Định mức tiêu hao nhiên liệu

• Thread starter buikiem1980
  • Ngày gửi
N

Nguyen Thi Phuong Khanh

Guest
6/5/10
12
0
0
39
Ben Tre
Em cũng đang cần định mức tiêu hao nhiên liệu của xe tải và xe 7 chỗ ( chạy dầu)..anh , chị nào có file cho em xin với nhé..em cám ơn rất nhìu.Mail em là : phuongkhanh_bt@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

CKG

Sơ cấp
4/12/09
5
0
0
BK
Hi, mình vừa đi đăng ký về.

Tìm mãi mới đc hai mẫu, còn thiếu mẫu đăng ký tiêu hao nhiên liệu :wall: nên tự làm.
Giờ post lên cho bạn nào có nhu cầu :dance2:

Bên thuế yêu cầu có đủ 3 mẫu sau nè

Đính kèm

• Copy of Dang ki dinh muc nhien lieu.xls
    19.5 KB · Lượt xem: 975
  • Copy of Mau dang ki khau hao.xls
    21.5 KB · Lượt xem: 501
  • phuong phap trich khau hao1.doc
    27.5 KB · Lượt xem: 398
L

ladypv

Guest
21/3/11
2
0
0
39
quảng ninh
Mọi người ơi cứu minh với, minh mới làm kế toán vận tải, nên mình chưa biết mức tiêu hao dầu chiếm bao nhiêu % tổng doanh thu trên một tháng, mọi người hãy giúp mình với, hay gửi câu trả lời vào địa chỉ này của mình nhé : nguyenthuy.pv@gmail.com

D

dinhhuan623

Guest
31/3/11
1
0
0
thanh pho ho chi minh
Các bác ơi,gửi cho em xin định mức tiêu hao nhiêu liệu của tàu kéo với, công ty em làm về lĩnh vực lai kéo. Nhưng em ko biết tìm tài liệu ở đâu
Địa chỉ mail của em là:dinhhuan623@yahoo.com.vn.
Cảm ơn bác nhiều.

L

lehuytung30

Guest
23/1/11
6
0
0
44
daklak
Em cần xin bảng định mức tiêu hao nhiên liệu cho xe ô tô tải cẩu

Ai có bảng định mức tiêu hao nhiên liệu của xe tải cẩu 5 tấn + 8 tấn cho mình xin 1 bản để tham khảo vơi

Em mới vào làm tại doanh nghiệp vận tải nhưng bên doanh nghiệp em chủ yếu sử dụng xe tải cẩu 8 tấn để thi công và vận chuyển hàng hóa mà em nghe nói mình phải xây dựng bảng định mức tiêu hao nhiên liệu gởi cho cq thuế vậy ai có cho em xin 1 bản.Địa chi mail cua em là : lehuytung30@yahoo.com.Xin cảm ơn trước

Sửa lần cuối:
C

condzoijumbo

Sơ cấp
19/6/09
15
1
3
38
BH-DN
theo mình mỗi công ty mỗi ngành nghề có những đặc thù riêng.nên bản định mức tiêu hao nguyên vật liệu mà bạn được giúp đỡ chẳng qua là 1 cái sườn. bạn nên nghiên cứu thực tại nơi mình làm việc để có thể xây dựng 1 định mức phợp và chính xác hơn cho mình.

C

CKG

Sơ cấp
4/12/09
5
0
0
BK
Ai có bảng định mức tiêu hao nhiên liệu của xe tải cẩu 5 tấn + 8 tấn cho mình xin 1 bản để tham khảo vơi

Em mới vào làm tại doanh nghiệp vận tải nhưng bên doanh nghiệp em chủ yếu sử dụng xe tải cẩu 8 tấn để thi công và vận chuyển hàng hóa mà em nghe nói mình phải xây dựng bảng định mức tiêu hao nhiên liệu gởi cho cq thuế vậy ai có cho em xin 1 bản.Địa chi mail cua em là : lehuytung30@yahoo.com.Xin cảm ơn trước

Chẳng có định mức cố định đâu bạn, căn cứ theo thực tế sử dụng rồi bạn nâng một tí (nhiều tí cũng ok) lên cho phù hợp, thuế nghe là xong thôi

K

kimanh210

Guest
17/7/11
2
0
0
Đà Nẵng
chầo diễn đàn, e đang rất cần bang định mức tiêu hao nguyên liệu cho sản xuất gang cầu, anh chị nào biết chỉ giùm e với.Em cảm ơn nhìu

M

mainguyen77

Guest
31/12/08
50
0
6
47
Ha noi
Chẳng có định mức cố định đâu bạn, căn cứ theo thực tế sử dụng rồi bạn nâng một tí (nhiều tí cũng ok) lên cho phù hợp, thuế nghe là xong thôi
Mình cũng nghĩ giống bạn CKG sẽ không có một định mức nào chuẩn hay cố định cả mà cái này tuỳ thuộc vào tình hình thực tế của doanh nghiệp mình mà XD lên thôi vấn đề là chỉ để tham khảo thêm về mẫu định mức tiêu hao chứ không thể dùng của DN người ta cho DN mình được kể cả có cùng đặc thù kinh doanh.

P

ptmyly

Sơ cấp
13/1/09
18
0
0
Hà Nội
Các bác cho e xin mẫu đăng ký định mức tiêu hao nhiên liệu cho xe ôtô tải với ạ, e cảm ơn nhiều ptmyly@yahoo.com

H

huongqb12

Guest
21/7/11
3
0
0
36
đà nẵng
dn minh lam ben van tai container nhung minh moi vao lam nen ko biet tieu hao nhien liệu như thế nào bạn dungnt1959 co the gui cho minh bảng tiêu hao nl với,mail cua minh là huongqb12@gmail.com

G

gianguyen1981

Guest
15/10/11
1
0
0
41
Tp HCM
chào bạn
Mình đang cần tài liệu để tính toán định mức nhiên liêu cho ô tô tải. Bạn có thể giúp mình được không? Nếu bạn có thông tin xin gửi cho mình nhé. Cám ơn và xin hậu tạ
email: nglebach@gmail.com

H

hoa2

Sơ cấp
11/6/12
2
0
0
Bac Ninh
Ðề: định mức tiêu hao nhiên liệu

Chao ca nha
minh cung dang gap kho khan trong chu de nay.
Hien Cty minh dang phai nop bang dinh muc tieu hao nhien lieu voi co quan thue vay ma minh van chua co.
Bac nao co mau xin gui cho minh voi thank,s. Dia chi cua minh la: Nguyenhuonggiang28@yahoo.com.vn.

H

hoa2

Sơ cấp
11/6/12
2
0
0
Bac Ninh
Ðề: Định mức tiêu hao nhiên liệu

Chao ca nha, minh la thanh vien moi toe
Hien minh dang phai dang ky dinh muc tieu hao nhien lieu voi CQ thue
nhung minh chua biet phai lam the nao, co bac nao biet can nhung muc gi thi goi cho minh voi. Thank's
Mail cua minh: nguyenhuonggiang28@yahoo.com.vn

D

ducanh87

Guest
13/11/12
1
0
0
tphcm

Bạn nào có mẫu biên bạn kiểm tra định mức nhiên liệu (xăng, dầu) cho xe! Giúp mình với! Cảm ơn! Mail của mình: ducanh.dinh87@yahoo.com

Q

quynhanh1985

Sơ cấp
15/10/13
5
0
1
38
Ha Tinh

Chao anh chi, anh chi co mau dang ky nhien lieu trong xe van tai va xe con cho em xin cai mau de tham khao
Xin gui ve dia chi email:Quynhan1985@gmail.com
Cam on anh chi

Q

quynhanh1985

Sơ cấp
15/10/13
5
0
1
38
Ha Tinh

ANh chi co Bieu Mau Dinh Muc Nhien lieu,Dinh muc tieu hao vat tu,Dau phu và dinh muc chi phi sua chua xe o to tai, o to khach , o to con cho em xin
Xin gui ve dia chi : quynhan1985@gmail.com
Cam on anh chi va các bạn

A

ayumi0601

Guest
3/1/11
3
0
0
tphcm

E đang xây dựng bảng tiêu hao nhiên liệu cho xe tải. anh chị nào có xin gửi cho e với ạ. mail e là thuynt0601@gmail.com. e cám ơn rất nhiều ạ.

T

thanhhoaha123

Sơ cấp
6/7/21
1
0
1
41
Mọi người có mẫu định mức tiêu hao cho xe tải 17 tấn chở đất, đá san lấp cho mình với. Mình cảm ơn mai lcuả mình la halech0123456@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA