Định mức tiêu hao nhiên liệu

• Thread starter buikiem1980
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyenthisanhsanh

Guest
7/7/10
1
0
0
Hai Duong
mau bien ban tieu hao nhien lieu xe may

Chào tất cả các anh chị và các ban . anh chị và các bạn nào có mẫu xây dựng định mức tiêu hao nhiên liệu cho tàu kéo không vui lòng gỏi cho em với . em doc rất nhiều nhưng chỉ thấy cho xe thôi . nếu không có anh chị có thể hướng dẫn giúp em .dia chi mail cua em la truongminhkhiémale@gmail.com (nhó là cho tàu kéo hay tàu biển cũng đưoc nhé). thân chào.

T

thuy nhoc

Guest
14/5/10
24
0
1
37
Nam Dinh
Chào mọi người! Mình cũng đang rất cần mẫu định mức tiêu hao nhiên liệu của xe tải, máy xúc và cả tàu vận tải nữa, ai có thì gửi giúp mình với nhé!
Địa chỉ của mình: nguyenthuy487@gmail.com

N

Nam Son

Guest
4/9/09
4
0
0
41
Hải Phòng
Mọi người ơi cứu minh với, minh mới làm kế toán vận tải, nên mình chưa biết mức tiêu hao dầu chiếm bao nhiêu % tổng doanh thu trên một tháng, mọi người hãy giúp mình với, hay gửi câu trả lời vào địa chỉ này của mình nhé : thutrangnamson@gmail.com

L

lammom

Sơ cấp
30/7/09
21
0
1
37
Tân Bình
giúp mình với!
Bạn nào biết về định mức tiêu hao dầu Diesel dùng cho xe cuốc khai thác cát, đất sét không ạh? Cty mình khai thác cát, đất sét. Mình thuê xe cuốc để khai thác mà cầm hóa đơn dầu không biết phải làm ji cho hợp lý cả. Có xây dựng bàng định mức và gửi cho cơ quan thuế không? nếu có cho mình mẫu với nha! Giúp minh với! Gấp! Gấp!!!!!

M

milyhanoi

Guest
28/7/10
1
0
0
39
ha noi
Các bạn ai có bảng " định mức nhiên liệu cho máy thi công công trình" gửi cho mình 1 bản nha! cảm ơn nhiều
- gứi vào địa chỉ
:madeinlotovn@yahoo.com.vn

D

datkt08

Guest
23/6/10
4
0
1
38
Hà Nội
chào các bạn, mình cũng đang cần bảng định mức tiêu hao nhiên liệu xăng dầu cho xe tải, bạn nào co gửi cho mình theo địa chỉ mail: dat.kt08@gmail.com.! cảm ơn các bạn nhiều!

G

giadinhheo

Guest
7/2/09
32
6
0
Hà Đông
Mọi người xem Thông tư số 06/2010/TT-BXD ngày 26/5/2010 của Bộ xây dựng hướng dẫn phương pháp xác định giá ca máy và thiết bị thi công xây dựng công trình: Có phụ lục quy định từng loại máy, định mức tiêu hao nhiên liệu bao nhiêu, nhân công bao nhiêu?

D

DUYTUANTHANH

Guest
11/8/10
2
0
1
Kon Tum
Chào cả nhà!
Cả nhà giúp em với, em mới vào làm cho một doanh nghiệp vận tải hàng hóa, chị kế toán trước khi đăng ký với chi cục thuế về đinh mức tiêu hao nguyên vật liệu là : 0.4lit/1km; nhưng chị ấy lại lấy chi phí xăng dầu bằng 60% doanh thu. Như vậy có đúng không?
Còn vấn đề này nữa, DN em làm hợp đồng mua xăng dầu với một cây xăng và cuối tháng mới xuất hóa đơn một lần. Vậy khi phân bổ xăng dầu xe chạy trong tháng có được không.
Mong cả nhà giúp em!

NONG DAN

NONG DAN

Người cày không có ruộng.
Chào cả nhà!
Cả nhà giúp em với, em mới vào làm cho một doanh nghiệp vận tải hàng hóa, chị kế toán trước khi đăng ký với chi cục thuế về đinh mức tiêu hao nguyên vật liệu là : 0.4lit/1km; nhưng chị ấy lại lấy chi phí xăng dầu bằng 60% doanh thu. Như vậy có đúng không?

Muốn biết đúng sai thì bạn lấy tổng lượng xăng dầu trong tháng chia lại cho 0.4l thì ra số km chạy trong tháng rồi so với đồng hồ contermet của xe thì có kết quả ... :004::wall:

Còn vấn đề này nữa, DN em làm hợp đồng mua xăng dầu với một cây xăng và cuối tháng mới xuất hóa đơn một lần. Vậy khi phân bổ xăng dầu xe chạy trong tháng có được không.
Mong cả nhà giúp em!
... cuối tháng lấy hoá đơn thì cuối tháng phân bổ 1 lần (không lẽ bạn tính phân bổ theo ngày, theo chuyến)

T

tbhochoi

Sơ cấp
13/8/10
27
1
0
Ha noi
Chào dungnt1959. Mình đang rất cần bản mẫu xây dựng định mức tiêu hao nhiên liệu cho xe tải và máy thi công, bạn có thể cho mình xin file này được không. Cảm ơn bạn nhiều nhé.
Mail của mình là: phamthulinh81@gmail.com

R

RohanJP

Cao cấp
6/8/08
346
1
0
41
ha noi
định mức tiêu hao nhiên liệu cho xe ôtô thì nó có trong catalogue của xe,còn nếu lấy định mức tính thì vào trang của bộ xây dựng mà tìm.

N

nda12345

Guest
17/8/10
1
0
0
HN
Chào anh dungnt1959 anh cho em xin bản mẫu xây dựng định mức tiêu hao nhiên liệu cho xe tải và máy thi công. Thanks anh nhé! nguyenducanh2112@gmail.com

B

bnam247

Guest
15/9/10
1
0
0
39
Hai phong
Bác dungnt1959 ơi, bác gửi cho em xin định mức tiêu hao nhiêu liệu của tàu kéo với, công ty em làm về lĩnh vực lai kéo.
Địa chỉ mail của em là: binhnam1984@gmail.com.
Cảm ơn bác nhiều.

P

phuongdung816

Sơ cấp
29/4/09
30
1
6
37
TP HCM
dungnt1959 ơi, giúp em với em đang cần gấp định mức tiêu hao nhiên liệu của xe tải, container, dungnt1959 có gửi giúp em với ah? nhiều, mail của em là: dung_nguyen816@yahoo.com.vn
em cảm ơn dungnt1959 nhiều nhé

M

minhlt

Guest
11/6/10
13
0
1
122 minh khai
Chào các bác, em cũng đang cẩn bảng đăng ký định mức tiêu hao nhiên liệu cho xe ô tô tải và ô tô 7 chỗ! Ai có cho em xin nhé! Cảm ơn các bác! Nick của em là minhlt.comfor@gmail.com

S

saobang25825

Sơ cấp
28/9/09
24
0
1
Ha Noi
Bên em có cái xe tải hơn 1 tấn, các bác cho em xin mẫu bảng định mức tiêu hao dầu diezen với nhé. Cảm ơn các bác nhiều.
Mail của em : saobang25825@yahoo.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA