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA