Những kỉ niệm của offline miền Nam lần V-2005

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Trò chơi "Đẩy gậy"

1 trận bán kết nảy lửa giữa 2 người có vòng 2 to nhất của đoàn:

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
" Đôi bạn học tập Khanh Doan - OverAC".... ha ha ha

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Vì 1 số lý do cá nhân, cothant không thể post hết số hình đi chơi lên diễn đàn, tuy nhiên cothant đã up lên 1 cái host, các bạn nào muốn xem thì nhắn tin riêng cho mình nha.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Thi...ăn chuối

Oái... bà con ơi, họ làm cái gì thế này.. trông không "lành mạnh" chút nào?!?

Ha ha, thì ra họ ăn chuối ...mà không được dùng tay đấy ạ...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Thi "Đãi bột (phấn) tìm kẹo"

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Á....ahhhh..... ma bột, ma bột.... hi hi hi....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Phút thư giãn... hiếm hoi...:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Xin lỗi bà con, khả năng internet của cothant có hạn cho nên hình post lên tấm lớn -tấm nhỏ, mọi người thông cảm nhé....

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
những kỷ lục...... (đoạn kết)

Mải mê kể về những kỷ lục(những kỷ niệm) của chuyến đi mà chúng ta đã quên gởi lời cảm ơn: :nature014

Xin cảm ơn các nhà tài trợ:
-Vẫn như mọi khi, Công ty kiểm tóan DTL một lần nửa góp phần hỗ trợ tài chính cho chuyến đi offline lần V của chúng ta.
-01 gã trẻ trai trong chuyến đi cũng học đòi làm nhà tài trợ: phantuannam-15 thùng nước sapuwa kèm theo một cái vỏ thùng bị mất tích.

Xin cảm ơn BTC:
-Tổng đạo diễn chương trình: tranvanhung, cothant (kiêm luôn đài 108 tám tám tám…), erpvn, overAC.
-Biên tập kịch bản cho các trò chơi: phonuicao, phantuannam, thasoco và ziczac.
-Hậu kỳ kiểm duyệt (ban hậu cần): Mina, leloanbt, thao, zeny,benitino. Và nhiều bạn nữ khác cùng tả xung hữu đột trong chuyến đi để chuẩn bị “cái bao tử cho mọi người”.

Xin cảm ơn tour guide cực xịn của chúng ta: Mr Trung-Giải nhất trí tuệ VN online năm 2000 với CD sinh vật rừng Việt Nam.
Xin cảm ơn các mem của wkt VnGeek, benitino, ketoan@………… không thể tham gia offline với chúng tôi nhưng đã luôn dành cho chúng tôi những lời động viên và lời chúc cho chuyến đi offline thành công. Và lúc này tôi lại nhớ đến Sunf vì lý do riêng đã không thể tham gia cùng chúng tôi.

Xin cảm ơn các mem đã nhiệt tình tham gia chuyến đi offline miền Nam lần 05-2005. :mrstraetz

Gác lại những lo toan bộn bề trong cuộc sống, hòa mình vào thiên nhiên để được ngắm nhìn dòng thác và rừng già hùng vĩ. Xung quanh tôi đầy ắp tiếng cười cùng với những người bạn dễ mến. Xin cảm ơn tất cả đã tặng cho tôi một cơ hội tuyệt vời để cất lên bài ca “Ơi cuộc sống mến thương….”

Xin hẹn tất cả vào dịp offline miền Nam lần 06-năm 2006
:wave-smil

Sửa lần cuối:
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
845
10
18
42
Nha Trang
Bài của bác hay quá. Nhưng bác ơi. Không lẻ nào lần Offline thứ sáu là năm 2006 sao!
Có thể nào đúng vào ngày sinh nhật của WKT không? ngày 5/11 ấy. Khi ấy chúng ta không cần tổ chức đi chơi như thế này nhưng gặp gở nhau ở Thanh Đa như năm ngoái thì đâu có khó đúng không bác nhỉ!

Sửa lần cuối:
C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
Virgin nói:
[ Cuối cùng mọi người đều thua và mời tác giả giải đáp:”Xin thưa với các bác, đó là con C…….ờ……..”. Đúng là nữ hào kiệt dám mang con C ra đố mọi người.
Nhưng thật ra đó lại là một câu đố rất hay, trong bàn cờ mỗi khi di chuyển con cờ, bạn đều phải suy nghĩ ra nước cờ do đó mới có câu “con gì càng chơi càng ra nước”. :smileysex
hu hu sao anh ngồi gần em mà anh ko nhớ ai là người giải câu đố này sao?hic hic...Lúc đó có 1 người la lên :"a em biết rồi" đó sao .(ai thế nhỉ...?)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Một bầy tiên... à không... 1 nhóm tiên đang tắm...he he he...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Tại nơi này, chỉ ít phút sau, ketoancon đã bị trụi 1 bên lông.......mxx.....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Mông ải mông ai.....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Niềm vui chiến thắng....

quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
Cái trò ở IMG_1828 là trò gì đấy cothant ơi?

D

dinhlocphp

Guest
27/4/05
4
0
0
43
hcmc
Nếu bạn nào thích đi rừng hay đại lọai là là Du lịch sinh thái thì cứ kêu TRUNG VOI này sẽ dẫn các bạn đi rất nhiều chỗ còn hay hơn cả Thác Mai nữa ... híc tiếc quá mới đầu mùa mưa ít chẳng có nhiều vắt để nó cắn vài phát cho các mem nam và nữ khóc chơi !!
Vài dòng chúc mọi người khỏe như VOI và Uống rượu như nhóm NGŨ TIÊN nhé

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
quickquickslow nói:
Cái trò ở IMG_1828 là trò gì đấy cothant ơi?
Báo cáo: em không hiểu, bác nói chổ nào thế?

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
cothant nói:
Mông ải mông ai.....

Mụ Khanhdoan kia, chăm sóc ông anh tôi cái kiểu gì mà trông hắn càng ngày càng kinh dị thế...haha...
Cothant ơi, anh chàng nào vắt vẻo trên cành cây thế? Hehe...trông yêu nhờ :biggrin:

quickquickslow

quickquickslow

Trung cấp
21/8/04
175
3
18
Farfaraway
www.amazone.com
cothant nói:
Báo cáo: em không hiểu, bác nói chổ nào thế?

Chán Cothant lắm! Chú bảo không upload ảnh lên sợ privacy, nhưng dấu đầu lại hở đuôi. Cứ tìm cái chỗ nào cothant giấu ảnh, xem cái bức mà anh nói ý. Có các anh cõng các cô giương cao gậy, trên đầu có mũ ý.

Hê hê, giấu cũng phải kín tí nhỉ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA