Phần mềm DK Thuế TNCN 2.3

• Thread starter tinhbuonkt
  • Ngày gửi
tinhbuonkt

tinhbuonkt

Mồ Côi Vợ
28/12/07
352
0
0
Nơi cuối chân trời
Hiện tại em thấy đã có Pm DK Thuế TNCN 2.3, Nhưng chưa thấy Admin thay đổi nhỉ? Không biết có sự khác biệt gì so vơi Pm 2.2 không. Nếu có mong Admin up hộ nhá. Thanks nếu không đúng có thể xoá bài hihi:004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Phần mềm 2.3 nâng cấp từ 2.2 để đăng ký mã số thuế cá nhân cho Quân nhân
Khi nhập cho quân nhân có chứng minh thư của quân đội, ô Quốc tịch không nhập là Việt Nam mà nhập là Quân nhân, Chứng minh thư nhập ở ô Hộ chiếu.

N

Nguyen Hien Diep

Guest
25/4/09
5
0
0
74
TP. HochiMinh
TNCN 2.3 nâng cấp TNCN 2.2 nhưng vẫn bị lỗi tương tự
Tôi đã cài đặt lại theo đúng hướng dẫn của các bạn, nhưng vẫn không thể nào khai thác được phần mềm , cài thử trên nhiều Computer đều bị lỗi tương tự, không thể dùng F5 ...
Gỡ bỏ IE8 , xóa Folder TNCN trong Program ...
Anh chị em nào có kinh nghiệm xin chỉ dẫn.
Tôi dùng WinXP, Window Vista va Windows 7
Computer Core2 Quad , Ram 4GB...

Sửa lần cuối:
tinhbuonkt

tinhbuonkt

Mồ Côi Vợ
28/12/07
352
0
0
Nơi cuối chân trời
TNCN 2.3 nâng cấp TNCN 2.2 nhưng vẫn bị lỗi tương tự
Tôi đã cài đặt lại theo đúng hướng dẫn của các bạn, nhưng vẫn không thể nào khai thác được phần mềm , cài thử trên nhiều Computer đều bị lỗi tương tự, không thể dùng F5 ...
Gỡ bỏ IE8 , xóa Folder TNCN trong Program ...
Anh chị em nào có kinh nghiệm xin chỉ dẫn.
Tôi dùng WinXP, Window Vista va Windows 7
Computer Core2 Quad , Ram 4GB...

Giống Show hàng quá:004:
Mình đang dùng Win7 nà. Đúng là lúc đầu cài vào không chạy đc. vì Win7 không hỗ trợ một số phai hệ thống. mình coppy tum lum phai hệ thống trên google bỏ vào, Restart lại "bỗng dưng thấy mừng" vì chạy đc nên giờ không nhớ là file gì nữa hịc hịc
Khi bạn cài vào không chạy đc sẽ có bảng thông báo là thiếu file ....dll or gì đó. bạn đánh file đó lên Bác Google tìm cóppy về dán vào thư mục C:/Windown/System32 la ok àh. Chúc bạn thành công.

Sửa lần cuối:
N

Nguyen Hien Diep

Guest
25/4/09
5
0
0
74
TP. HochiMinh
Mình chỉ nêu ra tình huống gặp phải , vì yêu cầu Hệ thống đòi hỏi ...
Mình thử trên Win Vista không được, chuyển sang Wind 7 cũng không được, quay lai WinXP cung khong duoc luon ...

N

Nguyen Hien Diep

Guest
25/4/09
5
0
0
74
TP. HochiMinh
Tôi đã dùng được TNCN 2.3 trên Windows 7 rồi
File msxml.dll không tương thích, download file này trên mạng xuống bỏ vào Folder system32 là OK
Ai dùng Windows Vista hoặc Windows 7 thì làm như vậy sẽ OK, còn Windows XP thì chịu thua không dùng chiêu này được

Y

yenhb

Guest
15/1/10
2
0
0
Hoà Bình
cả nhà ơi sao em down phần mềm đăng ký mã số thuế thu nhập cá nhân 2.3 được rồi mà vào phần setup lại bị lỗi hết. ko thể cải phần mềm đó vào máy được.giúp em với

L

Lager22

Guest
3/4/09
34
2
8
Hanoi
Mình cũng đang bị như vậy. Tải bản trên trang tncnonline.com.vn thì không cài được. Còn bản trên webketoan thì cài ra vẫn là 1.0.

H

hoa lam vang

Guest
14/9/09
9
0
0
Thanh xuan ha noi
Mình cũng đang bị như vậy. Tải bản trên trang tncnonline.com.vn thì không cài được. Còn bản trên webketoan thì cài ra vẫn là 1.0.

Mình cũng vậy đấy! khi tải ở tất cả các trang web phiên bản 2.3 đều bị thế. mà nhập xong một tờ khai khi ấn f5 không thể xuống dòng được. Cũng không thể gửi file đi được. Có ai biết cách thì chỉ dùm tụi em với. Em lam máy ngày hôm nay đều không được rồi.
:025:

N

ngocthuyhalong

Guest
31/3/10
1
0
0
40
Hải Dương
Hu..hu...các bác ơi,giúp em với .em ko phải là dân kế toán chuyên ngiệp chỉ rẽ ngan sang thôi.em chuyên làm kê khai thuế thôi còn hạch toán thì mẹ chồng em làm.vì nhà em thành lập công ty cổ phần nhưng toàn anh em ruột trong nhà.Lương giám đốc không tính(vì công ty là của mình mà)tính trả lương nhân viên lương chỉ từ 1,2 triệu đến 3 triệu thôi thì có phải làm kê khai thuế TNCN không ạ.Em chưa làm,chưa báo cáo kê khai gì hết(các cụ nhà em toàn tận dụng nhân lực trong nhà thôi bây giờ mới chết em đây,vì khoản này em mù mờ quá,đọc mấy cái thông tư của tổng cục thuế hoa hết cả mắt mà không hiểu,bảo các cụ thuê kê toán thì không chịu...hu...hu...đời em thì đi tong rồi)Các bác giúp em với....em chưa làm kê khai thuế TNCN và quyết toán thuế TNCN đâu....Em mong tin các bác lắm...các bác thương em với

L

Lgvanlong

Sơ cấp
Tôi cũng bị giống các bạn nêu ở phần trên cho dù tôi down phiên bản 2.3 HTDKT từ nhiều nguồn khác như WebKT, DanKT, TNCN online, Web HoangGia.........và tư vấn tổng đài, hỏi qua bạn bè làm bằng mọi cách suốt từ tháng nay, quá mệt mõi cái ông HTDKT TN CN 2.3 này rồi, bỏ bê tất cả công việc để quầng thảo với nó, đến nay vẫn chưa xong, sau khi nhập dữ liệu dòng 01 bấm F5 để xuống dòng nhập tiếp dòng 02 thì máy cứ ù lì trơ trơ ra đó. Tôi quá khổ với nó rồi các anh chị em có cách nào hay khắc phục thực thi được phiên bản 2.3 này làm ơn cứu giúp hộ. Chả lẽ đi ra thuê máy ngoài đăng ký MST TNCN thì bất tiện quá. Rất mong chờ sự trợ giúp của các thành viên trong webketoan này. Chân thành cám ơn

R

rangkuk

Guest
14/4/10
1
0
0
41
Bien Hoa
tình hình là bác chủ muốn Phần mềm kê khai thuế thu nhập cá nhân TNCN 2.3 mà các bác chẳng cho biết chỗ nào down mà cứ hỏi lan man về cách sử dụng...
ai có cho mình cái link nhé
thanks

L

lamtientung

Cao cấp
17/8/09
1,132
1
38
thành phố Bắc Giang
tình hình là bác chủ muốn Phần mềm kê khai thuế thu nhập cá nhân TNCN 2.3 mà các bác chẳng cho biết chỗ nào down mà cứ hỏi lan man về cách sử dụng...
ai có cho mình cái link nhé
thanks
- TNCN 2.3 là phần mềm đăng ký thuế để được cấp MSTCN, bạn hãy quan sát ngay phần đầu diễn đàn webketoan

H

hvuong

Guest
14/4/10
1
0
0
37
quảng trị
sao e kiếm hòai mà không thấy phần mềm đăng ký mã số thuế cá nhân đâu ca, ai đó làm ơn giúp e với

Y

yen83

Guest
7/12/08
1
0
1
40
HN
Mình đang phải đăng ký MST TNCN cho nhân viên ở công ty để làm quyết toán TNCN vì bên quận Thanh Xuân yêu cầu tất cả mọi nhân viên phải điển MST TNCN không được để trống, mà mình sử dụng phần mềm TNCN 2.3 không thể dùng được phím F5, có ai biết cách xử lý giúp với hay có đường link gửi phần mềm chuẩn gửi giúp mình với

T

thivan

Guest
27/4/07
4
0
0
39
Tp.HCM
có anh chị nào biết cách kết xuất dữ liệu ra để nộp cho cơ quan thuế không chỉ cho em với, em kết xuất hòai mà chẳng được

nhungmuadauyeu

nhungmuadauyeu

Trung cấp
6/11/09
103
0
16
Ha Noi
Mình cũng vậy đấy! khi tải ở tất cả các trang web phiên bản 2.3 đều bị thế. mà nhập xong một tờ khai khi ấn f5 không thể xuống dòng được. Cũng không thể gửi file đi được. Có ai biết cách thì chỉ dùm tụi em với. Em lam máy ngày hôm nay đều không được rồi.
:025:

Phần mềm mình tải về còn ko có cả F5, F6 mà thêm xóa dòng nữa ý. Hjx. Ko hiểu nữa. Mình chưa tận mắt nhìn thấy nhìn thấy phần mềm chuẩn cơ bạn ạ.

B

blackhat8x

Guest
11/3/10
2
0
0
45
HN
Lúc đầu tôi cài cho cái anh cùng cơ quan nhưng cũng ko đc. Đầu tiên nó báo lỗi system error: -2146697210 không xử lý đc. tôi điên lên cài lại Winxp sau đó cài 2.3 lên thì nó lại báo lỗi "FM20.Dll".. Tôi làm thêm bộ Office2007 vào thế là chạy êm như nhíp rồi các bạn ạ.

L

lethai1603

Sơ cấp
15/4/10
5
0
0
48
hcm
chắc tôi chết với phần mềm TNCN 2.3 quá, cứ báo lổi không nhấn F5 được, nên đành bó tay, may a thuế nhà ta không biết làm cái gì nữa, mệt thật

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA